Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Chắc là dính time out mấy đợt code sừng rồi. Chứ đợt sau đó mình time out với ésc nhiều mà không bị ban. Giờ ngoài RC thì chú ý thêm mấy em sừng trâu nữa
đúng đấy. Mấy bác bị ban tối nay view xem có phải timeout trúng code sừng trâu k chứ mình làm cũng timeout búa xua vì nguyên ngày nay load nhanh chậm k đều mà group vẫn vẹn toàn có sao đâu

vãi cả check tới đâu ban tới đó : )) . Hix thì time out sừng trâu mà mấy ông , sừng trâu nãy nó thả 3 đợt waiting liên tục

đúng đấy. Mấy bác bị ban tối nay view xem có phải timeout trúng code sừng trâu k chứ mình làm cũng timeout búa xua vì nguyên ngày nay load nhanh chậm k đều mà group vẫn vẹn toàn có sao đâu
Chính xác là code sừng rồi! mình làm thì tự biết còn view gì nữa

Đấy bữa kêu chỉnh giờ 20s cho phù hợp hệ thống pix , lại ý kiến chỉnh 25s cũng k phù hợp time out ra code trống là ăn ban ngay

chắc mọi ng ăn baned vì bị trống code sừng trâu rồi hôm qua em gõ ban ngày cũng bị time out 4 5 lần cả dàn id nhưng sáng check group thì thây k sao

Mình gõ trên FF mà chung group thì có cần proxy hay SSH gì k mấy bác:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Đấy bữa kêu chỉnh giờ 20s cho phù hợp hệ thống pix , lại ý kiến chỉnh 25s cũng k phù hợp time out ra code trống là ăn ban ngay
Không phải thế đâu bạn! bác @chumgui gõ trên web với countdown 20s quá phù hợp với pix mà vẫn bị ban đó kìa! Hôm qua bi ăn ban là chỉ có thể lúc thấy nó load chậm nên log thêm id vào, không ngờ lúc nó ra bitmap nhanh quá nên không gõ kịp bị timeout, có thể loại code bitmap là nó xem quan trọng, nên ai bị timeout vài lần loại này, đặc biệt là sừng trâu là dễ bị ban.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week