Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

mẹ thằng pix chó!! view không BM không RC không 1 code trống!éo hiểu!!mọe nó còn mỗi group cuối cùng ban luôn!

Attachments

11.7 KB · Views: 72
cái group 5ids làm cẩn thận không thấy sai gì cũng ban luôn :mad:
Chắc nó đang ban đó mọi người cẩn thận
Vừa bị ban mấy id lẻ , không rõ lý do là gì mặc dù mình gõ rất cẩn thận , ko gặp RC ko gặp bitmap

mẹ thằng pix chó!! view không BM không RC không 1 code trống!éo hiểu!!mọe nó còn mỗi group cuối cùng ban luôn!

3 bác kiểm tra xem có gõ hoa thường như 2 hình trong đính kèm không? Nếu phang thường hết thì nguy hiểm, còn nếu gõ có hoa thường thì xem lại code khuyết hay che nửa phần dưới (1 lát sau nó ra đầy đủ-tôi không nhớ hết, hình như TX..và có số 1 cuối cùng) có gõ code không hay lại Esc?

Attachments

3.7 KB · Views: 68
    4.1 KB · Views: 69
3 bác kiểm tra xem có gõ hoa thường như 2 hình trong đính kèm không? Nếu phang thường hết thì nguy hiểm, còn nếu gõ có hoa thường thì xem lại code khuyết hay che nửa phần dưới (1 lát sau nó ra đầy đủ-tôi không nhớ hết, hình như TX..và có số 1 cuối cùng) có gõ code không hay lại Esc?
Mình gõ hoa thường y như vậy. Không gặp BM hay RC. Ko thấy có cap nào lạ, ko ESC, ko time out. Gõ mấy ngày rồi ko ban hnay trên 2$ đc 2ID thì ban 2ID.

Mình gõ hoa thường y như vậy. Không gặp BM hay RC. Ko thấy có cap nào lạ, ko ESC, ko time out. Gõ mấy ngày rồi ko ban hnay trên 2$ đc 2ID thì ban 2ID.
Giờ đừng sét nét code nào picture nào @@
Nó thích nó banned à , đúng sai do nó phán chứ quy chuẩn nào , có hỏi nó nó củng chả biết sao banned

thằng pix h quá khắm lọ, đc nước làm tới rồi, mình gõ từ 3h chiều tới h đến đúng 11h nó ban sạch hết id trên 1$ , còn mấy acc lẻ 0.2 0.3 nó chừa lại cho sống

thằng pix h quá khắm lọ, đc nước làm tới rồi, mình gõ từ 3h chiều tới h đến đúng 11h nó ban sạch hết id trên 1$ , còn mấy acc lẻ 0.2 0.3 nó chừa lại cho sống
Cái này gọi là scam kiểu mới! nó chơi kiểu này nó ăn được hoài!mấy id lẻ cũng mập mập rồi gõ từ chiều đến giờ vẫn chưa thấy bị gì ko biết lát nữa thì sao... chắc nghỉ khỏe quá mọi người ơi!Chán!!!:(:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week