Help Topic nhận giải đáp các thắc mắc về SEO Sprint Free!

Reactions
357
MR
0.000
vậy để làm riêng 1 cái JOB cho bọn Nga thử xem sao .... bọn nó nhấp chuột 1 cái đc 0.18$ còn VN với UA thì thôi rồi 0.04 @@

0.18$ luôn hả, vậy thêm tiền 1 tý, 1.01 Rup chẳng hạn, nếu tìm theo giá thì nó sẽ nổi lên trên những job 1 Rub

phamvantruong

Senior
Reactions
307
MR
0.000
vậy để làm riêng 1 cái JOB cho bọn Nga thử xem sao .... bọn nó nhấp chuột 1 cái đc 0.18$ còn VN với UA thì thôi rồi 0.04 @@
vậy là bác seo ko thành công rồi :binhsua56: mình 1 click việt 0.1$ cơ :binhsua172:

- - - Updated - - -

rồi cảm ơn . e sẽ để JOb 1.01 RUP ......
bọn trong seo nó làm theo kiểu job đứng đầu danh sách đó :binhsua169: thi thoảng phải đẩy job lên đầu danh sách mới có người thấy mà làm

hanyauns

Junior
Reactions
30
MR
0.003
USA thì mình nghĩ toàn proxy thôi, chả có ma USA nào mà lại làm seo nhặt bạc cắt cả ;))
cứ để job cấm USA hoặc mún nữa thì cấm lun VN :binhsua56:

- - - Updated - - -

USA thì mình nghĩ toàn proxy thôi, chả có ma USA nào mà lại làm seo nhặt bạc cắt cả ;))

chomchom

Newbie
Reactions
24
MR
0.000

- - - Updated - - -

Cứ cấm VN với USA tẹt ga đi, sợ gì, ae VN thì làm job của bọn Nga là được rồi :))

viettel mobi vina vietnam miễn 11 số là đc, mà có cái là vietnam lúc nó gửi lúc nó k thôi :(

Cái đó là cách đây mấy thấng thôi cậu, trươc cũng đã từng active được = VN mobi, nhưng giờ chỉ có mobi với vina là dc thôi, chắc lâu rồi cậu không active hả?

choigame

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
ngày xưa còn chơi nhiều acc = HMA ,dù cẩn thận đổi user , clear Cookies nhưng cách 1 khoảng time là bị BAN mấy acc rate cao .. giờ chỉ còn chiến 1 acc / IP VN only ...kiếm 1 - 2 $ rồi té ...

Doping

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
seo có giới hạn 1 ngày kích bn quảng cáo ko các cậu
vs mình làm nv bằng SSJM lúc làm báo cáo ấn e nó báo cáo cả IP mà trong khi nhiệm vụ nó ko bắt báo IP mình lên xóa đi hay cứ để cũng đc
yandex:1:phần này là gì ?
GA: quảng cáo của trang đó
site: là trang web job yêu cầu
wmlink :1:phần này là gì ?
:D mong ae giúp đỡ cám ơn ae trc

vs mình làm nv bằng SSJM lúc làm báo cáo ấn e nó báo cáo cả IP mà trong khi nhiệm vụ nó ko bắt báo IP mình lên xóa đi hay cứ để cũng đc

vs nó thường ghi 1+3 .... có nghĩa mình chỉ cần mở 4 trang web như bt phải ko

Báo cáo IP cho dù nó yêu cầu hay không thì vẫn không sao bạn à. Tốt nhất là cứ để IP
Yandex: Là công cụ tìm kiếm giống như Google.
Ga: quảng cáo của google đặt trên trang yêu cầu
WM-link: Quảng Cáo Wm-link ( quảng cáo này giống với Tak.ru)
GA 1+3 hay Tak.ru 1+3 = 1 click ở quảng cáo + 3 lần chuyển tiếp trên trang đó = 4 link báo cáo

Báo cáo IP cho dù nó yêu cầu hay không thì vẫn không sao bạn à. Tốt nhất là cứ để IP
Yandex: Là công cụ tìm kiếm giống như Google.
Ga: quảng cáo của google đặt trên trang yêu cầu
WM-link: Quảng Cáo Wm-link ( quảng cáo này giống với Tak.ru)
GA 1+3 hay Tak.ru 1+3 = 1 click ở quảng cáo + 3 lần chuyển tiếp trên trang đó = 4 link báo cáo
hì mình hiểu rồi cám ơn bạn nhiều nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,962
176,435
Latest member
rakhoivipcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week