Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

h nó ko thèm ra biển báo nữa mà thi thoảng chỉ thả bitmap 8 chữ, lúc 6h ăn cơm xong log vô làm ra 1 BP , 6h20' thêm 1 BM nữa <= chắc chắn là code check luôn o_O

hình như timeout sừng trâu mới ăn ban hả các cụ ? nãy em timeout 2 cái bitmap thường mấy con id lẻ ko có sao

khốn khổ cuộc đời , ko còn từ j để diễn tả . Ban kiểu mới : ko cùng số ví nhưng cùng tên tài khoản PM nó cũng ban rồi . 2 id lẻ banned kéo theo 1 group bự 191 id + 1 group nhỏ 13id ko gõ bị die lây do cùng tên tài khoản

Đau riết nên chai sạn, thấy bt luôn :) Cô hồn của đi thay bệnh tật vậy . .

vãi cả ban theo tên pm , thôi đây là chiêu mới rồi . Phân tích nhé đầu tiên ban cùng tên id , sau đó ae lách bằng cách tên khác thì nó ban theo ví , ae lách tiếp = cách đổi ví khác thì nó lại ban cùng tên ví . Cũng như dính rc đầu tiên dimiss ko sao sau đó dimiss cỡ nào cũng chết .

khốn khổ cuộc đời , ko còn từ j để diễn tả . Ban kiểu mới : ko cùng số ví nhưng cùng tên tài khoản PM nó cũng ban rồi . 2 id lẻ banned kéo theo 1 group bự 191 id + 1 group nhỏ 13id ko gõ bị die lây do cùng tên tài khoản

Đau riết nên chai sạn, thấy bt luôn :) Cô hồn của đi thay bệnh tật vậy . .
chia buồn for you and for me :( 1 group duy nhất 123 id lập từ 2011 đã về âm phủ. Bác còn biết nguyên do tại sao ban còn minh thì méo hiểu, 3 h sáng dậy gõ đc vài code deo thấy load nữa nghi nghi check group thì đen ngòm. Bỏ 3 ngày nay ko gõ con cac 1 chữ nào vcl súc vật pixprofit

chia buồn for you and for me :( 1 group duy nhất 123 id lập từ 2011 đã về âm phủ. Bác còn biết nguyên do tại sao ban còn minh thì méo hiểu, 3 h sáng dậy gõ đc vài code deo thấy load nữa nghi nghi check group thì đen ngòm. Bỏ 3 ngày nay ko gõ con cac 1 chữ nào vcl súc vật pixprofit
chia buồn cùng bác luôn :(:(

do tên ví đó cụ. Chiêu mới của nó. Em phỏng đoán do name ví của cụ đã nằm trong list đen và nó check history payment chăng ?
chia buồn cùng ông @dkny09 :(:(:(
ko bit payment kiểu nào h luôn , hu hu

ơ vãi thế nhỉ, có bị gì đâu mà ban trời,sáng qua Bao vẫn gõ khung giờ bình thường từ 4h sáng trở đi mà gõ đến 6h à,gõ rất ổn lai rai cả nửa tháng nay ko dám ló đầu ra buổi sáng, ko hề có code nào lạ recap hay bitmap cái gì hết....tự dưng ban là sao trời :popo_ah::popo_cold::popo_extreme_sexy_girl:

Mà gõ dc 2.72$ cái grop nhỏ 8 id chứ chưa đủ 3$ để oder lun nhé ... ?????????

View attachment 118118 ơ vãi thế nhỉ, có bị gì đâu mà ban trời,sáng qua Bao vẫn gõ khung giờ bình thường từ 4h sáng trở đi mà gõ đến 6h à,gõ rất ổn lai rai cả nửa tháng nay ko dám ló đầu ra buổi sáng, ko hề có code nào lạ recap hay bitmap cái gì hết....tự dưng ban là sao trời :popo_ah::popo_cold::popo_extreme_sexy_girl:
tên ví PM Bao ơi : ( (
em ko còn 1 group nào luôn , chỉ còn 1 đống id lẻ mà h chưa bit payment làm sao, check history payment mà trùng tên vì với id bị ban là chết chùm

tên ví PM Bao ơi : ( (
em ko còn 1 group nào luôn , chỉ còn 1 đống id lẻ mà h chưa bit payment làm sao, check history payment mà trùng tên vì với id bị ban là chết chùm
Mới gõ dc 2.72$ đã bấm order đâu mà tên ví trời,đâu có group nào order cùng ví đó đâu :eek: đám id lẻ Bao chưa add ví nên ko sao

do tên ví đó cụ. Chiêu mới của nó. Em phỏng đoán do name ví của cụ đã nằm trong list đen và nó check history payment chăng ?

ko bit payment kiểu nào h luôn , hu hu
Cũng có thể, xưa nay mình chỉ dùng 1 ví PM duy nhất k đổi :eek: nhưng bị ban cách đây lâu rồi từ cái bữa code dấu phẩy lận :( check xa thế, đau đớn quá

thôi rồi 30id lẻ của tui mỗi con đã gõ dc ~1$8 nó cũng ban sạch rồi, lần này thì ko hiểu nguyên nhân vì chưa add ví , huhuhuhuhu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week