Help Topic nhận giải đáp các thắc mắc về SEO Sprint Free!

phamvantruong

Senior
Reactions
307
MR
0.000
có đại ca nào có thể cho mình yahoo và chỉ giáo mình kha khá vấn đề . vì mới chiến lên mình sẽ hỏi những câu cực gà và vớ vỉn đảm bảo đau đầu và hại não thế lên đại ca nào có thần kinh thép cho mình bái sư học nghệ . sau khi đã có thể làm thành thục lần rút đầu tiên xin hậu tạ xin sư phụ :D :binhsua168:
không hiểu cứ hỏi sẽ có giải đáp

lamnhi611

Banned
Reactions
26
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
Có ai có phần mềm change ip ko ah! e dùng Dcom ip động nên vào cứ bị out hoài.e tính lấy 1 ip rùi change cố định để làm.hic làm vật vã mãi mới đc 7 rup. bạn nào có phần mềm change ip cho mình xin nha.mình newbie nên gà ko biết tìm ở đâu

Doping

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
có phải seoprint này có phần mền gì đó làm nhanh hơn phải ko bạn phần mền đó có phải mua hay dùng có bị band hay vv . nếu làm nv thất bại nhiều quá có bị sao ko . mình đang làm 1 nv nó ghi . Di chuyển xuống một chut. Dưới cùng của menu và thay đổi vật liệu trang, bạn sẽ thấy mà mình chẳng biết di đi đâu để thấy menu :D

Reactions
357
MR
0.000
Có ai có phần mềm change ip ko ah! e dùng Dcom ip động nên vào cứ bị out hoài.e tính lấy 1 ip rùi change cố định để làm.hic làm vật vã mãi mới đc 7 rup. bạn nào có phần mềm change ip cho mình xin nha.mình newbie nên gà ko biết tìm ở đâu

Làm gì có phần mềm nào cố định IP như bạn nói, như HMA dùng để fake IP mà nếu IP thật của mình bị change thì IP HMA cũng rớt luôn

- - - Updated - - -

có phải seoprint này có phần mền gì đó làm nhanh hơn phải ko bạn phần mền đó có phải mua hay dùng có bị band hay vv . nếu làm nv thất bại nhiều quá có bị sao ko . mình đang làm 1 nv nó ghi . Di chuyển xuống một chut. Dưới cùng của menu và thay đổi vật liệu trang, bạn sẽ thấy mà mình chẳng biết di đi đâu để thấy menu :D

Hiên nay có 2 tool nổi bật, newbie thì nên dùng tool SSJM trước, vào topic Software mà tìm hiểu nhé
Nhiệm vụ làm thất bại nhiều thì cứ 1 nv thất bại bị -1 danh tiếng, danh tiếng -10 là sẽ khỏi làm được nv
Menu là menu của cái trang web đó ấy, nếu khó hiểu quá thì bỏ qua job đó đi

1. Nhấp chuột vào Start làm! 2. Chúng tôi bước vào trong các cụm từ tìm kiếm: Google - Làm thế nào để chọn một tầng cho phòng tắm hoặc phòng tắm hơi. Ukr Eco Triển Cherkassy 3. Hãy vào trang web ukrecotrade 4. Làm cho các trang web chuyển đổi 3
bạn lam nv này đc ko chỉ mình 1 lần nhé tại có nhiều từ mà ko hiểu đc chuyển dổi 3 + chuyển hóa nc mình ko biết nối lại như nào cho xong 1 nv ấy

1. Nhấp chuột vào Start làm! 2. Chúng tôi bước vào trong các cụm từ tìm kiếm: Google - Làm thế nào để chọn một tầng cho phòng tắm hoặc phòng tắm hơi. Ukr Eco Triển Cherkassy 3. Hãy vào trang web ukrecotrade4. Làm cho các trang web chuyển đổi 3
bạn lam nv này đc ko chỉ mình 1 lần nhé tại có nhiều từ mà ko hiểu đc chuyển dổi 3 + chuyển hóa nc mình ko biết nối lại như nào cho xong 1 nv ấy

Chuyển đổi 3 có nghĩa là vào trang web của nó xong thì click thêm 3 link của web đó nữa, tương tự như vậy nếu nó yêu cầu click quảng cáo Google

