Spotlight Tool rrs android của Tinsoft không có tác dụng

chủ yếu vẽ vời nói đủ thứ lý thuyết trên trời dưới đất hay ho hoa mỹ, túm cái váy lại vẫn chưa trả lời dùm chủ thớt một câu rõ ràng, biết mà ko trả lời thì tốt nhất im lặng đi ra, để cái topic 1 page mà giải quyết đc vấn đề còn hơn là kéo dài tới tận 3 page thế này. nhiều chuyện !
vãi thím, đã giải thích cho thớt hiểu rồi mà, tooltinsoft hay đấy chứ, tại gặp trúng con manager khốn nạn thì nó chém thôi, mình cầm cái lưỡi nó cầm cái cán, thích nói sao chả đc.

Done ! mob close topic đi, toàn mấy thằng bị lock acc vào đây chém cả :D

Done ! mob close topic đi, toàn mấy thằng bị lock acc vào đây chém cả :D
đề nghị cho thằng này ra đảo mấy hôm vì tội quấy rối đi :cool:

đề nghị cho thằng này ra đảo mấy hôm vì tội quấy rối đi :cool:
Thôi chắc ngứa ass rồi đúng hem, tối đi mâu theo với anh nhé :X

Thằng này chẵn nhẽ nó chưa bị block lần nào ah, vip thế :rolleyes:
Tao không nói tao chưa lock, tao cũng lock và đang chém ở topic này ! ok !

close đi là vừa, toàn chém gió :mad:

Hệ số mua hàng, hệ số đăng ký, thời gian sử dụng......
Tất nhiên là phải có hệ số mua hàng rồi...!!! 1000 lead, rrs >%30 , nhưng lại không có 1 đơn đặt hàng nào (không có 1 tí doanh thu) thì nó sút thôi...!!!! Nói chung hên xui...! Tùy ADS :D

Tất nhiên là phải có hệ số mua hàng rồi...!!! 1000 lead, rrs >%30 , nhưng lại không có 1 đơn đặt hàng nào (không có 1 tí doanh thu) thì nó sút thôi...!!!! Nói chung hên xui...! Tùy ADS :D[/QUphút
Cacs bro đừng lạc hướng. Roi là roi, rrs là rrs. AM bảo em rrs 3 ngày liên tiếp = 0.

vãi thím, đã giải thích cho thớt hiểu rồi mà, tooltinsoft hay đấy chứ, tại gặp trúng con manager khốn nạn thì nó chém thôi, mình cầm cái lưỡi nó cầm cái cán, thích nói sao chả đc.
Em cũng nghĩ chắc con AM thôi bro à

Tất nhiên là phải có hệ số mua hàng rồi...!!! 1000 lead, rrs >%30 , nhưng lại không có 1 đơn đặt hàng nào (không có 1 tí doanh thu) thì nó sút thôi...!!!! Nói chung hên xui...! Tùy ADS :D
Toàn tải thấy cộng điểm rồi xóa, ko đăng ký vào chơi nó cũng sút thôi, :p

d
pro có thể thông não giúp e phát k e vẫn ngu ngơ về cái rrs quá :confused::confused::D
đặt mình vào tâm trạng thằng ads xem nó muốn gì ở mình nào :D

backup mỗi IMEI rồi nhập lại vẫn thì vẫn vào đc con off cũ, làm cách này thì file backup vài kb nhưng không biết net có check các thông tin khác không.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back