Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
pro nào cho mình hỏi cách sử dụng ssh cho soft XD. thanks

cùng câu hỏi

mọi người cho em hỏi acc mới tạo của pix sao em xài proxy log in vào là toàn bị blocked vậy mọi người ai giúp em với

mọi người cho em hỏi acc mới tạo của pix sao em xài proxy log in vào là toàn bị blocked vậy mọi người ai giúp em với
Xài trên web login thoải mái. Xài trên soft Chỉ Lock được bằng IP chính thôi.
Tranh thủ buổi tối ngon ngon làm 10 Tab web khoảng 30 phút là chạy được trên soft luôn ý mà

Tranh thủ buổi tối ngon ngon làm 10 Tab web khoảng 30 phút là chạy được trên soft luôn ý mà
là sao ông?làm 30p là chạy đc trên soft? là kiểu nó bắt mình phải làm web trên 30p r sau đó mới log đc trên soft hả?

:D bác mới lần đầu gõ hay sao vậy - giờ 1 ip đc 2 acc hình như thế - vẫn gõ trên soft xd bình thường nhé - chỉ sợ ko có proxy thôi - gõ mỏi tay luôn - nhiêu acc cũng ok

:D bác mới lần đầu gõ hay sao vậy - giờ 1 ip đc 2 acc hình như thế - vẫn gõ trên soft xd bình thường nhé - chỉ sợ ko có proxy thôi - gõ mỏi tay luôn - nhiêu acc cũng ok
sao mình log mấy acc mới tạo có proxy mua đàng hoàng toàn bị blocked?

Test ID mới vào nhóm thường chạy Proxy trên soft ko được bác nhé.
Nó như kiểu gõ trên soft bằng Proxy rồi bị Block tôi đố bác Log lại trên soft bằng Proxy được đấy, Phải bằng IP chính hoặc web.
Đấy là kinh nghiệm của tui thôi. Còn người khác có cách khác tui ko biết hihi

Ko. Nói chung test trên web khi nào thấy nó nhả code đều đều là được bạn ạ
vậy là acc mới phải đánh trên web một hồi mới add soft đc hả ông?

vậy là acc mới phải đánh trên web một hồi mới add soft đc hả ông?
Htrước mình làm 10 con ID mới là như thế. Khi nào thấy nó nhả code trên web đều đều là được.
Tiện thể thông báo hình như có mỗi sv Pixtyper là Log được thì phải hix hix

Htrước mình làm 10 con ID mới là như thế. Khi nào thấy nó nhả code trên web đều đều là được.
Tiện thể thông báo hình như có mỗi sv Pixtyper là Log được thì phải hix hix
đánh cho nó hiện tiền nhả code là đc phải ko ông

cho mình hỏi có ai reg được acc pix new trên trang pixtyper ko? mình reg thì nó báo thành công nhưng không thấy mail xác nhận gởi về! nó trể mấy ngày hả các bạn?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week