Spotlight Tool rrs android của Tinsoft không có tác dụng

rrs theo kieu cua candylop kia, chac cung dc vai chuc % do, chi can luu info cai ap chay la co rrs ma, nghe noi co vai con kho chiu phai choi ca cai data nua

data thi tim trong sdcard cua android va o trong /data/data/tenapp, co nhieu copy het
the la co rrs full 100% roi

rrs theo kieu cua candylop kia, chac cung dc vai chuc % do, chi can luu info cai ap chay la co rrs ma, nghe noi co vai con kho chiu phai choi ca cai data nua

data thi tim trong sdcard cua android va o trong /data/data/tenapp, co nhieu copy het
the la co rrs full 100% roi
lamf sao để lưu info cậu.....còn data vào /data/data/tenapp coppy ra chổ khác và lần sau mở lên paste vào chổ cũ và chạy lại hả cậu

uhm
phai cung lenh, chu copy roi paste thi no ko dinh dau cau

Bản chất của sự việc là (qua các comment ở trên và cả cách viết bài của thớt) chưa hiểu RRS cụ thể là gì. Mấy bác chỉ hiểu chung chung vậy thôi chứ ko hiểu cặn kẽ bản chất của nó.
Có bác nào đã tự đặt ra vấn đề hiểu ngữ nghĩa của cụm từ viết tắt RRS chưa? Khi cố gắng tìm hiểu đúng ngữ nghĩa đó, thì mấy thím sẽ hiểu vấn đề và RRS sẽ tự giải quyết.
Nếu bạn không biết tí gì về lập trình thì cũng vì sự hiểu biết sâu sắc về nó cũng có thể thuê hay nhờ người khác viết giúp đúng ý mình(với giá rẻ hơn cả mua tool nữa). Còn không thì người làm code cũng chịu thôi.

Nếu đã hiểu bản chất rrs là gì thì ko đến nỗi mỗi người comment mỗi kiểu thế đâu.

Tui biết nói điều này ra thì mấy thím ko chịu "đứng hình" vài giây để tự đặt câu hỏi "ờ mình có gì không hiểu ở đây". Mà thay vào đó sẽ sừng cổ lên, tự ái ngập đầu, mặt bắt đầu nóng lên và tìm lời lẽ cay độc để "ném đá" cho mà coi.

Ví dụ sau để đọc chơi.
Sự việc trên được ví tương tự như việc học anh văn trong nhà trường. Đa số các bạn đã học > lớp 12, nghĩa là trình độ tiếng anh tương đương bằng C. Nhưng khi giao tiếp, viết lách hay nói thì không như bằng C. Bạn biết mình khá kém trong việc đó nên quyết định đi học thêm tiếng anh ở trung tâm bắt đầu từ A đến B rồi C. Khổ nỗi là khi học A, hay B thì lại phải học những cái căn bản nhất, thông thường nhất. Tâm trí các bạn lại nghĩ "Xùy mấy cái đó ko quan trọng, đã học rồi mà... thôi đợi bài khác học hoặc lật ra trang sau để học. Cuối cùng rồi đi học mãi mà vẫn mất căn bản.

P/s đừng comment đặt câu hỏi đại loại như "Thím đã hiểu như thế nào?", "theo thím thì rrs nghĩa là gì"... mà vô duyên lắm á. Mình đã gợi mở vấn đề rồi.

Bạn nghĩ bạn giỏi hơn nhiều người nên nhiều người sẽ nể bạn vì họ nghĩ rằng "làm tớ THẰNG khôn còn hơn làm thầy kẻ dại".

Đây là cộng đồng mmo cùng trao đổi kiến thức và thảo luận với nhau chứ không phải để lôi kéo thành viên. Cách nói chuyện của bạn không khác gì đa cấp chưa được chứng nhận đâu bạn à. Bạn không nên làm thầy người khác vào lúc này.

Tool người ta viết người ta thương mại hóa, họ giúp đỡ cho cộng đồng offer việt. Còn bạn thì sao? Lúc đó nhìn và cười nhạo tool người khác, rồi sau này nói rằng vấn đề này bạn đã biết từ rất lâu?! Nói ra những điều này để làm gì nhỉ?

Bạn nghĩ bạn giỏi hơn nhiều người nên nhiều người sẽ nể bạn vì họ nghĩ rằng "làm tớ THẰNG khôn còn hơn làm thầy kẻ dại".

