Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
dạo này có bạn nào bị tình trạng giống mình mình xài proxy mua làm pix đánh đc 1 hồi là bị blocked rồi sau đó là có log = proxy khác vẫn bị log in error log= ip chính trên web vào thì không load đc chữ nữa nó cứ xoay vòng vòng bị banned rồi phải không mọi người :(

dạo này có bạn nào bị tình trạng giống mình mình xài proxy mua làm pix đánh đc 1 hồi là bị blocked rồi sau đó là có log = proxy khác vẫn bị log in error log= ip chính trên web vào thì không load đc chữ nữa nó cứ xoay vòng vòng bị banned rồi phải không mọi người :(
log vô group xem là biết banned hay không thôi mà

log vô group xem là biết banned hay không thôi mà
ông có group không tui vào thử ông check hộ tui :(

chuyện bình thường , 12h khuya login vao = ip chính 1h dảm bảo có code ngay :rolleyes:

chuyện bình thường , 12h khuya login vao = ip chính 1h dảm bảo có code ngay :rolleyes:
giờ nó đang load nhanh tui log vào = ip ko load đc hình nào @@

Dạo này PIX reset quá chậm đúng ko các bác ??
Tầm đợt trc thì 9h là nó rs.
Giờ cứ phải 11h mới rs.

Dạo này PIX reset quá chậm đúng ko các bác ??
Tầm đợt trc thì 9h là nó rs.
Giờ cứ phải 11h mới rs.
chuẩn, trước tầm 9h30 rs roài, bây chừ phải chờ mười một giờ kém hoặc hơn mới rs,có bữa dồn 2 ngày rs luôn, 10h 19id sp 27 code đủ loại

có bạn nào giúp mình đi :(:(:(:(:(:(:(:(:(

có bạn nào giúp mình đi :(:(:(:(:(:(:(:(:(
Bỏ thời gian ra thôi bạn. mình cũng hay bị thế. tầm ngoài 9h tối log vào bằng web trên Ip chính, bấm làm việc bình thường. sau nửa tiếng mới bắt đầu có code ra. hoặc lúc nào gặp bão thì sẽ ra luôn nhé.
Mà từ sau log sever pixtyper ấy, mình thấy ít bị block hơn.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week