Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

BM gõ sai cũng đi luôn hả bạn?dã man vậy???:eek::eek::eek:
em để ý đó h em bị baned 2 lần chưa dính rc mà toàn baned do mấy ông nôi bitmap hoặc ông nội bitmap là sừng trâu. toàn bị baned vì 2 thằng đó còn time out hoặc trống code các loại code khác đều k bị ra đảo. liên quan tới cha bitmap này toàn nhập đảo thôi bác

ai có bản ghost win 7 64bit chuẩn share tui với . Mới ghost 1 bản dỏm play soft bị stopped working ><

Nó có sẵn full driver cho mình chưa Y ?

Băng thông fshare lỏm đời, acc vip down max 600kb/s còn tụt dần ở mức trung bình 300kb/s :oops: :oops:
sẵn cài là xài thôi à.
ví U gì ông nội banned vì pix tung chiêu mới mà
Tui mấy nay cũng bị 2 ID. hehe ko bị lỗi gì. Tui ko có bị time out. 1 ngày tui làm có 3$ thôi, mà nó còn ko tha.

sẵn cài là xài thôi à.

Tui mấy nay cũng bị 2 ID. hehe ko bị lỗi gì. Tui ko có bị time out. 1 ngày tui làm có 3$ thôi, mà nó còn ko tha.
Có lẽ nó nắm được tình hình soft rồi nên trở nên mạnh tay hơn thì phải, chứ lúc trước ngoài RC thì 3 code mới bị ra đảo. Càng ngày càng quá đáng.

Có lẽ nó nắm được tình hình soft rồi nên trở nên mạnh tay hơn thì phải, chứ lúc trước ngoài RC thì 3 code mới bị ra đảo. Càng ngày càng quá đáng.
nếu tui là nó thì tui cũng dùng cách thả bão bm để biết có dùng soft hay ko , vì chỉ có soft mới log đc nhiều id làm ko kịp . Giờ nó ko rảnh ngồi viết thêm RC mới nữa . Cách này của nó sẽ đc áp dụng thường xuyên

Attachments

9.4 KB · Views: 85
Ngộ ta. H thằng pix còn zụ ban 1 id lẻ mà ko phải nguyên group ??

log 1 acc còn bị time out nữa nè mấy ông,mạng như l` vậy,éo biết bị time out code gì luôn...
Nếu là mạng lag, khi enter rồi code vẫn còn trơ đó không biến thì giơ 2 tay đầu hàng thôi! còn làm gì được nữa!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week