Help Tools Xchanger có thực sự an toàn?

IMEI chuẩn thì chịu khó sưu tập FAC + TAC rồi tự gen random cái serial rồi tính cái số cuối :D
cơ mà ai biết làm cách nào tính GUID rồi chuyển sang IMEI ko?

gió máy nữa, về chăn vịt đi :rolleyes: tool nào chả xài được, bstweaker mà biết làm vẫn pay ầm ầm chả việc gì cả. ads nó cần gì biết bạn xài cái dev nào? thằng net mới cần check chứ bộ :D
:(

An toàn hay không đâu phải do Xchange hay Tinsoft . tất cả đều fake thông số thôi net nào check kĩ thỳ nó cho bay , net nào check nhưng nó nhắm mắt cho qua thỳ ăn :oops::oops: mấy cái đó vác vào bem apps instant có hơn k..đợi nó check xong thỳ cũng ẵm 1 đống tiền rồi :D

Chứng minh à. Dễ thôi.

Mình tính phổ cập lại chuẩn kiến thức cho mấy bạn làm net android. Bởi vì trước đây đến giờ họ toàn làm theo cảm tính, mày mò thiếu cơ sở. Trả giá vì die acc, die net, không được paid cũng nhiều (thiệt hại vô số) mà đôi lúc còn chưa biết vì lý do gì.
Khi được phổ cập thì họ sẽ biết cách, biết đắn đo nhìn trước nhìn sau, biết mình sai chỗ nào để mà tránh... đại loại là giảm thiệt hại đáng kể.
Mình chỉ nhận số lượng tối thiểu 10 người /lúc. Mỗi người 50$.
Nếu bạn bao show hết thì mình chứng minh cho mà coi. Men mà sợ gì. Chơi ko nào.
Nghe bố này tào lao nhiều phát mệt, nói luyên thuyên, có kiến thức gì thì nói đại ra cho anh em tham khảo, anh em cảm ơn, chứ cứ "phổ cập kiến thức" như ông là thầy , là tiến sỹ, là giáo sư không bằng ý nhỉ!
Tool tiếc gì của ông không bán thì giữ "nội bộ" mà sài. Cũng có phải ông cho không đâu mà cứ nhử nhử hoài như hàng hot lắm hay sao ý nhỉ! Toàn chém bão không/

Ông nói toàn văn của kẻ dởm đời, nghe nó cứ sao sao ý (xin lỗi nhé, ko có ý gây war nhưng góp ý cho ông 1 tý về cái văn lảm nhảm không thực tế tẹo nào). Mà thôi, tự nhiên mình lại tham gia chuyện này.... haizzz. ... sorry Can dy hehehhe

Á đù, topic này vẫn còn à. Lượn vào 1 vòng thấy người ta nhớ mình nhiều ghê quá.
Ôm hôn đồng bào tí nào.

Nghe bố này tào lao nhiều phát mệt, nói luyên thuyên, có kiến thức gì thì nói đại ra cho anh em tham khảo, anh em cảm ơn, chứ cứ "phổ cập kiến thức" như ông là thầy , là tiến sỹ, là giáo sư không bằng ý nhỉ!
Tool tiếc gì của ông không bán thì giữ "nội bộ" mà sài. Cũng có phải ông cho không đâu mà cứ nhử nhử hoài như hàng hot lắm hay sao ý nhỉ! Toàn chém bão không/

Ông nói toàn văn của kẻ dởm đời, nghe nó cứ sao sao ý (xin lỗi nhé, ko có ý gây war nhưng góp ý cho ông 1 tý về cái văn lảm nhảm không thực tế tẹo nào). Mà thôi, tự nhiên mình lại tham gia chuyện này.... haizzz. ... sorry Can dy hehehhe

đang sống trong nhung lụa của sự thành công mà :D

đợt trước nghe nói là bán tool change , tool auto các thứ gê gớm lắm mà giờ im re luôn rồi ^^

nói thật chứ offers nó chỉ là công việc ngồi trước máy tính và không yêu cầu bằng cấp gì gê gớm , chỉ cần biết chữ , chịu tìm hiểu , chịu tìm kím các mối quan hệ thông qua xã giao và 1 chút may mắn là đc , trình anh củng như trình tôi ! vậy mà 1 số người có vẽ ảo tưởng về sức mạnh bản thân quá nhiều...

nói thật chứ offers nó chỉ là công việc ngồi trước máy tính và không yêu cầu bằng cấp gì gê gớm , chỉ cần biết chữ , chịu tìm hiểu , chịu tìm kím các mối quan hệ thông qua xã giao và 1 chút may mắn là đc , trình anh củng như trình tôi ! vậy mà 1 số người có vẽ ảo tưởng về sức mạnh bản thân quá nhiều...

Sống trong sự ganh đua chứ đừng sống trong sự ganh tỵ !
:)

cài xchanger tren bluestacks có chơi dc uento không các bác. 1 key xchanger giờ bao nhiêu vậy, em mới học nên không hiểu lắm, các bác thông cảm, tư vấn giúp em với ,thank

cài xchanger tren bluestacks có chơi dc uento không các bác. 1 key xchanger giờ bao nhiêu vậy, em mới học nên không hiểu lắm, các bác thông cảm, tư vấn giúp em với ,thank
uento : k biết
key: 250/ tháng. 1 củ vv
Ps: đào mộ dễ ra đảo lắm đó

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week