[Tool] Tự động click tất cả các site BuxHost

Tool dùng trước giờ chả bị gì thì cứ tiếp tục dùng.
Nếu cũng là dân IT muốn nghiên cứu thì săm soi cái code của nó là bik, còn ko phải thì giải thích cũng ko lợi ích gì :)

Vẫn còn dùng tốt mà,mới viết chương trình cải tiến dùng cũng ok lắm

với buxhost 3.9, click cái là nó chấp nhận kết quả ngay, nếu click sai thì cũng coi như đã click nhưng ko có $ của ads đó. hãy thử click bằng tay và click sai rồi xem kết quả nha. ads coi như đã click nhưng click sai lên ko có $, như thế này chắc auto chịu rồi ... đến thời click tay rồi.

với buxhost 3.9, click cái là nó chấp nhận kết quả ngay, nếu click sai thì cũng coi như đã click nhưng ko có $ của ads đó. hãy thử click bằng tay và click sai rồi xem kết quả nha. ads coi như đã click nhưng click sai lên ko có $, như thế này chắc auto chịu rồi ... đến thời click tay rồi.

auto mà,nó có phân biệt đc đâu

chính vì cái ko phân biệt dc => nó phải click mò 1 lúc=> ko click đúng ngay lần đầu tiên => buxhost vẫn tính là đã click ads nhưng ko có $. tool của bác mmo84 vẫn còn chức năng click tay đấy. khá nhanh và vẫn ok.

chính vì cái ko phân biệt dc => nó phải click mò 1 lúc=> ko click đúng ngay lần đầu tiên => buxhost vẫn tính là đã click ads nhưng ko có $. tool của bác mmo84 vẫn còn chức năng click tay đấy. khá nhanh và vẫn ok.

nhưng mà pass time thì không tính $ đâu...:D..hình như tool của mmo84 có pass time...thấy có lúc nhanh có lúc chậm.

Vote 1 phiếu cho dùng tay :))

nhưng mà pass time thì không tính $ đâu...:D..hình như tool của mmo84 có pass time...thấy có lúc nhanh có lúc chậm.

hiện tại nó chưa check time, chỉ check đúng hay sai, 1 ads cho click 1 lần duy nhất trong ngày, click đúng thì có $, ko thì ko có $. ko tin thử xem

Tình hình soft vẫn xài để click bằng tay được. Cũng chưa đến nỗi nào. Hy vọng bác chủ thớt sớm tìm cách ....

---------- Post added at 01:57 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

Post để anh em tham khảo:

Với những site sài script mới anh em tạm thời làm thế này đê khắc phục:
- Click ads thủ công
- Click xong cái ads đầu tiên cái ads thứ 2 không điền gì hết Verify rồi next qua ads tiếp theo
- Trường hợp gặp 4 chọn 1 thì refresh lại cho nó ra diền code là ok
Những site nào chỉ có loại 4 chọn 1 thì khỏi xài auto -
hay thi thank phat nha's:D

Đã cập nhật phiên bản mới ở trang đầu tiên.
Tin vui: sẽ từ từ cập nhật: BuxP (rồi), BuxIJM (thêm bux-matrix), AWIC (AyuWage và InnoCurrent), CLINC (Clicksia và Incentria), NeoBux, LogiPTC, PTCEvo, Gen4... Hi vọng là sẽ có thời gian. :D

Đã cập nhật phiên bản mới ở trang đầu tiên.
Tin vui: sẽ từ từ cập nhật: BuxP (rồi), BuxIJM (thêm bux-matrix), AWIC (AyuWage và InnoCurrent), CLINC (Clicksia và Incentria), NeoBux, LogiPTC, PTCEvo, Gen4... Hi vọng là sẽ có thời gian. :D

pro tái xuất :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week