Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

sừng trâu đã xuất hiện ae cẩn thận nhé :mad::mad:

Nền xanh không ngại, chỉ ngại chữ xanh trên nền vàng thôi!
thường ngày khoảng mấy h mới hết bitmap dzay Ngô Xuân Huy ?:popo_big_smile:
cả ngày bận công chuyện chưa gõ dc cent nào :popo_sad:

We ban for using software and ignoring new types of images.

It says 'cars', so you should select (click) the cars.
ông thử mail cái nữa nói là tôi đang làm thì bị cúp điện chứ ko phải tôi ko chọn, xem nó rep sao!

Sẵn tiện cho hỏi ai đang cài win xp mà dùng dc tool lazy ko ??

ông thử mail cái nữa nói là tôi đang làm thì bị cúp điện chứ ko phải tôi ko chọn, xem nó rep sao!

Sẵn tiện cho hỏi ai đang cài win xp mà dùng dc tool lazy ko ??
Nó hỏi bằng chứng đâu thì ông trả lời thế nào?:cool:

mail phải nói nó , em dùng ssh với proxy lúc đó bị connect error chứ ko phải e cố ý bỏ qua RC đó =)) . Còn bằng chứng gửi nó 1 dàn ssh die rồi bảo đó , anh log vào thử xem e có xạo a ko : ))
Xong nó bảo: Ok! Để anh giúp cho nhé, rồi nó bảo có phải multi id abcd+101 đến abcd+200 cũng là của em không? Nếu đúng thì để anh làm luôn một mẻ cho tiện kiểm tra, giúp em anh phải giúp cho trót mà!:eek::oops::rolleyes:o_O

mình cũng ko biết nữa cai lazy ssh vào scan ko được
bên mình thì có báo lỗi error java . Mở laptop khác cài win7 scan ro ro , nhưng win xp thì ko dc. Xp chỉ chịu từ java 7 trở xuống, mình ko bit có phải ở lỗi java ko tương thích ko ?

Có ai cài win xp mà scan lazy dc ko ???

Nó hỏi bằng chứng đâu thì ông trả lời thế nào?:cool:
thằng pix chả bao h hỏi bắng chứng, yên chí :D Ngày trc mỗi lần bị ban là tui đều email hỏi , hơn 10 lần có. Khi rảnh mình cứ email để nó biết độ ác của nó. Lõ đang làm mà bị giông bão cúp điện thì ko phải lỗi nơi tôi. Chưa lần nào nó tiểu nhân như lần này. Sai 1 code ban cả group 200id. Còn nó cứ khăng khăng dùng soft thì lúc đấy dm nó 1 cái rồi ko mail nữa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week