[Tool] AutoSurf | Adfoc.us, Lnk.co, Linkbucks.com, Zpag.es ...

Tiền có lên không ?

• Tốt

Votes: 9 22.5%
  • Chậm

Votes: 12 30.0%
  • Không lên

Votes: 19 47.5%

• Total voters
    40
  • Poll closed .
bạn Bình ơi .BẠn giúp anh em là bạn cung cấp cho anh em auto với . Hiện tại mình add proxy mà ko lên tiền . Chủ yếu đây là proxy đó . Mong bạn giúp đỡ anh em
PROXy xịn không bạn . Proxy do soft scan ra thường trùng vì nhiều người dùng

bạn Bình ơi .BẠn giúp anh em là bạn cung cấp cho anh em auto với . Hiện tại mình add proxy mà ko lên tiền . Chủ yếu đây là proxy đó . Mong bạn giúp đỡ anh em

Mình đã cung cấp một số website chia sẽ proxy + tool rồi. Nếu giờ bạn hỏi thêm chắc bạn phải bỏ tiền ra mua thôi, chứ mình không thể giúp bạn rồi.

@kimtim : thời gian connect mỗi máy khác nhau, bạn canh rồi chỉnh lại "Wait" cho phù hợp, winXP máy ảo của mình connect có 15s trong khi win7 máy chính mất đến 35s

@Truongminh87 : cám ơn bạn

Mình đã cung cấp tool ===> tùy các bạn sử dụng, chứ mình không thể đảm bảo là 1 click của bạn sẽ được 0.0001 hay 10 thì được 0.001 hay 10000 click sẽ được 3$ . Nếu vậy thì mấy server đó sập từ lâu rồi. Mình mất 2 tháng để viết chương trình, nếu một số bạn có đọc topic cũ từ lúc bắt đầu tới giờ sẽ thấy tại sao chương trình của mình update liên tục, mình nhớ mình share chương trình đầu tiền là bạn Truongminh87 mở hàng tới nay cũng 1 tháng rồi, lúc đầu từ dùng browser đến giờ dùng WinHttp là mình cảm thấy thành công rồi. Chương trình chạy hiệu quả hay không thì có thể xem click có tăng hay không chứ muốn tiền lên liền thì mình chịu.

Mình bắt đầu biết dạng rút ngắn link kiếm tiền bắt đầu từ Adf.ly . Share link từ năm rồi đến nay, mà mới được có 4,7$ chưa tới minpay = 5$ được nữa. Các bạn có thể lên google search "MFFE 3.6.0.6" sẽ thấy phần lớn kết quả là bài của mình.

Mình cũng mới bắt đầu chơi 2 tháng thôi, mình xài laptop mỗi ngày mở 24h, chạy thêm 1 máy ảo chạy Adfoc.us. Có bữa hên bữa xui cũng được 0,5 đến 1$, chưa bao giờ mình được 2$ một ngày cả. Các bạn cứ tính thử phải mất bao nhiêu thời gian. Nhưng so với những hình thức khác thì khỏe hơn ở chỗ, chỉ cắm máy thôi khỏi mất thời gian.

Vài lời gửi đến các bạn, Thân

Last edited by a moderator:
Mình đã cung cấp một số website chia sẽ proxy + tool rồi. Nếu giờ bạn đòi thêm chắc bạn phải bỏ tiền ra mua thôi, chứ mình không thể giúp bạn rồi
@kimtim : thời gian connect mỗi máy khác nhau, bạn canh rồi chỉnh lại "Wait" cho phù hợp, winXP máy ảo của mình connect có 15s trong khi win7 máy chính mất đến 35s
@Truongminh87 : cám ơn bạn

Mình đã cung cấp tool rồi thì tùy các bạn sử dụng, chứ mình không thể đảm bảo là 1 click của bạn sẽ được 0.0001 hay 10 thì được 0.001 hay 10000 click sẽ được 3$ . Nếu vậy thì mấy server đó sập từ lâu rôi.

Mình cũng mới bắt đầu chơi 2 tháng thôi, mình xài laptop mỗi ngày mở 24h, chạy thêm 1 máy ảo chạy Adfoc.us. Có bữa hên bữa xui cũng được 0,5 đến 1$, chưa bao giờ mình được 2$ một ngày cả, các bạn cứ tính thử phải mất bao nhiêu thời gian. Nhưng so với những hình thức khác thì khỏe hơn ở chỗ, chỉ cắm máy thôi khỏi mất thời gian
Vài lời gửi đến các bạn, Thân

Vì những lời này tớ cho bạn 1 cái thanks
Mấy ông nội trong này toàn được voi đòi 2 bà trưng, có thì ăn đi con đòi với hỏi :))
Đúng là lòng tham vô đáy =))

Vì những lời này tớ cho bạn 1 cái thanks
Mấy ông nội trong này toàn được voi đòi 2 bà trưng, có thì ăn đi con đòi với hỏi :))
Đúng là lòng tham vô đáy =))

Giờ tui hiểu ông chienthan1612 rồi

Dùng proxy thì tỷ lệ 20 ăn 1 :binhsua32:
Nhưng mình cắm 4 cái trên VPS nên kệ thôi :binhsua79::binhsua79:

thank bạn nhìu, xài hss ok mà, mai gán cho 500proxy xịn đủ các nước thử xem lên tới nóc hok? hê

tool của bác chạy ngon, không lỗi, mỗi tội chả có proxy mà add vào, :((
Xài Proxy Fire 1.24 đi bạn,=> P-leecher => Go chuơng trình sẽ leech Proxy từ nhiều trang => đủ 10000 proxy sẽ tự check 1 lần, chỉ việc ngồi chờ . => Check => nhấn chuột phải vô danh sách chọn trim/remove dup => lụm thôi

Chơi free thì hên xui gặp proxy ngon mà chưa ai dùng thì tiền mới lên được. Tool của bạn binh2005 chạy rất ngon, mình đã cắm thử adfoc thì cung duoc ~2$/ngày, chỉ sợ cuối tháng nó không pay thôi. chứ có IP ngon + tool good thế này thì còn gì bằng.

không biết 5 thằng nào chọn không lên nhỉ? Thanks chủ thớt nhiều tool chạy rất ngon. Hôm qua mới cắm thử các site đều ngon chỉ có site zpag.es là hôm nay bị suspend Hjx

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week