[Tool] Tự động click tất cả các site BuxHost

tool của bác từ hôm qua tới giờ lại không click được cái nào toàn báo phep tính bị sai,lại phải trở lại thời click tay,bác check lại dùm .thank^^|

Ủa, bạn dùng cái version bao nhiêu mà báo phép tính sai? Bạn download cái mới nhất chưa?

mình đang dùng bản mới nhất của bác,mấy ngày trước chạy rất tốt nhưng hôm qua tới giờ toàn báo phép tính sai chẳng click được gì@@

Không thể tính sai, khác với lúc trước, giờ đúng số thì mới click thì làm gì có báo tính sai?

mình đang dùng bản mới nhất của bác,mấy ngày trước chạy rất tốt nhưng hôm qua tới giờ toàn báo phép tính sai chẳng click được gì@@

Xem lại coi phải bản mới nhất không, nếu phải thì chụp cái ảnh lên :D

Hôm nay nhiều site chuyển sang version 4.0 beta, vì vậy update phiên bản mới nhất 1.11.10.8.

Hic bác mmo ơi sao nhiều trang bị lỗi Frame Breaker Detected vậy
Không phải lỗi, version 4.0 nó phát hiện được frame breaker, mà tool mình làm mất ads nên nó tưởng lầm ads nên báo thế. Tool đã bỏ qua được cái này, nếu không muốn thấy nó, bạn bật nút Show Ads lên.
bác ơi làm sao để add thêm site mới và xóa bớt các site không chơi trong tool thế :(
Add thì cho nó vào file Lists.txt, còn del trong tool thì không được. :D

bác chủ thớt cho hỏi, làm sao để login 1 lần tất cả các site rồi click luôn 1 thể vậy?
Cách nhanh nhất là đừng tắt modem, đừng xoá cookies. Còn thay đổi IP liên tục thì tool chưa hỗ trợ login nhiều site 1 lượt.

chạy tool lên chả biết giải thích thế nào, ai giải thích hộ em cái ?, request payout bị cancel rồi :binhsua94:

From KinzMoney PTC
To luuha [Viet Nam]
Date Yesterday, 20:21

you have violated the system you are only allowed 7 ads aday yet yesterday you clicked 28 ads.
You are in violation ot terms .You are banned from recieving any payements until you explain how you clicked 28 ads in one day.

:binhsua153::binhsua153::binhsua153::binhsua153::binhsua153:

[SIZE=4[B][/B]]chạy tool lên chả biết giải thích thế nào, ai giải thích được không ?, request payout bị cancel rồi [/SIZE]:binhsua94:

:binhsua153::binhsua153::binhsua153::binhsua153::binhsua153:

hệ thống chỉ cho click 7ads/ngày như sao hôm qua bạn click 28 ads, nó đòi giải thik kìa :))

Nó hỏi bạn hệ thống chỉ cho click tối đa 7 ads/ngày, làm sao bạn click được 28 ads/ngày?

Mà mình cũng thử đăng ký trang này, dùng tool click cũng chỉ được 5 ads, mình hỏi bạn sao click được hết 28 ads vậy?

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week