Topic về vụ namit anh em vào đây nào

Namit có nên tiếp tục làm tool ptc hay các tool khác hay không ?

• Nên

Votes: 37 24.5%
  • Không Nên

Votes: 39 25.8%
  • Cực kỳ nên chứ :))

Votes: 75 49.7%

• Total voters
    151
Nếu là dân lập trình đúng nghĩa thì khi bị crack người ta viết tiếp để tìm phương pháp chống crack. chứ mới bị crack rồi giận lên tắt hết thì thấy giống con nít quá. giống như vui thì cho sử dụng, không vui thì stop. nếu zậy thì làm sao tiến bộ được.

Thấy thằng Microsoft không nó ra bao nhiêu soft cũng bị crack nhưng nó vẫn phát triển. phải có lập trình và cracker cùng tồn tại thì CNTT VN mới khá nổi. chứ như namit thì có nước bị người ta đè đầu
đấy là 1 tập đoàn, còn namit 1 mình đơn độc :binhsua146: mới cả chắc chạm vào lòng tự trọng của ng ta nên mới tức dừng tool lại thôi. Trách là những ng việt nam ko nghĩ đến hậu quả về sau. Tầm nhìn xa từ nhà đến nhà vệ sinh

ôi có vần quá đọc cả buổi mới hiểu....đúng là người việt và tiếng việt...............chán
Người bên Crack reg nick qua hả? đầu óc toàn code ko nên đâu có hiểu nhiều

STOP STOP Các bác cho xin đi Tối ngày thích hàng Free mà cứ mở Miệng chưởi người Ta , Chủ Yếu muốn Gây sống gió giửa Cracker Với MMO đúng không
Xin MOD VÀO ĐÓNG HỘ HAY XÓA DÙM MẤY CM VỚ VẨN CHƯỞI NGƯỜI TA ĐỂ CÁC TÁC GIẢ SOFT KHÔNG BỊ LÀM NẠN NHÂN NỮA .THANKS

Lắm thằng Cracker chơi MMO nha :))
Bạn này thấy thank người crack mà, chắc thích ủng hộ hàng free phải ko?

Làm hay ko là do ngta chứ, tùy hứng :|

Chỉ nên để 2 phương án có hoặc ko?

ĐÃ Nên rồi còn làm thêm Cực kì nên. Nhìn như trên thấy cái hậu quả liền.

Nếu để 1 phương án thì tỉ số chênh lệch mới thấy rõ. Giờ như kia thấy vẫn ko hài lòng đc.

Chỉ nên để 2 phương án có hoặc ko?

ĐÃ Nên rồi còn làm thêm Cực kì nên. Nhìn như trên thấy cái hậu quả liền.

Nếu để 1 phương án thì tỉ số chênh lệch mới thấy rõ. Giờ như kia thấy vẫn ko hài lòng đc.

Cũng may topic không để cho bác này lập :m098:

phá hoại nền MMO việt nam roài :binhsua146:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week