Tool SeoSprint mới - Tăng tốc độ và hiệu quả làm việc tối đa

Chơi đc webip k chủ thớt :D?

Thực sự mình ko phải dân chơi chuyên nghiệp về ptc nói chung và seo nói riêng bạn ạ. Chỉ tìm hiểu qua rồi viết tool thôi. Nhiều bạn pm hỏi mình về SEO nhiều chỗ mình cũng rất bối rối vì ko có kinh nghiệm, suport về tool thì ok :">. Nếu cách chơi không khác nhiều về việc suff, report thì có thể chơi đc, miễn là có job :)

Thực sự mình ko phải dân chơi chuyên nghiệp về ptc nói chung và seo nói riêng bạn ạ. Chỉ tìm hiểu qua rồi viết tool thôi. Nhiều bạn pm hỏi mình về SEO nhiều chỗ mình cũng rất bối rối vì ko có kinh nghiệm, suport về tool thì ok :">. Nếu cách chơi không khác nhiều về việc suff, report thì có thể chơi đc, miễn là có job :)

Anh khẳng định cái này chơi được cả web-ip và Vip-prom nhé, chỉ cần remove list job cũ và add job của trang muốn chơi vào là được, chú nên gọi là Tool chiến web Nga thì mọi người sẽ hiểu hơn, nhiều người cứ nghĩ chỉ chơi được mỗi SEO

Anh khẳng định cái này chơi được cả web-ip và Vip-prom nhé, chỉ cần remove list job cũ và add job của trang muốn chơi vào là được, chú nên gọi là Tool chiến web Nga thì mọi người sẽ hiểu hơn, nhiều người cứ nghĩ chỉ chơi được mỗi SEO

Ồ good, vậy đỡ phải viết lại, tích hợp vào cùng một tool sẽ dễ hơn :p

ủng hộ tool mới thay thế tool của m để nó có thể về hưu thanh thản :)

tool của bạn rất hay và phổ biến, mình khi tìm hiểu về seo cũng đã sử dụng tool của bạn. Cám ơn sự ủng hộ và những gì bạn đã góp ý.

down bảng update về và down thêm data.zip rồi giải nén data chép vào mục chứa tool để có list job àh?

Chính xác, còn nếu list job của bạn ở trong bản cũ thì chép đè file data trong thư mục chứa bản cũ vào thư mục chứa bản update là sẽ có list job cũ

Chào bạn chủ thớt,
Trong cái video hướng dẫn, cách click GA bị sai rồi.
Bạn sửa lại kẻo newbie chết đó.

Chào bạn chủ thớt,
đúng ra là click vào dòng chữ in đậm đầu tiên ấy. nhưng mà có lẽ nó dẫn đến cùng 1 link nên chắc ko sao

Chào bạn chủ thớt,

Cám ơn bạn, như mình đã nói thì mình ko phải dân chơi PTC chuyên nghiệp, chỉ tìm hiểu qua rồi viết tool, vừa là vui, vừa là kiếm chút gọi là trà đá bánh mì ăn sáng thôi. Video mình làm chủ yếu demo cách sử dụng các chức năng của tool. Một lần nữa mình cám ơn góp ý của bạn, mình sẽ lưu ý mọi người.

Hì. Dùng thử qua và phải công nhận rằng nếu như nắm chắc các thao tác hotkey thì quả tool này thật sự rất có ích và tiện lợi. Chúc chủ thớt học tập và làm việc hiệu quả nha. Sẽ theo tool dài dài ^^!

Hì. Dùng thử qua và phải công nhận rằng nếu như nắm chắc các thao tác hotkey thì quả tool này thật sự rất có ích và tiện lợi. Chúc chủ thớt học tập và làm việc hiệu quả nha. Sẽ theo tool dài dài ^^!
1 thành viên có chí phát triển. chúc bạn thành công :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week