Đây là cộng đồng mmo cùng trao đổi kiến thức và thảo luận với nhau chứ không phải để lôi kéo thành viên. Cách nói chuyện của bạn không khác gì đa cấp chưa được chứng nhận đâu bạn à. Bạn không nên làm thầy người khác vào lúc này.

Tool người ta viết người ta thương mại hóa, họ giúp đỡ cho cộng đồng offer việt. Còn bạn thì sao? Lúc đó nhìn và cười nhạo tool người khác, rồi sau này nói rằng vấn đề này bạn đã biết từ rất lâu?! Nói ra những điều này để làm gì nhỉ?
nói cho người ta biết mình pro, là tài giỏi, kinh khủng, người khác chỉ là phàm phu tục tử, chắc ý là vậy :D

mấy bác cho em hỏi 1 con nếu ngày lead 20-30 lần thì cứ mỗi lần mình lưu rrs ra thư mục riêng rồi 2 ngày sau copy vào lại hả .
Em đang thắc mắc vụ này

mỗi tools có 1 cách lưu dữ liệu và đổi dữ liệu khác nhau
nên nếu xài changer này mà dùng rrs kia, thì khả năng bị rrs=0 có thể xảy ra bất cứ lúc nào :D

mỗi tools có 1 cách lưu dữ liệu và đổi dữ liệu khác nhau
nên nếu xài changer này mà dùng rrs kia, thì khả năng bị rrs=0 có thể xảy ra bất cứ lúc nào :D
sell rrs mới chưa bồ, chắc cũng vừa lúc rồi đấy :D

Cảm ơn bạn ở trên đã tag mình vào đây.
Đầu tiên mình xin giải thích vấn đề của chủ topic: Việc net báo rr =0 mình đã gặp rồi, cùng 1 net, 3 acc, cùng 1 cách làm, trong đó 1 acc bị AM báo RR =0, 2 acc còn lại vẫn bình thường. Theo mình nghĩ ở đây, vấn đề nằm ở cách làm khiến AM có muốn trừ tiền của bạn hay không thôi.
Một vấn đề nữa mình xin giải thích với các bạn nói là tool RRS không chạy được với các tool change khác hay imei tạo ra không đúng thì mình xin nói thẳng bạn chả biết gì về Bluestacks cả, theo bạn thì Bluestacks còn gì khác ngoài data và GUID? dù bạn có làm gì trên android , tool có ghi imei trong android hay từ guid thì cách buid imei cũng gói gọn trong data rồi.
Cảm ơn các bạn đã tham gia thảo luận.

Đầu tiên mình xin giải thích vấn đề của chủ topic: Việc net báo rr =0 mình đã gặp rồi, cùng 1 net, 3 acc, cùng 1 cách làm, trong đó 1 acc bị AM báo RR =0, 2 acc còn lại vẫn bình thường. Theo mình nghĩ ở đây, vấn đề nằm ở cách làm khiến AM có muốn trừ tiền của bạn hay không thôi.
Một vấn đề nữa mình xin giải thích với các bạn nói là tool RRS không chạy được với các tool change khác hay imei tạo ra không đúng thì mình xin nói thẳng bạn chả biết gì về Bluestacks cả, theo bạn thì Bluestacks còn gì khác ngoài data và GUID? dù bạn có làm gì trên android , tool có ghi imei trong android hay từ guid thì cách buid imei cũng gói gọn trong data rồi.
Thấy cu em này nói đúng nè, cũng gặp trường hợp như nó rồi.

vãi thím, đã giải thích cho thớt hiểu rồi mà, tooltinsoft hay đấy chứ, tại gặp trúng con manager khốn nạn thì nó chém thôi, mình cầm cái lưỡi nó cầm cái cán, thích nói sao chả đc.
nói cái ông candylop j đó ấy mà có nói thím đâu, ổng nói j mà hoa mỹ gúm, rốt cục cũng chả hiểu đang nói j. :|
vẫn còn xài bản bs này hay sao thím, em xài mà block hơi bị nhìu ko hiểu do nó hay do j :(
https://mmo4me.com/threads/can-giup-do-ve-serial-bluestack.237687/

Đúng ấy . Nó còn nhiều cái lắm . chak k muốn giai thích nên nó bảo thế RRS thôi .
Và còn nữa đây theo kinh nghiệm sài tinsoft lâu nằm and only tinsoft thì minh thấy nên tránh mấy con UC , spead....
Mấy con này hầu hết RRS =0 . Và tinsoft giải thích là nhưng con chạy nền là thế .
Cũng k hiểu chạy nền là thế nào
Pro nào vào thông e phát

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week