• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Trả Lời Chu Văn Chung

Status
Not open for further replies.

TKLGroup

Junior
Reactions
2,052
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
THÔI MỌI CHUYỆN DỪNG TẠI ĐÂY !
CHUNG QUY LẠI THẾ NÀY . CHỊ BỊ BỆNH THẬT MÌNH CONFIM NHÉ . CÓ THẺ VÌ QUÁ TÚNG MÀ CHỊ FAKE CÁI HÓA ĐƠN DO HÓA ĐƠN ĐÃ NỘP KÈM VÀO BẢO HIỂM .
MONG CHUCHUNG HIỂU CHO . BÂY GIỜ CHUCHUNG NẾU MUỐN LẤY LẠI TIỀN HAY GIỮ LẠI CHO CHỊ THÌ TÙY CHUCHUNG .
NGÀY MAI KHI MMO ĐÀ NẴNG OFFLINE THÌ CẦN THÔNG TIN GÌ THÊM NỮA THÌ MÌNH SẼ CUNG CẤP
TOPIC CLOSE TẠI ĐÂY ..

Quý khách đã chuyển khoản thành công 2,300,000 VNĐ (phí chuyển: 5,500 VNĐ) đến tài khoản 0109411682 (CHU VAN CHUNG) tại Ngân hàng TMCP Đông Á. Vui lòng thông báo đơn vị thụ hưởng!
như vậy là xong xuôi rồi nha mọi người :D
chúc chị sớm khỏe bệnh !
p/s mình chỉ giúp chị ngoknu gửi trả cho chuchung vì hiện tại chị đang chưa có tiền . thế thôi !
Tạm thời open lại kẻo chuchung lại thắc mắc !
24h sau close !

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
:confused: ml ChuChung:confused: có tí tiền còn đôi co với con gái:D

pumpitup

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Quý khách đã chuyển khoản thành công 2,300,000 VNĐ (phí chuyển: 5,500 VNĐ) đến tài khoản 0109411682 (CHU VAN CHUNG) tại Ngân hàng TMCP Đông Á. Vui lòng thông báo đơn vị thụ hưởng!
chúc chị sớm khỏe bệnh !
p/s mình chỉ giúp chị ngoknu gửi trả cho chuchung vì hiện tại chị đang chưa có tiền . thế thôi !
24h sau close !
thank em nhiều :)

hungpro576

Senior
Reactions
79
MR
0.000
chúc chị sớm khỏe bệnh !
24h sau close !

Uầy trả hộ cơ à :))

Reactions
2,561
MR
0.000
chúc chị sớm khỏe bệnh !
24h sau close !
like mạnh cho cậu :)
mjk tin tưởng ở chủ thớt là một người đàng hoàng.

Không cậu, không phải mjk thấy gái là như cậu nói thế đâu mà mjk cảm động khi đọc xong topisc mà chủ thớt đã viết và mjk tin rằng có điều gì đó là đúng, tuy proof là FAKE nhưng mjk vẫn tin rằng chủ thớt k hề SCAM chu chung.

Thế thì cũng ủng hộ thớt :D
Nhưng ông này đừng có sấn vào thế nhá :eek:

Thế thì cũng ủng hộ thớt :D
Nhưng ông này đừng có sấn vào thế nhá :eek:
Cậu nhầm rồi, thứ nhất mjk và chủ thớt không hề quen biết gì cả mjk chỉ cảm động và thông cảm cho bạn ấy khi đọc topis mà bạn ấy viết thôi nên cậu nói mjk sấn vào vì gái là không đúng nên cậu đừng nên áp đặt những việc mà cậu nghĩ cho người khác nhé cậu.
Nếu như mjk và chủ thớt quen biết hoặc mjk có ý định tán tỉnh chủ thớt thì cậu nói mjk mê gái thì mjk không hề nói gì cả. Còn đây mjk không hề có ý định tán tỉnh hay quen biết gì cả mà mjk chỉ cảm động và thông cảm cho hoàn cảnh hiện tại của chủ thớt thôi nhé cậu.
Mong cậu suy nghĩ kỹ trước khi nói nhé.

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Services
Chat with me via Skype
Thứ nhất tôi nhỏ hơn chị kia xét về tuổi .
Thứ 2 chị kìa là mem mmo miền trung nên tôi có quyền giúp
Cậu có thắc mắc gì nữa không ?

Ý kiến cá nhân , nếu cậu có quen biết ngoknu thì vào xác nhận từ đầu , giải quyết từ đầu có phải nhanh ko ?

đợi report nhau , fake giấy tờ loạn lên mới vào . . .

Ý kiến cá nhân , nếu cậu có quen biết ngoknu thì vào xác nhận từ đầu , giải quyết từ đầu có phải nhanh ko ?

đợi report nhau , fake giấy tờ loạn lên mới vào . . .
Vậy thì cũng không đọc đầu đuôi cậu chuyện rồi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week