- - - Updated - - -

Đối với newbie hoàn toàn thì bạn nên vào topic hướng dẫn newbie này mà nghiên cứu trước đã nhé:

http://mmo4me.com/showthread.php?100681-Huong-dan-Newbie-choi-seosprint

cuonga3k

Banned
Reactions
493
MR
0.000
cho mình hỏi nhà mình dùng mạng chung với hàng xóm,hàng xóm cầm modem,không dùng HMA không proxy sock gì cả,chỉ dùng Ip chính của mình mà không renew ip được,liệu có chơi được Seo không nhỉ( nghĩa là kiếm được tiền kha khá từ nó,hình như không đổi được IP thì ít job :( )

cho mình hỏi nhà mình dùng mạng chung với hàng xóm,hàng xóm cầm modem,không dùng HMA không proxy sock gì cả,chỉ dùng Ip chính của mình mà không renew ip được,liệu có chơi được Seo không nhỉ( nghĩa là kiếm được tiền kha khá từ nó,hình như không đổi được IP thì ít job :( )

Vậy thì khó lắm bạn ơi, đa số chủ job nó yêu cầu thay đổi IP trước khi làm lại nhiệm vụ của nó, nếu dùng 1 IP thì vài ngày sau mới được làm lại, và như bạn thì cũng chỉ có thể làm 1 acc duy nhất.

Tốt nhất nên mua HMA mà làm bạn à

Vậy thì khó lắm bạn ơi, đa số chủ job nó yêu cầu thay đổi IP trước khi làm lại nhiệm vụ của nó, nếu dùng 1 IP thì vài ngày sau mới được làm lại, và như bạn thì cũng chỉ có thể làm 1 acc duy nhất.

Tốt nhất nên mua HMA mà làm bạn à
cám ơn câu trả lời của bạn,thôi an phận captcha tiếp vậy :)

mrquyen

Hero
Reactions
226
MR
0.000
cho em hỏi để kiểm tra IP của thằng làm JOB của mình ko phải là proxy thì làm thế nào nhĩ.
trên proxyornot.com check nó vẫn báo ko phải là proxy

KennyTran

Hero
Verified
Reactions
423
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
có ai đăng giúp mình đăng kí acc seo được không ? đăng kí đến đoạn trả lời câu hỏi của nó thì trả lời thế nào củng sai hết...mong Pro chỉ giáo để em vượt qua cửa ải này cái :binhsua155:

mmols

Banned
Reactions
192
MR
0.040
1. Nhấp chuột vào Start làm! 2. Chúng tôi bước vào trong các cụm từ tìm kiếm: Google - Làm thế nào để chọn một tầng cho phòng tắm hoặc phòng tắm hơi. Ukr Eco Triển Cherkassy 3. Hãy vào trang web ukrecotrade4. Làm cho các trang web chuyển đổi 3
cho mình link mình làm thay thớt cho,:binhsua168:

- - - Updated - - -

có ai đăng giúp mình đăng kí acc seo được không ? đăng kí đến đoạn trả lời câu hỏi của nó thì trả lời thế nào củng sai hết...mong Pro chỉ giáo để em vượt qua cửa ải này cái :binhsua155:
pm mình dk cho, chuẩn ngay bước 1

cho em hỏi để kiểm tra IP của thằng làm JOB của mình ko phải là proxy thì làm thế nào nhĩ.
trên proxyornot.com check nó vẫn báo ko phải là proxy

Cái đó mình chịu thôi bạn ơi, nếu bạn sợ proxy thì để job chỉ cho Nga hoặc VN là được mà

- - - Updated - - -

Cứ nhớ nguyên tắc thế này: chỉ có câu 3 và 5 là ô số 1, còn lại chọn ô 2 toàn bộ

Cái đó mình chịu thôi bạn ơi, nếu bạn sợ proxy thì để job chỉ cho Nga hoặc VN là được mà
hix em làm cái JOb 0.80 RUP cho Nga Đức Nhật mà 3 ngày éo có ma nào làm . nản @@

- - - Updated - - -

lại chăn Gà à bác :binhsua172:
mới mua quả trứng về ấp nhưng chưa có nở bác ơi :binhsua166:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,497
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week