• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tools RRS Android ( Retention Rate Solution )

Status
Not open for further replies.
Nhìn cái hướng dẫn là chán rồi :)) huống hồ gì sử dụng
bản event thì nó chán thế :D
bản thương mại thì chỉ 1 click thôi, chả phải làm gì thêm :D

Bạn hãy xem lại nhân cách của bạn trước khi làm coder nha.

Một chút suy ngẫm cho thánh yêu ass :cool:
Không liên quan rằng cái tên tool là được phổ cập hay vô tình giống nhau nhỉ :confused:

Last edited:
Với tình trạng này rồi thì không lâu nữa nhà nhà đều RRS và lúc đó có RRS hay không cũng tiêu thôi :rolleyes:
Haha, cần gì tgian nữa. Giờ cũng bị band ào ào dù rr đầy đủ =]] wê ko rr nữa vẫn đc pay =]]

Haha, cần gì tgian nữa. Giờ cũn bị band ào ào dù rr đầy đủ =]] wê ko rr nữa vẫn đc pay =]]
Hic, sắp tới lại phải chạy đua công nghệ qua mặt net (RRS cũng chỉ là 1 tham số nó check thôi), thằng yeah khựa đổi qua code mới không biet tracking của nó có update check thêm cái gì không đây :rolleyes:

Hic, sắp tới lại phải chạy đua công nghệ qua mặt net (RRS cũng chỉ là 1 tham số nó check thôi), thằng yeah khựa đổi qua code mới không biet tracking của nó có update check thêm cái gì không đây :rolleyes:
Nghe tụi admin khựa nói rằng flatform mới nó nguy hiểm hơn =]] cơ mà chưa biết sao

avtar này xấu quá:eek: tấm trc nhỳn đc tấm này nhỳn :cool:
:p có thím kia cũng bảo tấm kia gay nhìn ok hơn =]] tấm này hơi men =]] haha

Một chút suy ngẫm cho thánh yêu ass :cool:
Không liên quan rằng cái tên tool là được phổ cập hay vô tình giống nhau nhỉ :confused:
cái này của Tin**** nhé :D

khó hiểu quá! giải thích rõ tí dc ko pro :oops:
RRS chính là tỷ lệ bạn mở con off đó lại sau khi lead. Thường thì offer sau khi lead ta xoá nó đi và k bao giờ mở lại. Khi net check ra cái này thì biết ta là cheater và ko pay tiền

Mình ko phải là coder :D
Có thể gọi mình là Hacker hoặc Cracker thì đc, chứ coder thì mình ko dám nhận :p

Haha, cần gì tgian nữa. Giờ cũng bị band ào ào dù rr đầy đủ =]] wê ko rr nữa vẫn đc pay =]]
ủa, bạn là AM của net nào đó kia mà, AM cũng bị band à :p

RRS chính là tỷ lệ bạn mở con off đó lại sau khi lead. Thường thì offer sau khi lead ta xoá nó đi và k bao giờ mở lại. Khi net check ra cái này thì biết ta là cheater và ko pay tiền
hiểu rồi! :p! mấy bác pro quá :oops:

Hóa ra crack tool bác tin**** rồi chèn key đem bán :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week