Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Anh em nghỉ soft hết đi ngày phải nói là pix bắt soft giỏi mình ko thoat gr nào và id nào luôn

Nó ban thế quái nào hay thế nhỉ, rõ ràng có 3 id lẻ Bao có log soft vào gõ cao lắm là dc 5 code chắc chắn là ko dính tam giác đỏ thế nào mà cũng banh dc nhỉ, id tạo lâu rùi chưa add ví,mail riêng tên khác, mới gõ dc gần 1$ thôi :eek:
mail và ip :popo_extreme_sexy_girl:
ai chơi soft cũng chết tả tơi nó ko tha cho 1 cá nnân nào

em làm biếng gõ web chuyển tab mỏi tay thấy mịa đang rảnh thôi để em lập cái poll trưng cầu dân ý xem dc bao nhiu ng đồng ý góp nếu đủ 200$ thì tìm mướn coder

trốn dek nổi với thẳng pix chó đẻ, 10 group ban 8 chừa 2 ặc ặc......... đêm wa đem gõ có 5 group lại thông luôn 8

Cá chính là hỗ trợ về sau, chứ code xong rồi ko hỗ trợ nữa thì cũng không lâu dài được
thì em mới bảo là phải biết captcha + lam rồi thương mại
Bác quăng cho coder cục tiền rồi code xong k update vì ngta chỉ coder cho bác thôi
Neu mướn coder rồi làm xong tôol share lên 4rum luôn hả bác ai share :v
Em nói ngắn gọn xúc tích đủ ý luôn đó

loading ẩn hình nguy hiểm gấp 1000 lần RC BM. 2 cái kia mình chả bị mất 1 sợi lông. chỉ bị chặt đầu vì con chó ẩn hình này. gõ đêm cũng tiêu rồi

Bao cũng chuyên gõ đêm rạng sáng nên ko gặp BM và RC, quả này dính loading caro đắng hết cả lòng ........

Vừa mail cho Pix "tâm thư"đầy nước mắt của mình,nội dung thư có nhắc tới cha,mẹ dòng họ của anh pix bên cạnh bộ phận sinh dục nam và nữ.

loading ẩn hình nguy hiểm gấp 1000 lần RC BM. 2 cái kia mình chả bị mất 1 sợi lông. chỉ bị chặt đầu vì con chó ẩn hình này. gõ đêm cũng tiêu rồi
8 group gồm bao nhiêu id vậy bác? Đêm qua chậm quá xá mình log 70 id k ra code out luôn nên nay thoát

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week