Waiting for Answer Trả Lời Chu Văn Chung

Status
Not open for further replies.
Thôi, dĩ hòa vi quý đi, mình xóa hết cmt gây war giữa 2 bạn, mình nhắc nhở bạn brecquela64115 vì bạn gây war với bạn ChuChung trước, nếu bạn vẫn tiếp tục mình sẽ tặng point
Nhờ mod check lại xem ai giám xóa coment của mình chắc hẳn phải là mod mới có hành động ngông cuồng như vậy ! Và đây là nick clone của ai ! Nếu không mình sẽ buộc phải lập thêm 1 topic repot tiếp !

Nhờ mod check lại xem ai giám xóa coment của mình chắc hẳn phải là mod mới có hành động ngông cuồng như vậy ! Và đây là nick clone của ai ! Nếu không mình sẽ buộc phải lập thêm 1 topic repot tiếp !
Lập đi cho xôm, rảnh rỗi ko có j làm thì lập cho anh em vào chém gió vs cậu! :oops:

Mình xóa toàn bộ cmt của cả 3 người đang war trong topic này vì gây war và cmt ngoài lề chứ ko xóa của riêng 1 ai cả
Thân !

Nhìn mấy cái số 4 và số 1 trong 1991 là thấy fake rồi.

ảnh fake, anh em nhìn ảnh trong trong báo cand nhé
http://cand.com.vn/News/PrintView.aspx?ID=205259
để ý cái nếp gấp giống hệt nhau
search hình ảnh từ khóa " giấy ra viện" là ra hình này, nhưng phải nói là bạn chịu soi và soi tốt, thua các thánh soi mmo, lầ bài học cho những ai có ý định face proof nhé, nick chủ top bảo là bị banned sao ko thấy bị gạch nhỉ

vãi cả soi :confused: toàn thánh soi thế này thì em có mà fake đằng trời:confused: nể cái bác tìm ra cái hình fake thật

và cô ấy lại định scam tình người anh em mmo 1 lần nữa :D:D:D

Ăn 1,5 củ xong có vẻ hạnh phúc lắm :D:D:D

Last edited:
đọc đoạn đầu mình xúc động ghê gớm, đến đoạn sau thì mình xúc động... vật vã, thật dã man

ảnh nhìn là biết fake rồi.... các bác để ý họ tên và năm sinh xem.. thẳng 1 hàng.. trong khi tờ giấy là nhăn nheo nhá... ai mà hay chỉnh sửa ảnh nhìn là biết fake ngay

Mình ko biết ảnh có fake ko nhưng mà ở HN làm gì có bệnh viện có tên là : Bệnh viên TW Hà Nội :D
Thường thì 1 giấy chuyển viện phải ghi rõ bệnh viện dc chuyển đến, ko bao giờ nói chung chung như thế cả vì HN ko có bệnh viện trung ương :p

ảnh fake, anh em nhìn ảnh trong trong báo cand nhé
http://cand.com.vn/News/PrintView.aspx?ID=205259
để ý cái nếp gấp giống hệt nhau
Cậu thật là tinh mắt đúng là ảnh FAKE thật nhưng theo như câu chuyện mà bạn ấy kể lại thì mjk nghĩ nên thông cảm cho bạn ấy và giải cách bằng tình cảm là phương pháp tốt nhất cho 2 bên.
Chúc bạn mau khỏi bệnh và kiếm dc nhiều tiền từ MMO

Thân : iloveyouforever !!!

Cậu thật là tinh mắt đúng là ảnh FAKE thật nhưng theo như câu chuyện mà bạn ấy kể lại thì mjk nghĩ nên thông cảm cho bạn ấy và giải cách bằng tình cảm là phương pháp tốt nhất cho 2 bên.
Chúc bạn mau khỏi bệnh và kiếm dc nhiều tiền từ MMO

Thân : iloveyouforever !!!
Ảnh đã fake rồi thì còn câu chuyện thật sao đc hả bạn? Đừng đặt lòng thương nhầm chỗ :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,144
Latest member
Huyd

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week