[Tool] AutoSurf | Adfoc.us, Lnk.co, Linkbucks.com, Zpag.es ...

Tiền có lên không ?

• Tốt

Votes: 9 22.5%
  • Chậm

Votes: 12 30.0%
  • Không lên

Votes: 19 47.5%

• Total voters
    40
  • Poll closed .
cái acc link.co của bạn là peding
mình chơi thằng này rồi, đủ 6$ rút ra, đang từ peding chuyển sang bad, h nó không cho rút nữa rồi :((
Quan trọng là tiền về túi chưa, mình cũng đang test, nếu được thì tạo tài khoản khác, đâu cần xác nhận email đâu.Min pay có 5$ ah, pay hàng ngày, thấy nó để như vậy.
@hotboy : Chạy Hss bạn ơi, kiểm tra lại số click có lên không, bạn chơi thằng nào vậy
$zzhoanghungzz : bạn chỉnh timeout để check proxy xem ===> tool của mình dùng Winhttp, không dùng browser. Microsoft nói WinHttp support sockv4 mà sao add sock vào thì connect toàn báo lỗi nên chuyển sock tiếp theo, proxy thì ok.

Last edited by a moderator:
chạy proxy ko ăn thua , mình cài mà chẳng chạy 1 chút nào hết cả , chán quá , tool ko check proxy hay sao ấy mà chạy như trâu lồng

có lên tiền đó bác nhưng hơi ít . Bác có dùng VPS không chì em mua xài với . PM thanh_huy190

---------- Post added at 12:16 PM ---------- Previous post was at 12:13 PM ----------

Mình chơi hết luôn đó . Nhưng có linkbucks thì lên ít lắm . adfoc.us cũng vậy . Không như cái linkbucks của cậu .

có lên tiền đó bác nhưng hơi ít . Bác có dùng VPS không chì em mua xài với . PM thanh_huy190

làm quái gì có lên đâu cơ chứ mình thử rồi chạy hơn nghìn proxy mà chưa đc 1 đồng nào , để mình chạy lại 1 phát nữa xem nào có khả quan ko

làm quái gì có lên đâu cơ chứ mình thử rồi chạy hơn nghìn proxy mà chưa đc 1 đồng nào , để mình chạy lại 1 phát nữa xem nào có khả quan ko

Bạn chạy trang nào vậy, click của chương trình có lên không

Ko phải đâu bạn ạ, do proxy thôi, thay list khác đi bạn, mình thử list khác thì lại đc mà, mỗi tội là tiền lên chậm quá, mà sock5 thì lại ko chạy :(

---------- Post added at 12:24 PM ---------- Previous post was at 12:23 PM ----------

Ai có bán VPS ko? Chạy trên VPS cho đc nhiều :D

Ko phải đâu bạn ạ, do proxy thôi, thay list khác đi bạn, mình thử list khác thì lại đc mà, mỗi tội là tiền lên chậm quá, mà sock5 thì lại ko chạy

Thank bạn, mình dùng winhttp => không hỗ trợ socks

Đây là lỗi hss, hss bản kg ads

Chạy cái AutoSurf thôi được rồi nó tự change mà, đâu cần chạy thêm cái kia, cái kia mình viết bonus thêm cho bạn nào cần thôi mà
Mình bật mà kg thấy tool tự mở hss.
Bạn cho mình hỏi cái reffer và proxy có tác dụng gì trong ý vậy bạn? Chạy site gì nữa à :D

Lnk.co có cột Visit và Paid : Paid số click được server tính. Tổng kết vào cuối ngày 11AM GMT+7

Nói thêm về Reset Server Time :
Zpag.es : 12AM GM+7
Linkbucks : 14PM GM+7
Lnk.co : 11AM GM+7
Adfoc.us : 14PM GM+7

Anh ơi Show poof trang này được không

Mình bật mà kg thấy tool tự mở hss.
Bạn cho mình hỏi cái reffer và proxy có tác dụng gì trong ý vậy bạn? Chạy site gì nữa à :D

Bạn có sửa lại link connect và disconnect của bạn chưa mà chương trình không chạy hss
Proxy : giống như Hss thôi
=== > Fake IP. Không thích dùng Hss thì xài Proxy
Referer: để kèm vô cái link của bạn, cho biết bạn click cái link đó từ đâu. Nếu bạn chơi site adjoin hoặc adf.ly bạn sẽ thấy có thêm phần referer

Bạn có sửa lại link connect và disconnect của bạn chưa mà chương trình không chạy hss
Proxy : giống như Hss thôi
=== > Fake IP. Không thích dùng Hss thì xài Proxy
Referer: để kèm vô cái link của bạn, cho biết bạn click cái link đó từ đâu. Nếu bạn chơi site adjoin hoặc adf.ly bạn sẽ thấy có thêm phần referer
mình sửa như này mà kg thấy nó chạy ( cái đoạn link hss conect và disconect mình copy ra chứ kg lấy cái cũ )
99
10
1314321344&afc=88517FFF1239187DD2114DEF6FDDA545
35
1314321344&afc=88517FFF1239187DD2114DEF6FDDA545

mình sửa như này mà kg thấy nó chạy ( cái đoạn link hss conect và disconect mình copy ra chứ kg lấy cái cũ )
File setting đúng

Bạn dán cái link connect vô ô connect disconnect vô disconnect. Tại cái link dài nên bạn chỉ thấy có khúc đuôi thôi

Code:
40
10
http://127.0.0.1:895/config/?action=connect&afd=1314014299&afc=BFC7D8DE2CED76EC67C2F427CFF0A7FE
35
http://127.0.0.1:895/config/?action=confirm_disconnect&afd=1314014299&afc=BFC7D8DE2CED76EC67C2F427CFF0A7FE
1
10
File setting nè
Bạn dán cái link connect vô ô connect disconnect vô disconnect. Tại cái link dài nên bạn chỉ thấy có khúc đuôi thôi
Khoảng bao lâu tools tự reset hss nếu chỉnh như trên thế bạn?

dùng ssh thì ok còn proxy sock thì ko đc. nó chạy nhanh như gió mà hok có $ nào :(
Dùng vps mua 20k chạy ngon phết :)

Hèn chi hồi sáng chay sock ko thấy lên đồng nào, tối nay chạy thử hss xem sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week