Tool SeoSprint mới - Tăng tốc độ và hiệu quả làm việc tối đa

Lạ nhỉ, mình vẫn làm bt mà. bạn pm yahoo mình xem sao nhé
yh: fithou_lovepc
Anh hiểu cái vấn đề đó rồi, đó là thi thoảng không hiểu sao cái dấu nháy chuột nó cứ hiện ở trong phần mô tả job, nhất là nhiều lúc bấm Ctrl V báo cáo xong, nên không xài phím tắt được (để ý thì mới thấy), lúc đó phải bấm ctrl + S hoặc là bấm vào phần mô tả 1 cái rồi lại bấm ra ngoài 1 cái nó mới hết, cái này thật ra ở mấy bản đầu tiên cũng bị, vài bản sau hết và bản này bị lại

Anh hiểu cái vấn đề đó rồi, đó là thi thoảng không hiểu sao cái dấu nháy chuột nó cứ hiện ở trong phần mô tả job, nhất là nhiều lúc bấm Ctrl V báo cáo xong, nên không xài phím tắt được (để ý thì mới thấy), lúc đó phải bấm ctrl + S hoặc là bấm vào phần mô tả 1 cái rồi lại bấm ra ngoài 1 cái nó mới hết, cái này thật ra ở mấy bản đầu tiên cũng bị, vài bản sau hết và bản này bị lại

Căn bản khi focus chuột vào ô mô tả job trên simple view em cần disable shorcut nếu ko sẽ ko thể sửa job, cái này em sẽ nghiên cứu thêm và khắc phục trong ver 2.

mình dùng thấy nhiều lúc bấm R nó ghi tạo rồi nhưng dán vào chả thấy đâu. hoặc nút space ko có tác dụng(Đã kích hoạt chức năng)

mình dùng thấy nhiều lúc bấm R nó ghi tạo rồi nhưng dán vào chả thấy đâu. hoặc nút space ko có tác dụng(Đã kích hoạt chức năng)

Bạn copy All URL rồi click vào ô text báo cáo trên trang và nhấn space (Ko cần nhấn R).

Thớt active dùm mình với
1F402A75C16F4C9B571D3AB63EEA92481498AFBFB0803D2243ACF8B653DB5B4C
batchLR: 122587952
thời hạn : 1 tháng
Thank chủ thớt

Đây chính là trường hợp mình hay gặp nè, bản trước xài thấy ko có.. hix

Góp ý chút về tool thế này :). Theo mình bạn nên để thêm khoảng 4 khung nhỏ là 4 cái đồng hồ đếm ngược giờ với 4 job lần lượt (job 1, job 2, job 3, job 4), bởi vì thường những bạn chơi seo đã nhanh thì sẽ mở 1 lúc 4 job để đảm bảo vừa nhanh và vừa đủ thời gian (vì thường mỗi job sẽ treo 4p), mà nếu không có đồng hồ thì lúc làm việc không được chuẩn xác và tốn thời gian (cái này khá quan trọng đối với những bạn chơi nhiều acc)

:)

Về vấn đề đồng hồ thì mình nghĩ hoàn toàn không cần thiết các bạn đặt đồng hồ máy tính đúng , thì ngẫu nhiên nó trùng số phút với thời gian của thằng seo , các bạn nhấn bắt đầu làm nv nó sẽ hiện ra thời gian bắt đầu làm nhiệm vụ VD là 7h50 thì ở đồng hồ máy tính của các bạn lúc này là 1h50 ( nếu đặt đúng time theo múi giờ +7 ) như mình làm khoảng 6 tab thì mình check tab đầu tiên cũng đc khoảng 5' 1h55 vậy nhấn báo cáo là xong cứ lần lượt như vậy :D

Về vấn đề đồng hồ thì mình nghĩ hoàn toàn không cần thiết các bạn đặt đồng hồ máy tính đúng , thì ngẫu nhiên nó trùng số phút với thời gian của thằng seo , các bạn nhấn bắt đầu làm nv nó sẽ hiện ra thời gian bắt đầu làm nhiệm vụ VD là 7h50 thì ở đồng hồ máy tính của các bạn lúc này là 1h50 ( nếu đặt đúng time theo múi giờ +7 ) như mình làm khoảng 6 tab thì mình check tab đầu tiên cũng đc khoảng 5' 1h55 vậy nhấn báo cáo là xong cứ lần lượt như vậy :D

