[Tool] Tự động click tất cả các site BuxHost

Dung tool co de bi ban nick ko nhi

mình ko biết có dễ bị ban ko, nhưng mình chưa bị ban cái nào. (mười mấy site thì phải, đủ cả buxhost, aurora, gen4, M&J, clinc)
nếu bạn thấy ko an tâm thì cứ chơi tay cho lành, đừng cố quá mà thành quá cố

Mình lần đầu thử Tool này nên chưa biết phải điền câu trả lời bằng tiếng Việt có dấu như thế nào (mình đã bật bộ gõ tiếng Việt Unikey nhưng không được, copy pase cũng không xong). Bác mmo84 hoặc mọi người biết xin chủ giúp nhé. Mình cảm ơn nhiều nha!

Mình lần đầu thử Tool này nên chưa biết phải điền câu trả lời bằng tiếng Việt có dấu như thế nào (mình đã bật bộ gõ tiếng Việt Unikey nhưng không được, copy pase cũng không xong). Bác mmo84 hoặc mọi người biết xin chủ giúp nhé. Mình cảm ơn nhiều nha!

gõ tiếng việt có dấu bảng mã unicode. quan trọng là câu trả lời đã đúng chưa...:binhsua94: trả lời ngắn gọn thôi:binhsua135:

Lỗi này khắc phục sao vậy bác...cái list notepad nó không hiện trong add...

update Net Framework
nếu đã update rồi thì thử tắt rồi cho chạy lại vài lần có thể tự động hết (ko hiểu vì sao)

kinh nghiệm của mình thôi

Multiple accounts detected.
This computer, household or private network has already been assigned to 1 other account.
chu thot lam on chi dung cach sao ma xao history day

This computer, household or private network has already been assigned to 1 other account.

viết tiếng việt đi.

xóa cookie của ie là xong, nếu ko được thì reset modem

bên hoiauto có tool ká hay,nó click đc nhiiều site cùng lúc.mình đang ngâm cưú mã nguồn cuả nó.có ai cao thủ k?viết tiếp đi.mình gà quá.hiện giờ mình đã view đc source rùi

Bác MMO84 ơi, cái này chạy trên windows 7 thấy có chạy nhưng đến phần trả lời câu hỏi viết bằng tiếng Việt có dấu thì không thể viết được mặc dù bộ gõ tiếng Việt đã được bật và để chuẩn unicode. Mình đã thử trên 2 máy windows 7 đều bị như vậy, chuyển sang máy dùng windows XP thì Ok. Mong bác fix lại cho anh em nhờ nha. Mình sẽ ủng hộ MMO84 khi nhận thanh toán lần đầu tiên.

---------- Post added at 11:01 PM ---------- Previous post was at 10:58 PM ----------

---------- Post added at 11:02 PM ---------- Previous post was at 11:01 PM ----------

Cái này nếu dùng 3G thì hay bị vậy. Tắt mạng đi và bật lại là ok. Còn mạng cố định thì không bị vậy, nếu có thì là lỗi thôi.

dùng CCleaner xóa là sạch nếu sài firefox7 thì bạn bấm vào logo - history - clear recent history - clear now

Bác MMO84 ơi, cái này chạy trên windows 7 thấy có chạy nhưng đến phần trả lời câu hỏi viết bằng tiếng Việt có dấu thì không thể viết được mặc dù bộ gõ tiếng Việt đã được bật và để chuẩn unicode. Mình đã thử trên 2 máy windows 7 đều bị như vậy, chuyển sang máy dùng windows XP thì Ok. Mong bác fix lại cho anh em nhờ nha. Mình sẽ ủng hộ MMO84 khi nhận thanh toán lần đầu tiên.]

Mình cũng dùng Win7 nè, dùng Unikey4.0, bảng mã Unicode dựng sẵn nhé. Nếu vẫn không được thử click phải vào file Unikey, chọn Run as Administrator.

Cảm ơn mmo84 nhe! Mình đã làm được rồi. Cho mình hỏi chút về tool Buxp có bị click link Anticheat không? Về tool Buxhostpro theo mình bạn nên làm theo mô hình như bên hội outo ấy cũng hay. Bạn tập trung hoàn thiện tool và có thể cũng lập hội để anh em cùng tham gia sẽ hiệu quả hơn và tool bạn có thể bán với giá hợp lý, mình nghĩ tool tốt thì mọi người sẽ rất ủng hộ thôi.

BuxP không click link cheat cho dù có thay đổi mã link cheat. Ví dụ như hôm nay nó thay đổi cheat id từ 4999 sang 5987, nó sẽ báo mã cheat thay đổi và yêu cầu nhập mã mới.
Cái BHP này khi nào rảnh mình sẽ làm lại, chắc làm cái Aurora trước. :D

BuxP không click link cheat cho dù có thay đổi mã link cheat. Ví dụ như hôm nay nó thay đổi cheat id từ 4999 sang 5987, nó sẽ báo mã cheat thay đổi và yêu cầu nhập mã mới.
Cái BHP này khi nào rảnh mình sẽ làm lại, chắc làm cái Aurora trước. :D
Cảm ơn bạn nha!
Mình đã coi cái tool aurora của bạn nhưng chưa thử. Mình tính dùng xem sao. Nếu ok mình sẽ ủng hộ bạn bằng cách làm ref cho bạn tất cả các trang mình chưa đăng ký. Hy vọng bạn sẽ hoàn thiện và cho ra các tool ngày càng tốt hơn.

---------- Post added at 10:49 AM ---------- Previous post was at 10:42 AM ----------

Về tool buxhostpro mình dùng norton internet security nên khi vừa chạy tool là nó cho tiêu đời luôn. Nhưng mình xem thì không phải là trojan. Cái này nếu bạn sửa lại được thì tốt không thì nên cảnh báo cho anh em biết để tạm thời tắt norton internet security khi chạy tool.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom