Topic tố cáo MMO_Zeek là scammer vuamoney

Status
Not open for further replies.
Thôi h scamer cứ bắt tay làm ăn trên mmo đi.... đừng ai giao dịch gì thông qua trên mmo nữa là đc :binhsua12:Tốn time báo cam thì tiền cũng đã mất cmnr.... báo làm gì cho nhọc :binhsua12:

Mod vào đây giải quyết dùm trường hợp mem chimcanhcut không có bằng chứng rõ ràng mà đã đi bôi nhọ người khác và đưa ra cái ìno vớ va vớ vẫn ra post cái này là hành động quấy rối forum bôi nhọ người khác trong khi đó tớ chưa thực hiện bất kì giao dịch lừa đảo trong mmo , Rất mong sự can thiệp của bác mod.. :binhsua10: bans nick tên đó luôn

Thế thì mày chứng minh những nick trên đã đi lừa tiền scammer mấy anh em forum này đi... mày tưởng mày là police à.. ngu thì câm mồm nhé.. cứ thích sủa mà *** biết cái éo gì.. và không đưa được cái proof gì chỉ đưa ra được mấy cái proof vớ va vớ vẫn:binhsua10:
Chỉ có cái này hoành tráng thui nè, 1 cú là ăn vài năm rùi.....
http://mmo4me.com/showthread.php?38...a-SCAM-Vuamoney-khong-xung-dang-la-con-nguoi-

Ok tks bạn nhé, cái gì đã là bản chất rồi thì sẽ ko thay đổi được, họ nghĩ kiếm $ dễ quá mà.....

Uy tín h nó bị đồng tiền làm mờ mắt rùi.... mấy ông ngồi trên Bộ cũng hối lộ, tham nhũng.... trong khi chủ trương là làm sạch bộ máy Đảng và Nhà nước ấy mà :binhsua04:Chỉ là làm cho ND nó yên tâm thôi còn bọn nó biến chất thì cứ kệ nó :binhsua04:

Đề nghị bans nick vĩnh viễn bác chimcanhcut:binhsua153: để làm gương cho các mem khác ... về hành vi bôi nhọ quấy rối forum.. lập topic một cách tùy tiện làm tốn tài nguyên forum..:binhsua07:

Mod vào đây giải quyết dùm trường hợp mem chimcanhcut không có bằng chứng rõ ràng mà đã đi bôi nhọ người khác và đưa ra cái ìno vớ va vớ vẫn ra post cái này là hành động quấy rối forum bôi nhọ người khác trong khi đó tớ chưa thực hiện bất kì giao dịch lừa đảo trong mmo , Rất mong sự can thiệp của bác mod.. :binhsua10: bans nick tên đó luôn
Hihi bạn đọc hết thì thấy gì mà ko rõ ràng, toàn là những info của bạn đưa lên mạng chứ có phải của ai đưa lên đâu, xâu chuổĩ lại thì ta có phương trình như sau: mmo_zeek = quanvodich4 = vuamoney = mmo_zeek, nói cho bạn biết nhé bác Gu Gồ thông minh lắm, thông tin 3 năm trước còn lôi ra được nữa là....

Đề nghị bans nick vĩnh viễn bác chimcanhcut:binhsua153: để làm gương cho các mem khác ... về hành vi bôi nhọ quấy rối forum.. lập topic một cách tùy tiện làm tốn tài nguyên forum..:binhsua07:

tôi vẫn chưa hiểu thật sự cậu ko scam thì sao phải long sòng sọc lên thế nhỉ :m059:

Hihi bạn đọc hết thì thấy gì mà ko rõ ràng, toàn là những info của bạn đưa lên mạng chứ có phải của ai đưa lên đâu, xâu chuổĩ lại thì ta có phương trình như sau: mmo_zeek = quanvodich4 = vuamoney = mmo_zeek, nói cho bạn biết nhé bác Gu Gồ thông minh lắm, thông tin 3 năm trước còn lôi ra được nữa là....

+ Việc một người có nhiều thông tin chả lẽ đều xác định là scammer à.. và nếu có tạo là do quyền mỗi người . có những loại ngu như mày mới hiểu ra vấn đề bằng cách tìm info kiểu đó . Không hiểu cái thằng não phẳng chimcanhcut chứa cái gì trong đầu nữa. cái chính là muốn kết tội một ai đó thì phải chứng minh có bằng chứng rõ ràng là người ta scam , đằng này mày đách có cái giống gì cả có mấy cái search cái ìno bằng gôgle mà đã cười hí hững như một con chó thèm xương vậy.:binhsua10:

tôi vẫn chưa hiểu thật sự cậu ko scam thì sao phải long sòng sọc lên thế nhỉ :m059:

Sợ bị banned ko có chỗ để scam đc ấy mà :binhsua12:

uýnh nhau đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee:binhsua04:

=)) thôi ko nên nói thêm nữa tóm lại infor của hắn có trên đó . chúng ta cạch ra là được ko nhất thiết dồn người ta vào chỗ tự sát rồi lại như ông hoptackiem ăn lên post bài đọc ngán lắm :binhsua23:

Có Tật thì giật mình mà cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN

Most viewed of week