[Tool] Tự động click tất cả các site Aurora!

Bạn thấy tool này thế nào?

• Total voters
    147
Ví dụ trang paytoclick.in đây nhé

Mình đặt là 15084 nó ko chịu nhận mà nó đứng yên luôn T.T , cái cashnhit thì điền 1620 thì ko chạy đc á bạn

Source của cashnhit á, mà cũng kg click đc
Bác search không đúng chỗ rồi. Ví dụ như site paidtoclick.in có 1 ads nó phải có source như vầy cơ:
<tr id="col4" class="zebra2">
<td style="padding: 5px 10px 5px 5px; width: 5px;">.</td>
<td height=21 nowrap="nowrap">
<a href="gpt.php?v=entry&type=ptc&id=48489&sid=142253TVM0M05EQTRORE&sid2=14225&siduid=142253&" target="_blank" onclick="clicked1('col4');">*~* Centriohost [.com] - [ Cheap Web Hosting ] *~*</a><br>

</td>
<td width=50>5 Sec.</td>
<td width=60>$0.0003</td>
<td width=60>24595</td>
<td width=60>404</td>
</tr>
Ads này em search với từ khóa là 24595.

Bác search không đúng chỗ rồi. Ví dụ như site paidtoclick.in có 1 ads nó phải có source như vầy cơ:

Ads này em search với từ khóa là 24595.

Hình như mỗi ngày cái id đó khác nhau thì phải, hôm nay mình để đại id search ads trên aurora II thì thấy nó # 24595 nên thử add thì lại xài đc :D kg bít các site # có đc như thế kg nhĩ
P/s: Àh, sẳn cho mình hỏi có phần mềm đọc email các site buxjuntion, paidtoclick, buxify kg bạn nhĩ;)

Các bác cho e hỏi: mấy hum nay e không đăng nhập đc các trang cashnhits vs cashtream khi dùng tool Aurora, cái phần captcha khi đăng nhập nó không hiện lên. Trong khi đăng nhập bằng web thì vẫn bình thường. Không hỉu là tại sao nữa. Hiz

Các bác cho e hỏi: mấy hum nay e không đăng nhập đc các trang cashnhits vs cashtream khi dùng tool Aurora, cái phần captcha khi đăng nhập nó không hiện lên. Trong khi đăng nhập bằng web thì vẫn bình thường. Không hỉu là tại sao nữa. Hiz

Download cái này về cài là ok
http://www.mediafire.com/?1q1sqlxg8d70ct5

Lên trang này down flashplayer mới nhất là 10.3 về là thấy đc à :D http://get.adobe.com/flashplayer/
Còn cheat ID thì ko biết sao lấy ở mỗi site T_T mò mãi ko ra

Lên trang này down flashplayer mới nhất là 10.3 về là thấy đc à :D http://get.adobe.com/flashplayer/
Còn cheat ID thì ko biết sao lấy ở mỗi site T_T mò mãi ko ra
pro cho hỏi cái thằng cahnhits.com nó có popup sao Click được Tool.mình đang hải click bằng IE. Firefox cũng không click được.Thanks

các bác cho e hỏi có phải thằng paidtoclick.in đã test dc lỗi đối với aurora rồi không? sao e thấy nó cứ click hết quảng cáo rồi lại click lại tiếp, mà thực ra chẳng click dc quảng cáo nào cả.

Sao không có Pro nào hướng dẫn lại cái vụ check cheat nhỉ
Mình vừa bị pan nick ptc00 rùi
Click hoài k có tiền mà còn bị pan nữa, Hix !

sao cai auto I khong dùng được vay?a

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week