Topic bầu chọn các Admins và Subs Offers uy tín trong năm!

Status
Not open for further replies.
nên sửa tiêu đề thành topic tự sướng của năm hay tổng hợp các cách hút máu mem

Cảnh cáo cậu lần 1, còn vi phạm sẽ ra đảo 7 ngày. Cậu giỏi thì đi làm admin mà hút máu mem đi. Cậu tưởng làm admin nó sướng lắm hả :binhsua122::binhsua122::binhsua122:

ngovanviet

Banned
Reactions
111
MR
0.000
Copy cho lẹ:

Tiger89t
- Site thế nào: Đa dạng nhiều net
- Rate thế nào: Với pay instal thì cũng ổn:D
- Pay thế nào: Pay ngay sau khi nộp acc:D
- Thái độ công việc thế nào: support nhiệt tình, không đủ min vẫn cố gắng giúp anh em pay qua card(chuyển khoản tốn fee xót bỏ xừ@@)

Có mà. Ai bị bad thì có điểm - kèm theo sau điểm + đó. cuối cùng cộng trừ ra kết quả!
Nhưng vote bad thì phải có lý do rõ ràng nhé. Không phải nói ẩu nghen!

mà bác côm hai gét cũng hài nhỉ, tài trợ mà còn tham gia, định dành lại 500k ah. :binhsua08:
Ui tui bị kéo vô đó mà. Tui cũng không phải tài trợ đâu. Chỉ khởi xướng và góp vui. Vẫn đang chờ các nhà hảo tâm nữa nè.
Cho phần thưởng thêm lớn hơn nữa hihi! Nếu hên hên tui có giải thì tui sẽ nhường cái tiền đó tặng cho các bạn nhiệt tình tham gia topic thôi mà!

Ui tui bị kéo vô đó mà. Tui cũng không phải tài trợ đâu. Chỉ khởi xướng và góp vui. Vẫn đang chờ các nhà hảo tâm nữa nè.
Cho phần thưởng thêm lớn hơn nữa hihi! Nếu hên hên tui có giải thì tui sẽ nhường cái tiền đó tặng cho các bạn nhiệt tình tham gia topic thôi mà!

Tài trợ 50k có được ghi tên không thế :binhsua07:

Cảnh cáo cậu lần 1, còn vi phạm sẽ ra đảo 7 ngày. Cậu giỏi thì đi làm admin mà hút máu mem đi. Cậu tưởng làm admin nó sướng lắm hả :binhsua122::binhsua122::binhsua122:

có chữ nào là ADMIN vậy. suy nghĩ thiển cận à ???. cảnh cáo à ghê gớm quá nhỉ

có chữ nào là ADMIN vậy. suy nghĩ thiển cận à ???. cảnh cáo à ghê gớm quá nhỉ
nên sửa tiêu đề thành topic tự sướng của năm hay tổng hợp các cách hút máu mem
Thế cậu nghĩ thuê mem làm offers thì ai là người trả tiền cho mem. Ở đây cậu viết tổng hợp cách hút máu mem thì cậu ám chỉ ai hút máu mem. Không admin thì ai vào đây. Nếu cậu cảm thấy làm mem bị người ta hút máu quá thì mở site mà tự sướng nhé :)

Ryeo Hyeong

Senior
Reactions
214
MR
0.000
kiếm mãi cái sun làm kiềm $ sài tết mà ko thấy
toàn gì đâu ko chán quá đi thôi :(

- - - Updated - - -

kiếm mãi cái sun làm kiềm $ sài tết mà ko thấy
toàn gì đâu ko chán quá đi thôi :(

Status