Tool Hướng dẫn 1 số thành phần không thích đụng nhau Igone tránh sủa bậy cắn bậy :v

Topic cũng kha khá rồi cho mình nói câu đáy lòng nhé, chỉ có người Việt Nam mình mới có những hành động này, người nước ngoài hễ ai có lợi cho họ thì họ sẵn sàng hợp tác mặc dù họ không ưa nhau.
Ví dụ mình ghét @ChuChung quá trời và ignore hắn nhưng 1 ngày nào đó @ChuChung bày cách kiếm tiền thì mình là người thiệt thòi nhất, mình làm theo TUT của CHuChung thì có ai biết và ai cười vào mặt mình không? chắc chắn là không rồi, vậy tại sao phải ignore hắn?
Bill Gate nói, mình nghèo thì đừng sĩ diện chả ai quan tâm đến lòng tự ái của mình đâu, hãy giàu lên tiếng nói ắt có giá trị (mình nhớ mang máng vậy, sai đừng chửi mình nhé).
Kết: mọi người lên đây mục đích để kiếm tiền chứ không phải gây thù kết oán, hãy kiếm thật nhiều tiền nhé, thù vặt nhức đầu mau già, giành cái đầu mà nghĩ kế hoạch kiếm tiền thì hay hơn nhiều.
Vài lời cùng mọi người!

nhấc mông lên và đi ra ngoài đi .

cái tính năng ignore ko phải là hàng độc quyền của diễn đàn VN đâu , cũng ko phải là tính năng được viết theo yêu cầu của dân Việt đâu .

bọn nước ngoài thì cũng là người , tùy theo mức độ yêu ghét và tùy theo mối quan hệ mà nó quyết định có nói chuyện hay không .

thấy 1 thằng xì ke ma túy suốt ngày rạch mặt ăn vạ nhưng mà vẫn xấn xổ lao vào nó để nó tặng cho mấy dao à , hay đợi nó dạy cách chế "blue meth" kiếm tiền ?

trên diễn đàn cũng thế thôi .

nhấc mông lên và đi ra ngoài đi .

cái tính năng ignore ko phải là hàng độc quyền của diễn đàn VN đâu , cũng ko phải là tính năng được viết theo yêu cầu của dân Việt đâu .

bọn nước ngoài thì cũng là người , tùy theo mức độ yêu ghét và tùy theo mối quan hệ mà nó quyết định có nói chuyện hay không .

thấy 1 thằng xì ke ma túy suốt ngày rạch mặt ăn vạ nhưng mà vẫn xấn xổ lao vào nó để nó tặng cho mấy dao à , hay đợi nó dạy cách chế "blue meth" kiếm tiền ?

trên diễn đàn cũng thế thôi .
Tùy bạn, bạn so sánh dân MMO như xì ke ngoài đường thì mình thua, ai có lợi có mình mình đều hợp tác, mình lên đây để kiếm tiền chứ không phải để chửi nhau, thế thôi, mỗi người 1 suy nghĩ bạn à.

Đã ignore thớt

Cần gì ignore , call 1 cuộc 2 bên ra nói chuyện ( nhớ kêu đàn em theo ) :D

:D bị đau Ass-- tan phế nội công vẫn phải vào comment phát:p

Sáng ra mới dậy .
Tình hình là chả có gì luôn tự dưng có thằng trẩu tre cắn rồi lôi mình vào topic scamer rồi nói igone này nọ đâm ra ghét .

Nhân đây thì mình cũng share luôn cái tool Ai không thích thì Igone cho đỡ phiền nha . Và tránh sủa bậy
Tool như sau :

B1 : Vào phần profile của người mình không thích và hay ngứa răng mở mồm là cắn :p:p
B2: Vào Ngoảnh mặt nhìn sang bên phải ( Ngu quá thì quay sang trái - Cơ mà éo thấy gì đâu ):p:p Ngu không thể chịu nổi nữa thì nhìn dưới hình :)
B3 : Có nhìn thấy chứ Igone không ? Thay vì cắn hãy nhấn vào đó :)
Nhớ nhé - Không thích thì Igone - Cấm sủa - Khẩu hiệu của Chu Chung:D:D
MMO như cái thế giới này vậy - mỗi người có 1 kiểu nói chuyện khác nhau , tất nhiên là không phải ai cũng thích ai , không phải ai cũng gét nhau chỉ vì cách nói chuyện . Đừng có tỏ thái độ kiểu trẩu như thế !

@conheo @mokey247 @ChuChung

P/s : Cuộc đời vốn bất công nên cọng lông không bao giờ thẳng . Uốn 3 tấc lưỡi nói người khác không hợp với mình thì hãy xem lại bản thân mình đã ra gì chưa . Nên đừng có lên mặt dạy đời :p Nhớ nhé . Đíu phải bố t đâu mà t phải tôn trọng .
:confused: moá--- tự nhiên lôi mình zo6 topic:confused: :confused::confused::confused:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back