Topic tố cáo MMO_Zeek là scammer vuamoney

Status
Not open for further replies.
Chắc thêm 1 con chó hùa đây thấy mùi cũng giống nhau nãy giờ :binhsua02:

Mày ăn nói cho cẩn thận kẻo ăn vạ vào thân con zai ah.... :binhsua12: Bố ko nói mày mà mày đâm chọt zô mần chi.... Ta cứ hiên ngang giữa đất trời vậy có ai bảo ta scam đâu :binhsua12:

Đề nghị bans nick vĩnh viễn bác chimcanhcut:binhsua153: để làm gương cho các mem khác ... về hành vi bôi nhọ quấy rối forum.. lập topic một cách tùy tiện làm tốn tài nguyên forum..:binhsua07:
Hài nhỉ sao mà những topic mình report hôm qua bạn vào xóa hết thông tin thế, có tật giật mình àh

Mày ăn nói cho cẩn thận kẻo ăn vạ vào thân con zai ah.... :binhsua12: Bố ko nói mày mà mày đâm chọt zô mần chi.... Ta cứ hiên ngang

giữa đất trời vậy có ai bảo ta scam đâu :binhsua12:

Đó là sự thật mà.. từ đó tới giờ mình có nói dối đâu chó hùa là chó hùa mà :binhsua10:

Đó là sự thật mà.. từ đó tới giờ mình có nói dối đâu chó hùa là chó hùa mà :binhsua10:
Chắc bộ mẹ con zai điều là chó nên con zai xem ai cũng như thế hử.. Bố nói chuyện với con zai rất lịch sự nhé!

Chắc bộ mẹ con zai điều là chó nên con zai xem ai cũng như thế hử.. Bố nói chuyện với con zai rất lịch sự nhé!

tại thấy hùa theo nên cũng xếp cùng một loại đó mà có sai đâu:binhsua10:

tại thấy hùa theo nên cũng xếp cùng một loại đó mà có sai đâu:binhsua10:
Thế police khi điều tra đưa ng tình nghi vào lấy lời khai là hùa theo hả con zai??? Hay là bắt nghi phạm cũng là hùa theo? Nếu nghi phạm ko có tội thì họ có chạy trốn ko? Họ có cần sợ ko? Con zai cứ vận dụng thực tế vào thì cứ yên tâm mà sống :binhsua12:Lương tâm ko cắn rứt thì đc rồi... trừ khi lương tâm bị .... nó tha cmnr thì đành chịu :binhsua12:

ko đủ thuyết phục lắm , nếu xử phạt theo cảm tính thì ko công bằng. Cậu mmo_zeek trả lời cái tại sao số đt lại đc pub theo nhiều tên khác nhau ? Quang hay Quân :m082:

Thế police khi điều tra đưa ng tình nghi vào lấy lời khai là hùa theo hả con zai??? Hay là bắt nghi phạm cũng là hùa theo? Nếu nghi phạm ko có tội thì họ có chạy trốn ko? Họ có cần sợ ko? Con zai cứ vận dụng thực tế vào thì cứ yên tâm mà sống :binhsua12:Lương tâm ko cắn rứt thì đc rồi... trừ khi lương tâm bị .... nó tha cmnr thì đành chịu :binhsua12:

Chỉ một nói : chó hùa :binhsua10:

ko đủ thuyết phục lắm , nếu xử phạt theo cảm tính thì ko công bằng. Cậu mmo_zeek trả lời cái tại sao số đt lại đc pub theo nhiều tên khác nhau ? Quang hay Quân :m082:

Tên là Quân ... Nhưng tớ chưa scam ai lần nào.. mà bác chimcanhcut cứ vu oan thế.. không cho tớ con đường sống.. số điện thoại là của tớ sử dụng. để làm ăn cứ gọi hoài chửi sao chịu nỗi mà bác chimcanhcut cứ nói scam trong khi đó chả có bằng chứng nào..

Chỉ một nói : chó hùa :binhsua10:
Làm rõ thông tin của con zai thì có thể lên đường nhập quang tài đấy ^_^ cứ ở đó mà sủa :binhsua12:

BQT yêu cầu cung cấp scan đầy đủ thông tin lên đi thôi.... Nếu ko thuộc đối tượng chuyên lừa đảo thì tên thay đổi làm gì? Mục đích gì....? Số đt của cùng 1 người.... 2 tên khác nhau :-? Mua lại số hử? Cho thêm 500đ hình ảnh nhận dạng luôn càng tốt!!!

Tên là Quân ... Nhưng tớ chưa scam ai lần nào.. mà bác chimcanhcut cứ vu oan thế.. không cho tớ con đường sống.. số điện thoại là của tớ sử dụng. để làm ăn cứ gọi hoài chửi sao chịu nỗi mà bác chimcanhcut cứ nói scam trong khi đó chả có bằng chứng nào..

Mod giải quyết giúp em. vụ này.. số điện thoại này của em là số sử dụng chứ gọi hoài sao em chịu được.. đề nghị cảnh cáo bác chimcanhcut cho mem khác làm gương vì sư việc bác mod đã giải quyết xong nhưng bác ấy vẫn post quấy rối vu khống người khác.. nếu không giải quyết vấn đề này sẽ có nhiều bài pót vu khống cho tớ nữa. mong bác mod giúp với:binhsua10:

Bạn là Mod mà nói như thế thì thua rồi, cứ dựa vào việc check Ip của bạn sao mà giaỉ quyết được vấn đề, quan trọng ở đây là những topic mình đưa hôm qua đã được him xóa hết, có tật thì giật mình thôi mà, còn chuyện giải quyết của Admin thế nào thì mình ko quan tâm vì Forum có đi lên hay xuống là phụ thuộc vào quyết định của Admin
P/s: Với 1 người như him biết làm offer thì những chuyện về Ip bạn đừng nên check nữa nhé.

Bạn là Mod mà nói như thế thì thua rồi, cứ dựa vào việc check Ip của bạn sao mà giaỉ quyết được vấn đề, quan trọng ở đây là những topic mình đưa hôm qua đã được him xóa hết, có tật thì giật mình thôi mà, còn chuyện giải quyết của Admin thế nào thì mình ko quan tâm vì Forum có đi lên hay xuống là phụ thuộc vào quyết định của Admin
P/s: Với 1 người như him biết làm offer thì những chuyện về Ip bạn đừng nên check nữa nhé.
xóa thì căng rùi. đúng có tật giật mình =))
vote cho bác 1 phiếu

Nếu là vuamoney thì chuẩn bị dao kiếm lên đường đi chiến đấu thôi bà con nhỉ :D

Có hình ảnh nhận dạng thì lên đường thôi :binhsua04:Mình đã cố lịch sự với nó rồi mà nó còn tỏ vẻ nguy hiểm :binhsua12:

:m082: ai chửi bởi nữa cho ra đảo h . Thực sự thì mấy bọn lừa đảo nó muốn làm gì thì sao tránh được ,:-? , mod bọn mình làm việc thì phải có căn cứ thôi . Hiện tại có 2 phía 1 bên nghi ngờ còn 1 bên đòi giải oan . Chứng cứ mập mờ . THế này nhé , là xong :

Cậu mmo_zeek muốn làm ăn lâu dài và thực sự uy tín thì pm admin OnlyC để cung cấp và veri info . Xác thực là xong , hết ảo vs tưởng . :) , Nghi ngờ là do những người khác nghi ngờ , kể cả bh mình có nói cậu ko scam thì cậu vĩnh viễn vẫn bị nghi ngờ , veri info đi , nhẹ nhanh và êm ái ^^ .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week