Tool SeoSprint mới - Tăng tốc độ và hiệu quả làm việc tối đa

fithung

Senior
Reactions
372
MR
0.008
Dùng tool của thớt từ hôm qua tới giờ thấy rất good. tool đã đáp ứng được hầu hết các mong muốn của mình ( chắc cũng như nhiều anh em khác thôi). hehe nhất là mấy cái phím tắt. Mình chỉnh chế độ phím tắt như chơi cf thấy phê gê. vừa làm kiếm tiền vừa luyện tay chơi game.
nói chung tool này very good.

y quên cho mình góp ý một tý đó là chế độ làm việc simple theo mình nên có thêm 1 ô để để từ khóa tìm kiếm vào nha. luc tao Report cho nhanh.
ak mà có bạn nào tìm kiếm jop trong tool được không vậy mình copy link mà không tìm được

Cám ơn bạn đã ủng hộ. Thắc mắc của bạn như dinhbuu đã trả lời. Paste link vào ô link ngay trên phần mô tả của job trong khung chính của tool nhé.
cái này ở chế độ full view copy link dán trực tiếp vào ô link ở phần list job là nó tự tìm bạn

Các bác cho em hỏi về mấy nhiệm vụ làm job trong tool với
VD
•6 fonweb.ru
•1+1G
•1.1
1+3
1+1
1+3GA
Em thấy các job viết như vậy nhưng cũng không hiểu cho lắm các pro giải thích giúp em với
Mình chỉ import lại job, còn mô tả thì anh em tự thống nhất với nhau sao cho ngắn gọn, dễ hiểu nhất bạn ạ.

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
Các bác cho em hỏi về mấy nhiệm vụ làm job trong tool với
VD
•6 fonweb.ru
•1+1G
•1.1
1+3
1+1
1+3GA
Em thấy các job viết như vậy nhưng cũng không hiểu cho lắm các pro giải thích giúp em với
cái này là quy ước riêng của người ghi nó ra bạn :D. mà theo kinh nghiệm của mình thì với cách ghi ntn thì ngoại trừ CHÍNH CHỦ ra chả có ai dịch ra được nó thuộc loại ADS nào :))

newbieMMO113

Newbie
Reactions
55
MR
0.000
Các bác choi mình hỏi chút
Mình ẩn Tools thì đáng lẽ nó phải hiện đậm lên hẳn cái khung nhỏ Simple View chứ nhỉ?
Sao nó lại mờ mờ như này vậy?
Chỉnh để nó hiện đậm lên như video HD thì làm ntn?

Thanks all

Các bác choi mình hỏi chút
Mình ẩn Tools thì đáng lẽ nó phải hiện đậm lên hẳn cái khung nhỏ Simple View chứ nhỉ?
Sao nó lại mờ mờ như này vậy?
View attachment 19849
Chỉnh để nó hiện đậm lên như video HD thì làm ntn?

View attachment 19852
Thanks all

Nó có một combobox nhỏ ở góc Simple View đó bạn, chọn nấc 10. Hoăc ko thì bạn mở file config.ini trong thư mục tool ra, tìm dòng "Tran" và đặt nó bằng 10, Save và khởi động lại tool nhé :)

5p thử tool thấy quá tốt:binhsua11:chỉ có góp ý nhỏ, thêm cái move up, down trong list job bằng phím tắt được ko bác thớt, cái này chắc ít ai để ý, nhưng giúp quản lý job hiệu quả hơn nhiều, vd như đưa các job sống lâu tiền nhiều đưa dần lên đầu, job hết tiền vứt xuống dưới, lâu ngày vẫn die thì xóa, đặc biệt là gần 500 job có sẵn trong tool thì thời gian mở job hết tiền cũng bay mất bao nhiêu time quý giá:binhsua17:
chung quy thì cái này có hay ko cũng chẳng sao, thêm vào thì càng tốt, chúc bác thớt nhiều sức khỏe, sẽ theo tool của bác dài dài:binhsua25:

5p thử tool thấy quá tốt:binhsua11:chỉ có góp ý nhỏ, thêm cái move up, down trong list job bằng phím tắt được ko bác thớt, cái này chắc ít ai để ý, nhưng giúp quản lý job hiệu quả hơn nhiều, vd như đưa các job sống lâu tiền nhiều đưa dần lên đầu, job hết tiền vứt xuống dưới, lâu ngày vẫn die thì xóa, đặc biệt là gần 500 job có sẵn trong tool thì thời gian mở job hết tiền cũng bay mất bao nhiêu time quý giá:binhsua17:
chung quy thì cái này có hay ko cũng chẳng sao, thêm vào thì càng tốt, chúc bác thớt nhiều sức khỏe, sẽ theo tool của bác dài dài:binhsua25:

Trước tiên xin cám ơn góp ý của bạn, mình sẽ ghi nhận góp ý bạn cũng như tất cả của mọi người, sẽ tổng hợp và thực hiện update trong các phiên bản sắp tới. Chúc vui!

offerss

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Thắc mắc chút xíu phần click Qc GA, VD: khi mình tô đen wvw.booking.com thì tool sẽ kick vào dong đó tức là trang chủ của QC, lúc trước mình đọc 1 bài hướng dẫn thì bảo là phải click vào tiêu đề của QC, mấy pro làm hỗm nay vẫn đc chủ job thanh toán bt hả, có job nào ko đc pay bất thường ko?

Thắc mắc chút xíu phần click Qc GA, VD: khi mình tô đen wvw.booking.com thì tool sẽ kick vào dong đó tức là trang chủ của QC, lúc trước mình đọc 1 bài hướng dẫn thì bảo là phải click vào tiêu đề của QC, mấy pro làm hỗm nay vẫn đc chủ job thanh toán bt hả, có job nào ko đc pay bất thường ko?
về vấn đề này tốt nhất bạn cứ nên click vào dòng tô đậm ghi tiêu đề quảng cáo cho chắc nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week