Topic tổng kết số $ bị rinny6789 SCAM

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
Theo ý kiến một số người mình nên lập 1 topic về tổng kết số tiền rinny6789 scam mọi người ở mmo chúng ta..

Tuy lâu rồi,nhưng mình nghĩ topic này sẽ có ích cho rinny6789 còn quanh quẩn ở mmo4vn này sẽ hiểu và biết..

DANH SÁCH:

Trí :4 triệu vnd (đã quy đổi lr +vcb)

nguoi_banthan97

15LR, cho muon

mất 3tr :-< :-< :-< :-<

Vụ anh Hiếu bạn có dep nhiều không vậy. Anh giờ vẫn đang trả đó. Đợt đó mình cũng dep 50LR. Bạn cứ gọi điện cho anh ấy hỏi đi.

Vụ Rin mình cũng cho vay, nhưng ít thôi chỉ có 8$.
Từ giờ thỉnh thoảng có bạn pm vay tiền dù chỉ 1$ mình cũng không cho vay nữa.

Tài Khoản LR or VCB :
Số tiền :
Yahoo :

Sau những thời gian chờ đợi và những lời hứa hẹn của rinny6789...Mình thấy đã quá đáng quá rồi...Gọi điện thoại thì gặp ba rinny6789 bị chữi bị la..Còn số nợ của mình vẫn lãi suất hằng ngày..

Trong đầu ae,,cứ kêu bỏ đi số tiền đó,giờ cũng k đòi được....Nhưng mình nghĩ rinny6789 vẫn còn suy nghĩ về ae đã cùng mình giúp đỡ mình trong mmo4vn như thế nào??.

Mình mong rinny6789 còn quanh quẩn trong mmo4vn đây...Thì suy nghĩ về vấn đề đã làm với ae...

Thank...

Last edited by a moderator:
nếu bạn có thông tin của người này thì bạn hãy tìm đến tận nơi còn không thì sẽ bị mất thôi, mình cũng bị lừa 15$ của một bạn trong forum này 6 ngày rồi giờ kêu cho thời gian 2 tuần để trả lại cũng đành biết chờ thôi nhưng chắc là mất rồi

trước vụ bác daigai bảo sẽ trả dần cho ae, mà 2 năm rồi chỉ 1 vài ae nhỏ lẻ được trả, còn những ai nhiều như mình thì vẫn k có tin tức.
giờ coi như số tiền đó đã hóa vàng. mình coi như đánh rơi
*** THÔI AE, hôm nay ăn lắm kèo thơm quá

trước vụ bác daigai bảo sẽ trả dần cho ae, mà 2 năm rồi chỉ 1 vài ae nhỏ lẻ được trả, còn những ai nhiều như mình thì vẫn k có tin tức.
giờ coi như số tiền đó đã hóa vàng. mình coi như đánh rơi
*** THÔI AE, hôm nay ăn lắm kèo thơm quá

Vụ anh Hiếu bạn có dep nhiều không vậy. Anh giờ vẫn đang trả đó. Đợt đó mình cũng dep 50LR. Bạn cứ gọi điện cho anh ấy hỏi đi.

thôi up gì nữa khi ng ta scam rồi thì có up cũng thế thôi.k có dòi lại dc mà.nhắc đến chỉ thêm sầu

Mình nghĩ topic này sẽ là 1 tổng kết cuối cùng dành cho a đó rinny...a nên thanh toán cho tất cả rồi a ra đi==> như lời đã hứa..

Vụ Hiếu - daigai ta dep 100$, được thanh toán 50 vẫn còn lại 50. Lâu lắm rồi mới có người nhắc lại vụ này :D

Thấy yahoo của nó vẫn online đều đều :m003:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member
go88free

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week