Topic bầu chọn các Admins và Subs Offers uy tín trong năm!

Status
Not open for further replies.
Admin vote cho Moon đã có thời kỳ toàn pay nóng rate 3-7 30k/1$ (mem 25k/1$):binhsua20:
Net die admin pay 50% :binhsua19: Nhưng hiện đã giã từ offer :binhsua10:
Sub thì ko ấn tượng nhiều vì tớ solo quen rùi, tiếp xúc 1 vài sub ko tật này thì tật nọ vì họ hay đề cao bản thân quá; nên ko có sub nào để đề cử :binhsua07:

Quên mất 1 bạn admin pay daily rate cũng khá :binhsua07: keny....(yh:phamquoclong87)

vote cho Sub backtodust , Admin offers_hn

Last edited by a moderator:
Vote này theo ý kiến cá nhân của mình :binhsua08:
1. Admin : come2get - Hiện thời rất là uy tín ^^!
2. Group : luckyboylsk
3. Sub : thì đương nhiên là sub của group trên rồi : luckyboylsk

void cho a sangmt. a này tốt lắm.chỉ newbie tận tình.về uy tín thì khỏi bàn cãi.net die a bù tới 60%.làm việc trên mạng cũng nhìu nhưng lần đầu tiên thấy 1 ad tốt như v :binhsua07:

Vote: 1 phiếu cho admin Stevenkhoa :D
1 phiếu cho mem pmt127 (yahoo : tiffanic_chelsea)

Ai được giải ko quan trọng, quan trọng là bà con offer sẽ có 1 list các admin và sub uy tín để dễ lựa chọn:binhsua07:
Các admin hay sup khi lập topic tuyển mem quote vài cm review ở đây là cũng dễ tuyển mem hơn òi :binhsua20:

Ai được giải ko quan trọng, quan trọng là bà con offer sẽ có 1 list các admin và sub uy tín để dễ lựa chọn:binhsua07:
Các admin hay sup khi lập topic tuyển mem quote vài cm review ở đây là cũng dễ tuyển mem hơn òi :binhsua20:

Bạn đã hiểu đc ý nghĩa thực sự của Event này rồi đó!

Vote cho admin Hn_offers
Sub Vuanh_best

tốt nhất nên làm cái poll thì tốt hơn nhỉ :binhsua11:

Ai giúp tớ tạo cái pool thì hay. Nhưng pool không chính xác lắm. Vừa vote vừa có ý kiến lại biết ai vote thì khách quan hơn!
Nên tớ ráng update liên tục vậy!

- - - Updated - - -

Alvis cũng pro lắm. Ai đang làm cho bạn này thì Vote cho bạn lên list đi nào.....

- - - Updated - - -

Các Admins hoặc Sub nào ghé qua đóng góp chút lương thực cho topic thêm khí thế nào...
Có thể tiền mặt, socks, VPS, hay gì gì đó cũng đc. Tớ sẽ tổng hợp vào danh sách đóng góp!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week