Help Tool Get Info V2.0 (Tool Offer cực đỉnh dành cho dân MMO).

cái đó do internet chập chờn bạn à, bạn thử tắt tool rồi thử lại sẽ hết :binhsua06:
Mình tắt mở cả chục lần cũng không được, qua nhà thằng bạn mở thử thì cũng vẫn vậy. Lúc get info thì không sao, cứ kick tạo mail là bị dis :(
Mình thử đăng ký cái loại mail khác thì báo thế này Lỗi.jpg

Last edited by a moderator:
Đã biết cái này là lỗi gì. Hôm qua cài lại máy, cài lại robofrom mà quên crack :binhsua04:

ặc ặc, đã tự xử được rồi à :binhsua72:

up lên nào :binhsua111:

thấy lập trình viên cũng nhiều up thử cho cậu xem sao...... :D

tớ k phải là lập trình viên gì hết, rãnh viết kiếm chút cháo thôi

Nhận xét về tool Get infor của Hoangthien

- Mình dùng vẫn chưa hài lòng về tool của bạn ở 1 số điểm sau:
1- Số thứ tự của infor tạo ra chưa có nên hay bị lẫn(cái này hk có cũng hk sao, tạm dụng vẫn được)

2-Pic 1.jpg phần Custom của infor không tùy chỉnh đc khi tạo infor, dẫn đến nếu không Reg nick bằng tool thì reg trên site yahoo rất bất tiện, nhiều thao tác, mà khi làm mọi người dùng tool là muốn bớt đi được những thao tác đó trước ông bạn dùng tool của ông shinnguyen j j đó mình không nhớ thấy fill vào yahoo rất tiện.
3-2.jpg phần Reg nick để bé quá cũng bất tiện cho việc kéo lên kéo xuống khi Reg nick
Đấy là ý kiến của mình góp ý với hoangthien. Hy vọng sẽ nhận đc support của bạn để tool làm việc hiệu quả hơn.

- Mình dùng vẫn chưa hài lòng về tool của bạn ở 1 số điểm sau:
1- Số thứ tự của infor tạo ra chưa có nên hay bị lẫn(cái này hk có cũng hk sao, tạm dụng vẫn được)

2-View attachment 12257 phần Custom của infor không tùy chỉnh đc khi tạo infor, dẫn đến nếu không Reg nick bằng tool thì reg trên site yahoo rất bất tiện, nhiều thao tác, mà khi làm mọi người dùng tool là muốn bớt đi được những thao tác đó trước ông bạn dùng tool của ông shinnguyen j j đó mình không nhớ thấy fill vào yahoo rất tiện.
3-View attachment 12258 phần Reg nick để bé quá cũng bất tiện cho việc kéo lên kéo xuống khi Reg nick
Đấy là ý kiến của mình góp ý với hoangthien. Hy vọng sẽ nhận đc support của bạn để tool làm việc hiệu quả hơn.

cám ơn bạn rất nhiều vì những ý kiến này, tớ sẽ xem xét cái nào cần thiết sẽ bổ sung trong phiên bản sắp tới, một lần nữa thanks bạn rất nhiều :binhsua10:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week