Help Tool Get Info V2.0 (Tool Offer cực đỉnh dành cho dân MMO).

up up pup pup up up cho newbie thấy :binhsua26:

up cho newbie thấy :binhsua03:

Có 1 vấn đề này mình muốn hỏi bạn nhưng pm YH không thấy trả lời:m020:
Tại sao mail YH mình reg xong, đăng kí làm ở các site GPT và nhiều site mình request tiền về trực tiếp cái mail Yahoo đó nhưng 1 2 ngày sau mình vào check lại thì đến quá nửa số mail đó không thể đăng nhập vào được do sai pass. Có phải do tool bạn để mặc định nick YH giống User name nên bị người khác dò pass.
Cũng nói rõ luôn là mình đã dùng cái mail YH đó đăng kí ở site GPT rồi nên không có khả năng là lúc reg YH bị lỗi.

Tại sao mail YH mình reg xong, đăng kí làm ở các site GPT và nhiều site mình request tiền về trực tiếp cái mail Yahoo đó nhưng 1 2 ngày sau mình vào check lại thì đến quá nửa số mail đó không thể đăng nhập vào được do sai pass. Có phải do tool bạn để mặc định nick YH giống User name nên bị người khác dò pass.
Cũng nói rõ luôn là mình đã dùng cái mail YH đó đăng kí ở site GPT rồi nên không có khả năng là lúc reg YH bị lỗi.

bạn reg mail hay tạo info để làm vậy?

chắc là do pass random đó bạn ơi, bạn dùng v2.4 phải k?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,666
Latest member
dangne

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week