Topic về vụ namit anh em vào đây nào

Namit có nên tiếp tục làm tool ptc hay các tool khác hay không ?

• Nên

Votes: 37 24.5%
  • Không Nên

Votes: 39 25.8%
  • Cực kỳ nên chứ :))

Votes: 75 49.7%

• Total voters
    151
Ghét bọn cracker có 5 k 1 tháng cũng làm cho quá lên
Tụi nó làm zậy nhà tụi nó sướng lắm hay sao ý

YÊu cầu không xúcp phạm. Thay vì nói ghét bọn cracker bạn có thể nói:" Chém chết thằng nào cracker soft của namit"
Đâu phải ai cũng xấu đâu bạn, đừng vơ cả nắm.
NẾu không có cracker vậy ai crack win 7 cho bạn sài(hay bạn mua bản quyền của MCS) Ai crack IDM cho bạn down, .... Người thì cứ thích sài đồ chùa mà miệng lúc nào cũng phán như thánh sống
bonus thêm là Tool cap của XD cũng là lấy từ bản crack của asian rồi phát triển nhé

Last edited by a moderator:
YÊu cầu không xúcp phạm. Thay vì nói ghét bọn cracker bạn có thể nói:" Chém chết thằng nào cracker soft của namit"
Đâu phải ai cũng xấu đâu bạn, đừng vơ cả nắm.
NẾu không có cracker vậy ai crack win 7 cho bạn sài(hay bạn mua bản quyền của MCS) Ai crack IDM cho bạn down, .... Người thì cứ thích sài đồ chùa mà miệng lúc nào cũng phán như thánh sống
bonus thêm là Tool cap của XD cũng là lấy từ bản crack của asian rồi phát triển nhé
Like +
Nếu VN không sài hàng chùa crack, thì làm gì có nhiều người có điều kiện để thành thạo về CNTT như bây giờ

Có nik ban quản trị crack ko bạn.... nhờ crack thằng proxyshell hide ip cái chơi vui :)) Chắc phải thách thức cả Ban QT Crack xem nó có crack nổi thằng này ko .... Do tool bác namit vik bảo mật chưa đc kỹ càng giống hồi trc mình cùng group làm tool hack game cũng bị crack... sau fix hết h chẳng có thằng nào crack đc đó thôi ^_^ Bác namit cứ từ từ cá cùng nhừ.... vik thêm đoạn đưa vào giải mã phần mềm tự chết thì nó crack đằng trời....:binhsua113:

Bợn này là ai mà nói mạnh miệng thế nhi? :)):binhsua122:

Tool gì đưa lên dây coi nào :))

Có nik ban quản trị crack ko bạn.... nhờ crack thằng proxyshell hide ip cái chơi vui :)) Chắc phải thách thức cả Ban QT Crack xem nó có crack nổi thằng này ko .... Do tool bác namit vik bảo mật chưa đc kỹ càng giống hồi trc mình cùng group làm tool hack game cũng bị crack... sau fix hết h chẳng có thằng nào crack đc đó thôi ^_^ Bác namit cứ từ từ cá cùng nhừ.... vik thêm đoạn đưa vào giải mã phần mềm tự chết thì nó crack đằng trời....:binhsua113:

:binhsua08:lại thách thức crack àh :binhsua07: mấy pm trong mmo4vn đã crack hết tại ko muốn đưa lên thôi .Muốn click bằng tay hết ko

:binhsua08:lại thách thức crack àh :binhsua07: mấy pm trong mmo4vn đã crack hết tại ko muốn đưa lên thôi .Muốn click bằng tay hết ko
Ngon thì đưa lên ta xem nào.
ps: đưa lên PM inbox phát nhé. để zô down lẹ

Ngon thì đưa lên ta xem nào.
ps: đưa lên PM inbox phát nhé. để zô down lẹ
Chán tớ có nói là ghét hết cracker đâu tớ chỉ nói mấy tên cracker crack hàng việt nam mà giá thì như cho ấy ;))

:m131: muốn hay ko là so sp tự quyết định mà thôi :m131:

vãi các chú này , có vài $ lẻ cũng crack , nếu thách thức nhau thì chỉ cần send sản phẩm cho đối thủ là được rồi, đi public với mục đích gì, ben dien dancrack cũng lộn xộn hổ lốn lắm, đi vào xem một tí rồi chạy ra thoai, ko biết lập cái đien dan đó để làm gì nữa , lâu lâu lại đi crack hàng viẹt nam share free rồi sau đó code lại cái khác xịn hơn đem bán * *, crack mịa hàng tây về bán cho vietnam đi cho anh em nhờ.

k chơi ptc nữa nhưng khách quan mà nói thì tool của anh Nam giá rẻ mà khá hữu ích cho mem

không chỉ có tool ptc mà cả seo cũng k hoạt động :(
1 phiếu cho bác nam come back
:binhsua35:mấy cái thằng hack nên bị thế này :(

Nếu là dân lập trình đúng nghĩa thì khi bị crack người ta viết tiếp để tìm phương pháp chống crack. chứ mới bị crack rồi giận lên tắt hết thì thấy giống con nít quá. giống như vui thì cho sử dụng, không vui thì stop. nếu zậy thì làm sao tiến bộ được.

Thấy thằng Microsoft không nó ra bao nhiêu soft cũng bị crack nhưng nó vẫn phát triển. phải có lập trình và cracker cùng tồn tại thì CNTT VN mới khá nổi. chứ như namit thì có nước bị người ta đè đầu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back