Waiting for Answer Topic chứng minh Ex Brian k1984brian là scammer

Status
Not open for further replies.
Uh tại mình dùng wmz có vài lần cũng ko để ý, tại thấy 2 cái Amount nó khác, nên nghĩ là nếu fee 2,4$ thì chắc đều giống nhau là 302.4$. Bạn thông cảm hỏi để biết thôi
Cái này mình cũng không để ý.Chắc là người gửi tiền chup hình thì thấy 302,4$ vì phí người gửi chịu. Còn người nhận thì nhận đúng 300$ nên khi chụp hình chỉ thấy 300$ 2,4$ bỏ túi vào thằng nga ngố rùi.Mình chỉ đoán thôi chứ ko để ý mấy cái này lắm

há há. giờ mới đọc được topic của ông EX tố ngược lại
http://mmo4me.com/threads/topic-nghi-ngo-samurai2536-va-scam-la-1.213029/

Không cần biết ai đúng ai sai. Nhưng cãi không lại thì chụp mũ ngược lại người ta thì hiểu nhân cách 1 con người rồi nhé. Thôi ông nghỉ làm EX ở MMO đi, chui về xó cũ bán Gems đi má. Chứ chả ai kinh doanh kiểu như má đâu.

Cái này mình cũng không để ý.Chắc là người gửi tiền chup hình thì thấy 302,4$ vì phí người gửi chịu. Còn người nhận thì nhận đúng 300$ nên khi chụp hình chỉ thấy 300$ 2,4$ bỏ túi vào thằng nga ngố rùi.Mình chỉ đoán thôi chứ ko để ý mấy cái này lắm
Ừm fee của bọn này cao lắm 0.8% mỗi gd mà :D

Ừm fee của bọn này cao lắm 0.8% mỗi gd mà :D
Fee giao dịch thì bảo kim là vô đối nhé bác, lâu rồi không xài, ~25% =))

Nói thật là éo có cái dịch vụ đàng hoàng nào mà lại giấu tài khoản giao dịch như cái thằng brain này cả :) Làm dịch vụ phải public rõ ràng các tài khoản để tránh trường hợp gửi khác tài khoản cho khách hàng.

Có ý đồ từ đầu cmnr rồi :)

50-50 là đep

Chắc thím ấy đang nói mấy cái dịch vụ của bảo kim như đổi thẻ cào, đóng tiền điện nước....
Đúng rồi, nạp 500k viettel còn được hơn 300k, vl =))

Hiện tại đã có proof nó send rồi đây. View attachment 41975 Hơi nhỏ mọi người cố gắng xem giúp mình
111-jpg.41975

Cho mình hỏi chủ topic làm sao đối tác của bạn biết trước mà chụp lại tấm hình này cho bạn làm bằng chứng.

theo mình biết tấm hình kiểu này chỉ xuất hiện vài giây sau khi đã gửi Z xong. Thường thì ko ai chụp tấm hình này cả và phải vào history để xem lại.

Đúng rồi, nạp 500k viettel còn được hơn 300k, vl =))
:D thứ 1 vì giá thẻ cào thấp hơn giá trị 500k của nó, thứ 2 phải chia lợi nhuận cho bên viettel nữa, bác ra bảo kim mà đóng, ko mất phí, nói chung là thằng bao kim ko thu phí đóng tiền vào/ phí chuyển tiền, rút tiền 1%

111-jpg.41975

Cho mình hỏi chủ topic làm sao đối tác của bạn biết trước mà chụp lại tấm hình này cho bạn làm bằng chứng.

theo mình biết tấm hình kiểu này chỉ xuất hiện vài giây sau khi đã gửi Z xong. Thường thì ko ai chụp tấm hình này cả và phải vào history để xem lại.
có thể chụp lại để làm bằng chứng chứ cậu

Làm sao biết trước sẽ có chuyện như thế này mà chụp lại làm bằng chứng trong khi nó chỉ xuất hiện vài giây.

thường thì chỉ vào history send out để chụp tấm như thế này

22-jpg.41977

111-jpg.41975

Như mình đã nói từ trc đối tác của mình mua webmoney của exchanger trung quốc send cho nên exchanger phải chụp hình lại show cho người mua chứ sao ? Vì người mua ko trực tiếp nhận tiền mà chuyển cho 1 người khác là mình đây nên cần phải có proof.

Làm sao biết trước sẽ có chuyện như thế này mà chụp lại làm bằng chứng trong khi nó chỉ xuất hiện vài giây.

thường thì chỉ vào history send out để chụp tấm như thế này

22-jpg.41977
thôi ông ơi ông bồi thường 100% thì ông cũng chả mất đồng nào đâu nên trả lại cho người ta đi vòng vo tam quốc mãi..

Đây là đoạn chat giữa mình và thằng đối tác trung quốc khi nãy mình yêu cầu proof từ nó, bạn còn nghi vấn gì cứ hỏi mình sẵn sàng giải đáp hết.

những người lúc đầu im im ko nói gì xong cuối vòng vo hoạnh hoạ hết lí do này nọ để ko phải đền bù thì 90% là có vấn đề , mình cũng mới dính 1 vụ như vậy và được hoàn 100% số tiền dù nnỏ hơn thớt nhiều :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week