Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.
Không lừa đảo bro nhé, mình chủ tool mà. Do không đóng bảo hiểm nên bị delete topic.
PIX không nát, trước giờ chỉ có mỗi mình dùng tool, nát sao được. Do dạo này PIX ít code thôi.
Xin teamview rồi mà chưa thấy hồi âm, lót dép hóng

Không lừa đảo bro nhé, mình chủ tool mà. Do không đóng bảo hiểm nên bị delete topic.
PIX không nát, trước giờ chỉ có mỗi mình dùng tool, nát sao được. Do dạo này PIX ít code thôi.
soft cậu bữa có thấy; mà mình thấy như là lấy hình ảnh từ pix về rồi nhờ bên thứ 3 gõ nó; chứ soft cậu không tự giải mã được phải không; nên mới cần acc 2captcha gì đó

Thời buổi kinh tế khó khăn có bác nào góp gạo chung proxy để làm không chứ mua nhiều mà làm chẳng đc bn :( bac nào cần thì inbox e tiếng nhé
P/S 60id sp 13 bòn chảy máu mắt =))

Soft của bạn có giải quyết được tình trạng BLOCK huyền thoại không?

Sau một lúc teamview đã xác nhận là tool hoạt động tốt, cơ chế hoặt động của tool là sử dụng 2captcha để giải mã pix -> ăn tiền chênh lệch
thứ 2, nó sử dụng firefox để hoạt động nên ko lo vấn đề bị block như tool của bác XD, -> nhiều cửa sổ firefox thì add dc nhiều acc.
thứ 3. 250$ cho cái tool là 1 cái giá rất chát (được setup đầy đủ), -> hãy nghĩ kịp thu hồi vốn đc ko trước khi site nát.

Soft dùng thẳng firefox nên ko có tình trạng block như dùng tool rồi fake browser bro nhé, ko có tình trạng block, chỉ sợ ko có code mà gõ thôi :D
Cái này có thê ko đúng nha...web vẫn block..mình test rồi...vẫn bị trắng màn hình làm việc nên soft mới có status là block...mình không thể quay lại để tiếp tục gõ được.

Update:
27 id speed 8 :D

Sau một lúc teamview đã xác nhận là tool hoạt động tốt, cơ chế hoặt động của tool là sử dụng 2captcha để giải mã pix -> ăn tiền chênh lệch
thứ 2, nó sử dụng firefox để hoạt động nên ko lo vấn đề bị block như tool của bác XD, -> nhiều cửa sổ firefox thì add dc nhiều acc.
thứ 3. 250$ cho cái tool là 1 cái giá rất chát (được setup đầy đủ), -> hãy nghĩ kịp thu hồi vốn đc ko trước khi site nát.

Sao mình làm bằng firefox vẫn bị trắng màn hình khi gõ vậy bạn ? không thể nào quay lại gõ tiếp được

bây giờ quay lại thấy toàn 49-50ID mới có code gõ speed 17 :( choáng thật r ngày xưa thì 5ID speed 25 :(

5ip sp 21.8

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week