Tool Hướng dẫn 1 số thành phần không thích đụng nhau Igone tránh sủa bậy cắn bậy :v

TuCoMMO

Senior
Reactions
347
MR
0.002
Ignore được MOD rồi ai banned các bạn được!
mình rất không thích 1 cậu mod trên này vì cái kiểu làm mod cậy quyền nói chuyện kiểu mâm trên , mà igone ko đc , còn ở mmo này mình ko có vấn đề gì vs ai , hehe ai cũng kêu mình hiền! ;) mà igone không đc cậu đó thì thôi, thấy thì lơ cũng đc!

mình rất không thích 1 cậu mod trên này vì cái kiểu làm mod cậy quyền nói chuyện kiểu mâm trên , mà igone ko đc , còn ở mmo này mình ko có vấn đề gì vs ai , hehe ai cũng kêu mình hiền! ;) mà igone không đc cậu đó thì thôi, thấy thì lơ cũng đc!
đúng là k chăn đc mod hồi sáng tưởng tui bị vào danh sách cá biệt ko cho chặn ai chứ 1 lát sao xem thì ai cũng chặn đc mỗi mod ko đc chặn :P

Reactions
2,869
MR
0.067
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Mình biết đó là ai rồi! :) Nhưng chắc chắn ko phải là mình! :D

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
:) mod mà cũng có ng ghét cơ à :p:p

Mình biết đó là ai rồi! :) Nhưng chắc chắn ko phải là mình! :D
mod này cũng thâm thúy ghê, chắc là bác nam tước quá, vì theo hàng mod thì có 1 mình bác này là hổ báo nhất :P
mà thôi chuyện này dẹp đi ai block ai thì cứ block chứ đừng tỏa ra nguy hiểm là ta đã block ng này người kia nữa :D

mod này cũng thâm thúy ghê, chắc là bác nam tước quá, vì theo hàng mod thì có 1 mình bác này là hổ báo nhất :p
mà thôi chuyện này dẹp đi ai block ai thì cứ block chứ đừng tỏa ra nguy hiểm là ta đã block ng này người kia nữa :D
mình igone hết cả 4rum này lun rồi hehe

divedaucd

Banned
Reactions
106
MR
0.000
Topic cũng kha khá rồi cho mình nói câu đáy lòng nhé, chỉ có người Việt Nam mình mới có những hành động này, người nước ngoài hễ ai có lợi cho họ thì họ sẵn sàng hợp tác mặc dù họ không ưa nhau.
Ví dụ mình ghét @ChuChung quá trời và ignore hắn nhưng 1 ngày nào đó @ChuChung bày cách kiếm tiền thì mình là người thiệt thòi nhất, mình làm theo TUT của CHuChung thì có ai biết và ai cười vào mặt mình không? chắc chắn là không rồi, vậy tại sao phải ignore hắn?
Bill Gate nói, mình nghèo thì đừng sĩ diện chả ai quan tâm đến lòng tự ái của mình đâu, hãy giàu lên tiếng nói ắt có giá trị (mình nhớ mang máng vậy, sai đừng chửi mình nhé).
Kết: mọi người lên đây mục đích để kiếm tiền chứ không phải gây thù kết oán, hãy kiếm thật nhiều tiền nhé, thù vặt nhức đầu mau già, giành cái đầu mà nghĩ kế hoạch kiếm tiền thì hay hơn nhiều.
Vài lời cùng mọi người!

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,394
Latest member
kididdik

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week