Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

còn RC ko ông, ngủ quên giờ mới mò vào hên mà né được RC
tính đến giờ này thì chỉ còn lại khung 4h - 9h sáng là recap quỷ quái đi ngủ thôi ông . Khung giờ còn lại nó sẽ thức giac va nhảy vào bất cứ id nga hay việt nào, tui 3h sáng còn dính 2 cái die thêm 2 em :(

Mấy ông gõ ngày giờ chạy sang đêm,RC nó dí tới đêm luôn rồi, haizz.:popo_extreme_sexy_girl:... à,đang xuất hiện code lạ dạng câu hỏi ...

Mấy ông gõ ngày giờ chạy sang đêm,RC nó dí tới đêm luôn rồi, haizz.:popo_extreme_sexy_girl:... à,đang xuất hiện code lạ dạng câu hỏi ...
Trước sau gì nó cũng thả all time thôi, cung may bác XD đã đồng ý update, minh ráng chiều nay cố gắng gõ web hỗ trợ bác ây.update

tính đến giờ này thì chỉ còn lại khung 4h - 9h sáng là recap quỷ quái đi ngủ thôi ông . Khung giờ còn lại nó sẽ thức giac va nhảy vào bất cứ id nga hay việt nào, tui 3h sáng còn dính 2 cái die thêm 2 em :(
và khung giờ này là khung load chậm nhất trong ngày :(

và khung giờ này là khung load chậm nhất trong ngày :(
vì bánh Bao gõ ít id quá, cuối tuần e ko nói, mọi ngày khác 80id về khuya load vù vù
lâu rồi ko gõ đêm, hôm nay tái ngộ cái code khùng dài ngoằn lặp đi lặp lại cứ như banned :))

vì bánh Bao gõ ít id quá, cuối tuần e ko nói, mọi ngày khác 80id về khuya load vù vù
lâu rồi ko gõ đêm, hôm nay tái ngộ cái code khùng dài ngoằn lặp đi lặp lại cứ như banned :))
@@kiu nhường Bao 1 gr nhỏ mà ko nhường đem bán hết cho người khác mà giơ con nói hả :popo_beat_shot:
code đó chỉ xuất hiện 1 lần lúc 5h-5h10p thôi !

@@kiu nhường Bao 1 gr nhỏ mà ko nhường đem bán hết cho người khác mà giơ con nói hả :popo_beat_shot:
code đó chỉ xuất hiện 1 lần lúc 5h-5h10p thôi !
nó mới xuất hiện nữa ka`, cái code khùng mỗi lần ào ra luôn ko đỡ nổi
em còn nhiều id dự ttữ, chỉ cho mượn chứ ko bán Bao ah :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week