Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

dismiss ra vẫn chết hả b. vãi qá. cả nhà còn mỗi 1 group mà nó nỡ lòng nào :(
vẫn chết ông bạn ơi nếu id dimiss đó của ông bạn ko trùng với id con trong gr thì may mắn thoát.

làm trên web gặp nó còn muốn tè ra quần :eek::eek::eek: chọn xong cẩn thận bấm send còn run....còn chưa an tâm... :eek::eek::eek:

giống tui gặp nó trên web mà toát mồ hôi .

vẫn chết ông bạn ơi nếu id dimiss đó của ông bạn ko trùng với id con trong gr thì may mắn thoát.

giống tui gặp nó trên web mà toát mồ hôi .
Chuẩn gặp trên web đã toát mồ hôi huống gì gặp trên soft :(((

3h15 rùi mà chưa reset chả dám gõ, ai còn gõ ko có recap ko mấy chế ơi....

dismiss ra vẫn chết hả b. vãi qá. cả nhà còn mỗi 1 group mà nó nỡ lòng nào :(
mình diss 3 lần lúc chưa cập nhật tên 3 con id đều giống nhau, ngày xưa toàn reg gmail+ cho lẹ đâu như h sợ nó đến nỗi reg mỗi tên mỗi khác. Hy vọng vẫn thế chứ diss mà group vẫn chết thì nông dân reg id lẻ làm hết :popo_oh::popo_oh::popo_oh:

mình diss 3 lần lúc chưa cập nhật tên 3 con id đều giống nhau, ngày xưa toàn reg gmail+ cho lẹ đâu như h sợ nó đến nỗi reg mỗi tên mỗi khác. Hy vọng vẫn thế chứ diss mà group vẫn chết thì nông dân reg id lẻ làm hết :popo_oh::popo_oh::popo_oh:
lúc hơn 1h dính RC 3 acc mình dismiss luôn nhưng 1 gmail. 1 tiếng sau nó cho ra dảo r nhé. chó má vcc :(

:( pix chó level khốn nạn ngày càng tăng, mịa nó muốn triệt tiêu all group thì bày ra cái group để làm gì bà nội m pix dog

:( pix chó level khốn nạn ngày càng tăng, mịa nó muốn triệt tiêu all group thì bày ra cái group để làm gì bà nội m pix dog
rõ ràng nó cho mở group cho invi xong lại cấm làm sòtt các kiểu , rõ ràng là nó biết thừa 100% dùng soft rồi vẫn band 1 cách vô tình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week