Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

trốn dek nổi với thẳng pix chó đẻ, 10 group ban 8 chừa 2 ặc ặc......... đêm wa đem gõ có 5 group lại thông luôn 8
nhiều group cũng chẳng còn để làm gì, có làm soft log nhìu id dc nữa đâu

Hỏi thiệt có ai hôm qua làm soft mà thoát khỏi pix dog ko dzay????

8 group gồm bao nhiêu id vậy bác? Đêm qua chậm quá xá Replymình log 70 id k ra code out luôn nên nay thoát
group của em cái 30id, cái 40, 50 ... Nó ban 8 cái, bay cũng hơn 300 con đó. Nó chừa lại cho 2 group khoảng 80 id để gõ k công mai nó ban tiếp
Bao cũng chuyên gõ đêm rạng sáng nên ko gặp BM và RC, quả này dính loading caro đắng hết cả lòng ........
lâu lắm em k biết cảm giác banned. ngơ ngác chưa tỉnh nãy giờ =))
nhiều group cũng chẳng còn để làm gì, có làm soft log nhìu id dc nữa đâu

Hỏi thiệt có ai hôm qua làm soft mà thoát khỏi pix dog ko dzay????
K nha em :))

Bị banned mỗi 1 group 4$ còn lại nó tha hết :( thôi lên web gõ có nhiu ăn nhiu
Chắc nó ăn tiền + id mình nhiều quá rồi nên tha quá

Attachments

7.9 KB · Views: 83
hôm qua có nói chuyện voi bác comhet bác ấy nói làm tool nhét profile ff kiểu log trên sever pix ra code và gõ trên soft multi acc như soft kolo của bác thì bác làm dc. nhưng lam kiểu đó nặng máy lắm chạy cùng luc chac 10tab là cùng thôi. vây moi ng tính sao néu lam soft kiêu vay chay dc 10tab mà mức phí soft thì bao nhiêu là dc

ngày hôm qua tiền group bị baned của mình cũng 26usd 12 group bay + với 18 em id lẻ nữa cũng một mớ rồi.em cứ làm gr nào đủ 3usd chuyển sang gr khác ngày hôm qua động vào gr nào bay hết ko thoát phát nào hãi đến giờ vẫn còn hoảng hốt ko tin

hôm qua có nói chuyện voi bác comhet bác ấy nói làm tool nhét profile ff kiểu log trên sever pix ra code và gõ trên soft multi acc như soft kolo của bác thì bác làm dc. nhưng lam kiểu đó nặng máy lắm chạy cùng luc chac 10tab là cùng thôi. vây moi ng tính sao néu lam soft kiêu vay chay dc 10tab mà mức phí soft thì bao nhiêu là dc

Nếu chỉ đc 10tab thì cũng chả thấm vào đâu cả, nhưng cũng nên thử xem, theo tui mức giá soft nếu như vậy thì $2/month là hợp lý.
À mà bác hỏi nếu soft như vậy thì máy ram 2gb chạy nổi không @@, cứ thúc đẩy bác ấy code soft, thể nào ae cũng hưởng ứng. Thank tinh thần của bác!

Nếu chỉ đc 10tab thì cũng chả thấm vào đâu cả, nhưng cũng nên thử xem, theo tui mức giá soft nếu như vậy thì $2/month là hợp lý.
À mà bác hỏi nếu soft như vậy thì máy ram 2gb chạy nổi không @@, cứ thúc đẩy bác ấy code soft, thể nào ae cũng hưởng ứng. Thank tinh thần của bác!
Vậy còn đỡ hơn là log riêng từng web 1 bác ơi.Với lại bác nói bác ấy có làm thì ưu tiên dùng thằng firefox nha bác. Giá thì bác ấy tính sao cho vừa công sức bỏ ra là được.

Với tình hình pix nó chậm kiểu nay code ra soft gõ cũng k ăn thua vì làm dc chug 10id mà bthuong có lúc 70 80id còn k có code gõ ma bac, với lại giờ có làm cũng k biet dc nhiêu ng ủng hộ vì làm dc ít id.
Mình nghĩ cach tốt nhât vẫn là lên fidler chụp dc code này rồi gửi bác xd fix mới đi lâu dài được

Với tình hình pix nó chậm kiểu nay code ra soft gõ cũng k ăn thua vì làm dc chug 10id mà bthuong có lúc 70 80id còn k có code gõ ma bac, với lại giờ có làm cũng k biet dc nhiêu ng ủng hộ vì làm dc ít id.
Mình nghĩ cach tốt nhât vẫn là lên fidler chụp dc code này rồi gửi bác xd fix mới đi lâu dài được
Bác hỏi giá thế nào đi đã. bởi cũng nhiều người trong này có máy trên 6gb ram mà. giả sử nếu 6gb ram mở được 20 tab thì với tình hình buổi đêm vẫn là ok rồi. nếu giá có thể chấp nhận thì sẽ huy động 1 số mem cấu hình máy đủ và chịu bỏ tiền ra mua về xài được mà. Ví dụ như sáng nay mình log web 8ID mà gõ speed khi nào cũng được ~30 rồi thì nếu có thể tối ưu hơn ví dụ như ưu tiên hiển thị tab có code lên trên và có quy chế pause hay start này nọ thì tính ra vẫn ổn.

Nếu mọi người cùng nhau gõ web hết thì tuy ít ID nhưng speed cũng ok mà, Thà ít hơn gõ S nhưng độ an toàn cao hơn. Làm S tuy nhiều nhưng nó cho lên dĩa hết thì tính ra cũng chẵng dc nhiều. Cho hết các profile FF vô soft là ok đó.

Nếu mọi người cùng nhau gõ web hết thì tuy ít ID nhưng speed cũng ok mà, Thà ít hơn gõ S nhưng độ an toàn cao hơn. Làm S tuy nhiều nhưng nó cho lên dĩa hết thì tính ra cũng chẵng dc nhiều. Cho hết các profile FF vô soft là ok đó.
mình thấy vậy là phù hợp chứ tình tiền lập gr rồi tiền no pix banned cũng quá tội mà làm soft lại bất an nữa làm xong ngủ cũng ko ngon.

chuẩn rồi nếu ae đông tính ra gía cũng không cao lắm. 10 người thì mỗi người vài trăm là có làm rồi. vì là tích hợp web vào nên cũng ít sợ lỗi code hơn vì thực tế cũng chỉ như gõ web thôi nên cũng không sợ lắm phần update lâu dài. Tiền thì Bao chấp nhận đứng ra gom cho anh em rồi, giờ chỉ nhờ bác Quốc Thắng thống nhất với bác kia nữa thôi

máy mình cũng ram 2g . tích frefox vào chắc dc 3 hoăc 4 id là cao . còn làm viêc khác nữa . nhưng thôi có lẽ đây là phương án có vẻ hợp lý rồi . fix lại thi nó cũng ra cái mới để ban tiếp thôi. wa RC bm rồi đến code này thì thấy pix nó quyết tâm ban thế nào rồi. các bác cứ thống nhất xem . giá soft ra sao . mua 1 lần hay thue theo tháng . có gì thì anh em góp vào để còn cháo mà húp T_T . chứ kiểu này hít không khí mà sống .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week