Bạn hiểu nhầm ý mình rồi :),đây mình đang nói tới thời gian hoàn thành mỗi job. Mình cứ tính bình quân mỗi job là 4p, mà có bạn chiến >5acc thì bạn hiểu mấy chục giây nó cũng quan trọng thế nào rồi đấy :).
Dành thời gian đó nhắn tin với bạn gái chẳng hạn :p

Mình cũng chỉ chiến 1 acc và mở 2 job cùng một lúc nên hiểu được phần nào với những bạn chiến nhiều acc :)

Bạn hiểu nhầm ý mình rồi :),đây mình đang nói tới thời gian hoàn thành mỗi job. Mình cứ tính bình quân mỗi job là 4p, mà có bạn chiến >5acc thì bạn hiểu mấy chục giây nó cũng quan trọng thế nào rồi đấy :).
Dành thời gian đó nhắn tin với bạn gái chẳng hạn :p

Mình cũng chỉ chiến 1 acc và mở 2 job cùng một lúc nên hiểu được phần nào với những bạn chiến nhiều acc :)

biết nói thế nào cho bạn hiểu nữa :binhsua08: chẳng biết up ảnh lên đâu up lên mezing mờ quá , bạn xài thêm mấy cái đồng hồ nữa chỉ tốn time theo dõi chẳng khoa học tý nào =))

ở trên là khi nhấn bắt đầu làm nv thì đồng hồ web nó thông báo bắt đầu từ 1h01 lúc đó đồng hồ hệ thống báo 6h01 làm vài job nữa nhìn cái đồng hồ hệ thống nó chạy đc 5p như ở dưới là 6h06 quay lại nộp nv 1

Last edited by a moderator:
Mình hoàn toàn đồng ý với royal, làm thêm đồng hồ là thực sự quá không cần thiết, cả cái chức năng đồng hồ hiện nay cũng nên bỏ đi cho nó đỡ nặng, chứ cái đó chả bao giờ dùng

Cái việc viết tool đúng là làm dâu trăm họ :))

Chính xác rồi em, học phần mềm thì cũng biết cái phần lấy yêu cầu từ khách hàng là khoai lang củ sọ nhất mà

0179D081B5DF8CC04F1CE4F9D04EAAC641BC715714435BA1C80D210AD64E3B29 active giùm mình mã key này mình đã sent tiền qua WMZ:... Z125643862334

Amount: − 0.40 wmz
Fee: − 0.01 wmz
Date: 12/4/2012 6:55:50 AM
From: Z406441848372
To: Z125643862334, [email protected]

0179D081B5DF8CC04F1CE4F9D04EAAC641BC715714435BA1C80D210AD64E3B29 active giùm mình mã key này mình đã sent tiền qua WMZ:... Z125643862334

Amount: − 0.40 wmz
Fee: − 0.01 wmz
Date: 12/4/2012 6:55:50 AM
From: Z406441848372
To: Z125643862334, [email protected]

Đã pm Inbox, bạn check nhé, cám ơn bạn đã ủng hộ!

PS: Active ngoài việc comment để nhắc nhở mình nên gửi mail cho mình theo mẫu nữa nhé, copy code từ 4rum cứ hay bị lỗi -> dễ active nhầm lắm bạn ạ!

Last edited by a moderator:
mình củng chưa xài đồng hồ bao h, bấm vô chử run thấy đỏ chét mà có thấy chạy gì đâu:binhsua10:

mình củng chưa xài đồng hồ bao h, bấm vô chử run thấy đỏ chét mà có thấy chạy gì đâu:binhsua10:

Ak bạn đặt giờ cho nó trước chứ, dạng phút:giây, sau đó Run nó đếm người ấy mà. đếm về 00:00 thì nó nhấp nháy báo hiệu.

ko hiểu mấy ba để ý đồng hồ làm gì nhỉ. làm xong job 1 treo đó qua job 2, cứ thế đến job 5 hoặc 6 quay lại submit job 1. đằng trời cũng ko sợ thiếu time

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week