Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Ông bị ban group hay id con?
Bay nguyên dàn . bởi admin "Penalty for ban group member ...". check id pix cảnh báo thì không thấy gì . chắc giờ pix cũng rõ id chủ với member là 1 nên lỡ có dính id nào là tiễn group luôn cho lẹ.

đi biển 4 ngày về vào lội ngược topic 5 page toàn vấn đề banned, khiếp đảm, ta trốn bão k gõ 1 ngày vậy

Tôi gần như bất tỉnh khi sáng này check group, ko còn nói gì được nữa. Vĩnh biệt em yêu dấu.Mi ác với tau quá admin à

Tôi gần như bất tỉnh khi sáng này check group, ko còn nói gì được nữa. Vĩnh biệt em yêu dấu.Mi ác với tau quá admin à

vãi đạn gr gõ hơn 200 củ @@ tiếc thật, mà h qua ông làm đến mấy h nghỉ lúc đó vẫn chưa ban

vãi đạn gr gõ hơn 200 củ @@ tiếc thật, mà h qua ông làm đến mấy h nghỉ lúc đó vẫn chưa ban
15h trưa tôi nghĩ đi hoc, đến 18 h về làm tới 19h 30 nghĩ rồi, hôm qua cũng ko gặp code gì khó mà nó cho ra đảo. Cái này là group thứ 2 rồi, mấy năm trước nó cho ra đi 1 group chính, giờ mới vực dậy, vừa ngoi lên thì nó dìm tiếp. không biết sống sao nữa đây

Gõ liền cũng không phải là sai, nhưng cứ có 2 dòng là tôi dùng space cho an toàn, không riêng code này mà những code xanh trăng, cứ code nào 2 dòng là tôi cách ra hết, đợt truớc reg id trên outlook, khi verify tôi gõ liền nhau nó bảo không đúng, phải cách ra như trên thì nó đồng ý!
Nhưng nếu gõ có dấu cách thì là chuỗi chứ không phải số!

cẩn thận , hình như ông cũng còn gr to đúng k ? h qua cả đám bị banned rồi đó
dm h ai mà bị ban group bự thì chỉ còn bit ngồi rủa thằng pix eo có lỗ đit thôi chứ ông nói còn cách gì cẩn thận? ae ta gõ hết mức nghiêm túc rồi

dm tam giác máu háng rải rác 10% , out cho lành

Các bác bị ban hôm qua xin tham khảo bài này cùng hình ảnh
Gửi các bác hình code bitmap loại có sừng mà id của tôi nghi ngờ nhất vì pri thấp nhất, gõ được trên FF chiều nay. Theo tôi thì chú id này đã nằm trong tầm ngắm của Pix hôm nay rồi, nếu chú id này mà gõ trên soft chiều nay dù là XP hay Vista chăng nữa thì ông có sừng chắc chắn sẽ ra tam giác đỏ rồi phải gõ picture is loading, thế là chắc chắn đêm nay sẽ ăn nguyên đít nồi nhọ vào mặt. Chơi gì một phát tống cho 3 ông sừng, 3 ông bt vào một id thế bác Pix, trong khi id khác chỉ gặp bitmap bt thôi!
Qua đây dù gõ XP hay Vista vào khung giờ chiều hay có bitmap thì các bác chịu khó xem tam giác đỏ hay rơi vài lần vào id nào thì chịu khó mang ngay id đó lên FF mà cứu chữa may còn kịp.
Có khi hôm qua các bác gõ thâm niên kinh nghiệm, cẩn thận mà vẫn bị ban vì code sừng này tích tụ theo thời gian, đến một lúc nào đó, Pix ngứa chân tay đi kiểm tra phát hiện không thấy gõ đúng code yêu cầu là bị ban chăng?

Haiz thấy ae bị banned quá nhiều mà sao vẫn thấy pix load vẫn chậm như xưa
Chẳng lẻ ae vn mình chỉ là thiếu số trong 1 biển ng :(((

cái chỗ check view code thường phải mấy ngày mới mất pk mn? gr hôm qua còn gõ đến hơn 12h đêm. giờ check view ko có code. vậy có bình thường ko?
.... id gõ tới 3,4 h sáng giờ check view cũng ko có .

khoảng bao nhiêu phút nó mới cập nhật code cho mình view vậy ông pixfan?

cái chỗ check view code thường phải mấy ngày mới mất pk mn? gr hôm qua còn gõ đến hơn 12h đêm. giờ check view ko có code. vậy có bình thường ko?
.... id gõ tới 3,4 h sáng giờ check view cũng ko có .
Thường thì id gõ xong sau 3 ngày không gõ nữa thì mới không còn hình trong View, còn mới 12h đêm qua mà không có code thì.....e-mall hỏi admin Pix Why?

ko bit có coder nào pro có thể đưa bitmap vào soft ko nhỉ mọi ng box cạp hùn tiền lại trả công coder đó

Thường thì id gõ xong sau 3 ngày không gõ nữa thì mới không còn hình trong View, còn mới 12h đêm qua mà không có code thì.....e-mall hỏi admin Pix Why?
... bạn vẫn check view đc pk. tất cả id của Yến đều ko có code

h cách tốt nhất giải quyết vấn đề là làm sao nhờ đc bác XD update lại cho cái soft để ae yên tâm làm ăn :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week