Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.

rongbay

Hero
Reactions
493
MR
0.000
50 id sp 7 . connect error vs block liên tục :rolleyes:. thím nào có cái j làm ok cho e theo với :(
ra ngoài làm đi bạn, ko quen phụ hồ thì xin làm Seo cho các công ty bánh ngọt, nước giải khát, dầu gội, bột giặt...lương tầm 5tr mỗi tháng chưa kể thưởng doanh số. ko nữa thì xin đi giao hàng theo xe tải, xe máy hoặc phụ bán hàng, có khi gạp kèo thơm thì ngon hơn ngồi captcha, sáng rảnh rỗi thì vào kiếm thêm. đó là những việc mình từng làm ngoài, hy vọng giúp ích bạn nào đang bế tắc

kentung1987

Junior
Reactions
51
MR
0.026
Follow me on Facebook
ra ngoài làm đi bạn, ko quen phụ hồ thì xin làm Seo cho các công ty bánh ngọt, nước giải khát, dầu gội, bột giặt...lương tầm 5tr mỗi tháng chưa kể thưởng doanh số. ko nữa thì xin đi giao hàng theo xe tải, xe máy hoặc phụ bán hàng, có khi gạp kèo thơm thì ngon hơn ngồi captcha, sáng rảnh rỗi thì vào kiếm thêm. đó là những việc mình từng làm ngoài, hy vọng giúp ích bạn nào đang bế tắc
ra ngoài làm đi để code mình gõ . keke

Bữa có thánh bán auto 250$ chạy 24/24 từ login vào nữa mà :3
Nghĩ pix nát là do vậy đó
captcha ma auto thì những ng như chúng ta đói rồi @@!
Sức ng sao bằng máy dc

trinhxa6789

Banned
Reactions
11
MR
0.000
Follow me on Facebook
giờ tool auto đó như nào rồi bạn, chắc lừa đảo hay sao hả.

Không lừa đảo bro nhé, mình chủ tool mà. Do không đóng bảo hiểm nên bị delete topic.
PIX không nát, trước giờ chỉ có mỗi mình dùng tool, nát sao được. Do dạo này PIX ít code thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week