Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

Có thể đó bạn. Pix ban kiểu này từ từ ko còn gr nào. Cho mn solo hết, giam tiền cho lâu đó mà.
Hôm qua gặp 2 con RC liên tục trên 1ID. Hôm nay gõ đến giờ ko gặp RC nào.
Còn bitmap sừng trâu bò gì thì mấy hôm nay hoàn toàn ko có lun.
Sao không có chứ ! code sừng lẫn rc hồi đầu hôm ra tá lã đấy!

Có thể đó bạn. Pix ban kiểu này từ từ ko còn gr nào. Cho mn solo hết, giam tiền cho lâu đó mà.
Hôm qua gặp 2 con RC liên tục trên 1ID. Hôm nay gõ đến giờ ko gặp RC nào.
Còn bitmap sừng trâu bò gì thì mấy hôm nay hoàn toàn ko có lun.
khoảng 11h 30 nó ra cả 2 loại đó!!

trước reset tình load sao mấy chế, 3h30 sáng 30 id mà ngồi ngáp chán quá :(

Ơ,từ giấc 3h30 sau reset làm gì có recap mà sợ, Bao gõ miết mà ,rất tiếc là giờ này dạo nạy nó chậm...
bữa trước 4h30 sáng có bị dính 1 rc đó bác bao, còn bị dính 1 con lúc 11h40 trưa nữa, hên xui thôi đó bác.

Bao gõ 1 đống id lẻ mà đâu có gr to mà gõ,cùng lắm xui con id lẻ nào dính recap thì nó tự bay thôi ,đâu có bị vạ lây vào gr ,tháng này đắng lắm mượn được cái gr của @dkny09 chả gõ dc code nào cũng bị ban,ráng lết quá hết tháng này mới ổn được ....

năm nay năm nhuận nên chắc tháng cô hồn nó tới trc 1 tháng các bô lão ah.... Sau 30 ngày em tổng kết (thường em đổi tiền vào 10 tây mỗi tháng) kết quả chẳng những tiền ko tăng lại còn thâm hụt, có nghĩa là tháng này chả làm dc đồng bạc nào, hồi tháng 7 mua group 2 lần tổng cộng gần 50$ và bây h trong ví PM chỉ có 44$, chưa hoàn vốn tiền mua group nữa =]] moẹ pix dog ban công làm + ban luôn ca~ group :popo_too_sad::popo_spiderman:

năm nay năm nhuận nên chắc tháng cô hồn nó tới trc 1 tháng các bô lão ah.... Sau 30 ngày em tổng kết (thường em đổi tiền vào 10 tây mỗi tháng) kết quả chẳng những tiền ko tăng lại còn thâm hụt, có nghĩa là tháng này chả làm dc đồng bạc nào, hồi tháng 7 mua group 2 lần tổng cộng gần 50$ và bây h trong ví PM chỉ có 44$, chưa hoàn vốn tiền mua group nữa =]] moẹ pix dog ban công làm + ban luôn ca~ group :popo_too_sad::popo_spiderman:
buồn quá bác, xưa sai code chó mèo cũng baned nhưng ko quất nguyên group như giờ

Bao gõ 1 đống id lẻ mà đâu có gr to mà gõ,cùng lắm xui con id lẻ nào dính recap thì nó tự bay thôi ,đâu có bị vạ lây vào gr ,tháng này đắng lắm mượn được cái gr của @dkny09 chả gõ dc code nào cũng bị ban,ráng lết quá hết tháng này mới ổn được ....
Hy vọng là qua tháng nó bớt banned chả hiểu sao dạo này làm căng quá hở tí là auto ban
Riết người làm đâu ra nữa cho nó mà làm account tèo hết rồi còn đâu
Từ vụ ban ai cũng cố gắng làm chính xác chuẩn từ cm mà haiz

làm 2 code liên tiếp như này , nó lại có hàm ý gì nữa đây : ((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week