[Tool] Tự động click tất cả các site Aurora!

Bạn thấy tool này thế nào?

• Total voters
    147
cái Autora này chỉ hiệu nghiệm với mấy loại ko chơi câu hỏi cheat thôi chứ thằng paitoclick-in thì của bác MMO4VN cứng chim ko chạy đc , nếu mà dùng phiên bản IE 8 ko biết có đc ko nhỉ mấy bác mình dùng win XP nhưng mà cứ down IE 8 về nó bắt cài cái phần mềm gì ấy thế là màn hình đen sỳ đi lại phải cài lại win nên ko hám mấy cái autora này nữa dù biết nó là 1 mỏ tiền

cái autora mình phải tự tìm cheat link mà gắn vào sau đó mới chạy, không gắn vào thì có thánh mới tránh được. Hix

xin chỉ giáo với bạn , cheat câu hỏi chứ link thì bác MMO4VN cho vào rồi

Mọi người vẫn chạy bình thường à, trước giờ khi mà mấy trang đó chưa nâng cấp, mình dùng aurora I, II kết hợp với ie8 vẫn chạy bình thường, cheat check link tốt, nhưng từ hôm mấy trang đó đổi mới (cách đây vài tuần khi mà thèn paidtoclick.in bắt đầu có cheat link) đến giờ thì pm aurora k còn cheat check link được nữa, cứ tới cheat check lại đứng yên (tất cả các trang của aurora đều bị đứng), mình đang bị tình trạng này, không biết mọi người có cách nào giúp đỡ không? hay là chắc phải nhờ chủ nhân nâng cấp thèn auto của mình quá!

Từ hôm qua đến giờ cứ vào Cashnhits là bị như này bác ạ

Với cả lúc kiểm tra log in dùng unikey gõ tiếng Việt ko được, gõ ra chỗ khác rồi copy cũng ko được. Em dùng win 7 64 bit

cái này chắc bác đang dùng win7, ie9 phải không, chắc nó không tương thích với ie của bác thử xem lại cái ie của bác thử, thấy mọi người bảo tốt nhất là ie8

không phải do không tương thích IE nhé,cái trường hợp Tool không hiển thị capcha tôi cũng đã bị và hỏi trực tiếp bác MMO84 nhưng bác ý cũng không có biết.cho nên mình tự tìm hiểu,cuối cũng thì đã tìm ra la do thiếu cái Flash Player ActiveX,cái này thì mình đã kiểm chứng nhé.thế nên ai bị như bạn ở trên không hiện capcha thì tải cái này về cài vào là chạy thôi
Link đây: http://www.mediafire.com/?1q1sqlxg8d70ct5

Mình down về thì nó báo là đấy ko phải bản mới nhất, search thử để down thì thấy IE9 cũng đã update Flash Player Active X mới nhất rồi :(

bản này cũ quá rồi. Mà mình để ý bác MMO kô còn update nữa thì phải. Haiz. Hết rồi một thời vàng son. Ai có thể liên lạc đc với bác ấy thì kêu bác ấu share code đi để anh em mình mod lại cho hợp thời mà chiến.

bình thường là vẫn cheat check tốt hả bác, bác dùng ie mấy, win j, laptop hay destop? bác chia sẻ cùng e với nào, em tự dưng nó k cheat check đc nữa!hic!

Mình chưa bao giở chơi site Aurora, nhưng nghe qua cũng biết nó có 2 dạng.
Bạn nào đưa mình vài site demo của 2 dạng site đó
mình sẽ viết Tool mới cho các bạn. Dạo này chắc bác mmo đang bận.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week