Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

giờ pay về cùng ví với ví của group bị ban liệu nó có ban ko ta?nhát tay quá!
ôi chời tui bị thằng pix ám đến nỗi phải mở 2 trình duyệt 2 proxy khác nhau để order đây, bác gan dạ order lại ví ban :popo_sweet_kiss::popo_sweet_kiss::popo_dribble:

Thiệt là mấy nay tui ko biết cmt cái gì luôn, giờ cmt 1 cái để theo dõi ... hix... Biết phải nói sao khi tui là người may mắn vẫn còn trong trắng dưới sự tàn bạo của anh pix. Nhưng cũng vẫn rất đau khổ, quay về yêu đương vơi anh web thì cơm ko đủ no, mà còn chóng mặt ... :(:(:(

Thiệt là mấy nay tui ko biết cmt cái gì luôn, giờ cmt 1 cái để theo dõi ... hix... Biết phải nói sao khi tui là người may mắn vẫn còn trong trắng dưới sự tàn bạo của anh pix. Nhưng cũng vẫn rất đau khổ, quay về yêu đương vơi anh web thì cơm ko đủ no, mà còn chóng mặt ... :(:(:(

còn mỗi bạn là còn zin chứ thanh niên @pixfan cũng bị pix cho vào đời luôn =))

hương linh pixfan vẫn bay quanh quẩn trong đây chứ đâu các bác để ý xíu là thấy ngay ấy mà :popo_beauty: Con ngta gõ tử tế từng dấu chấm dấu phẩy mà bị thằng pix khốn ban nguyên group. Chán ghét thằng pix rồi ko còn là fan hâm mộ nữa nên chuyển sang thể xác khác ấy mà :popo_look_down::popo_look_down:

lại bay màu :( ****** thằng pix :(:(:(:(:(:(:(t buồn lắm rồi đấy

quải nhỉ, log tận 80id ko có code làm mấy tiếng mới lết lên 3$ mà nó ban hoài :popo_confident::popo_confident:

với tình hình hiện tại thì ra ngoài làm là vừa rồi, captcha kiếm thêm là tốt nhất, chứ ko biết nó sống tới khi nào đâu
nó triệt đường sống thế kia thì làm gì nữa làm đc vài xu là ăn ban ****** nó
p/s chửi thề *** ****** thằng pix:mad::mad::mad::mad:
để bố m sống với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week