Waiting for Answer Trả lời sonhoiqn

Status
Not open for further replies.
Không liên quan nhưng Phạm Thành Long này có phải là Đại Ca nhóm Đại Bàng hay chim sẻ gì đó khôn nhể :D

có cách nào để reset tài khoản quảng cáo sau khi đã add coupon và visa không nhĩ, ít chạy quảng cáo fb nhưng cũng đã từng chạy nhưng không biết vào đâu để reset

về vấn đề ai đúng ai sai mình ko rỏ
Nhưng mà thread ơi Ăn cháo đá bát gì ở đây, đây là mua bán LQ gì ăn cháo đá bát dùng từ sai rồi .

về vấn đề ai đúng ai sai mình ko rỏ
Nhưng mà thread ơi Ăn cháo đá bát gì ở đây, đây là mua bán LQ gì ăn cháo đá bát dùng từ sai rồi .
mình đồng ý với quan điểm của thím nên đã sửa lại tiêu đề topic này!

:D Đính chính cho bạn Huy và các bác là tài khoản ads đã add coupon thì có rì xẹt nó cũng không mất nhé, trừ khi thêm tài khoản ads đó vào trình BM thì mới mất :p
vâng. vậy bác thông giúp tôi với là nếu có reset hay gì đó cũng k mất được ( thực tế thì như tôi trình bày k hề động chạm gì tới phần thanh toán, mà vào billing cp đã k còn ) thì có phải rõ ràng vấn đề nằm ở cái mã coupon k. Add xong biến mất

Bạn nên comment 1 cách lịch sự nhé
Nếu còn vi phạm bạn sẽ bị banned ngay lập tức không cần biết bạn đúng hay sai
vâng.tôi xin rút kinh nghiệm và mong sự thông cảm vì cảm giác mất tiền mua coupon xong giờ nó biến mất. THành thật xin lỗi những ai đọc comment vô văn hóa của tôi

Sang hôm sau, mình xem lại cho cậu ta thì ra nguyên nhân bị mất coupon chính là do cậu ta phải nói là rất NGU khi táy máy thực hiện reset tài khoản quảng cáo, mà reset thì tài khoản cũ đó sẽ bị xoá đồng thời tạo ra 1 tài khoản mới và tất nhiên là mất coupon. --->
Sai hoàn toàn nhé, đã nói là từ lúc add đến lúc gọi vào xem lại tk bị mất coupon không hề thực hiện reset tài khoản ( Sáng hôm sau khi coupon đã mất rồi tôi mới nghịch--và cái phần nghịch này k liên quan đến vấn đề đúng sai của câu chuyện ). Mọi người vào xem cái lí hộ tôi đúng sai thế nào nhé. Tiền mất k phải ít, thái độ support như này liệu xứng đáng 3 năm kinh nghiệm đầy mình hay không đây

giờ có vụ này cơ add coupon qua tv được r mà để mấy tiếng tự mất là sao? @mienphi2007 vụ này mới hả c. Nghe ảo diệu quá

thớt sai rồi, người ta ham học hỏi mày mò thì phải hỗ trợ ngta chứ, đừng nói 1 chứ 100 coupon bạn cũng nên hỗ trợ người ta, mình đoán sau khi vọc xong 100 cái coupon thì bạn ấy sẽ biết dùng đến nó thôi <3 :D
:))
giống như mua acc paypal có BL 1000$ táy máy close account :))

:D Đính chính cho bạn Huy và các bác là tài khoản ads đã add coupon thì có rì xẹt nó cũng không mất nhé, trừ khi thêm tài khoản ads đó vào trình BM thì mới mất :p
có chuyện này nữa à
nghe ảo diệu nhỉ :-?

Vừa đi đá bóng về h đây:
Nói nó ăn cháo đá bát vì
Mình đã teamview support cho nó để có hy vọng lấy lại được cp nhưng nó lại đi report cắn lại
Nó mua thẻ visa thấy phí chuyển tiền cao 15k nên mình cũng bớt cho nó 5k coi như hỗ trợ ít nhiều mà nó còn cắn ( lại còn giả nai tưởng chỉ cần cp không cần visa trong khi trước đó nó sms hỏi mấy lần và mình đã trả lời là vẫn cần visa rồi, vẫn còn lưu giữ sms )

Chốt lại t đã hoàn thành nghĩ vụ add cp và visathành công, còn việc bị mất là do m ngu đi nghịch reset acc, cái này chính mày thừa nhận, còn reset lúc nào t k cần biết ( m đi mua điện thoại m về nghịch tung các thứ xong ra cửa hàng bảo đthoai hỏng trước khi mày nghịch à )
Mod vào xem xét nhé.

Coupon thì chỉ có Facebook tạo ra chứ có tự làm được đâu mà rởm hay xịn
thằng này nó mới dùng coupon lần đầu, táy máy nghịch reset linh tinh để bị mất rồi còn đổ cho coupon đểu, coupon ẩn, mình cũng muốn tìm loại này quá : ))
toàn thuật ngữ nó tự sáng tác ra, add cho bn người 3 năm nay không ai kêu bị mất mỗi thằng này nó kêu, nhìn cái nick Joined: Yesterday cũng đủ biết trình độ rồi

Vừa đi đá bóng về h đây:
Nói nó ăn cháo đá bát vì
Mình đã teamview support cho nó để có hy vọng lấy lại được cp nhưng nó lại đi report cắn lại
Nó mua thẻ visa thấy phí chuyển tiền cao 15k nên mình cũng bớt cho nó 5k coi như hỗ trợ ít nhiều mà nó còn cắn ( lại còn giả nai tưởng chỉ cần cp không cần visa trong khi trước đó nó sms hỏi mấy lần và mình đã trả lời là vẫn cần visa rồi, vẫn còn lưu giữ sms )

Chốt lại t đã hoàn thành nghĩ vụ add cp và visathành công, còn việc bị mất là do m ngu đi nghịch reset acc, cái này chính mày thừa nhận, còn reset lúc nào t k cần biết ( m đi mua điện thoại m về nghịch tung các thứ xong ra cửa hàng bảo đthoai hỏng trước khi mày nghịch à )
Mod vào xem xét nhé.
bố nói cho con chó như m biết, bố m trình kém công nhận, dek phải giả nai. nhưng nói phải cho đúng cái mã của m bố dek ngịch gì nó tự ẩn, còn cái cmm chứ 5k là cái cl gì thế, bố mất thêm 30k với m chả kể thì thôi, chưa nói giờ mất trắng, nói ngang như m thì cứ đợi bố đến tận nơi đập vào mõm cho thì biết, tử tế dek thích thích kiểu giang hồ à. Nhắc lại cho m nhớ t là gà, gà nên mới bị ăn phốt thế này, cái nick nó k nói lên gì ở con người, nhưng cách giải quyết thì nó nói lên đấy con ạ

Chốt lại t đã hoàn thành nghĩ vụ add cp và visa thành công, còn việc bị mất là do m ngu đi nghịch reset acc, cái này chính mày thừa nhận, còn reset lúc nào t k cần biết ( m đi mua điện thoại m về nghịch tung các thứ xong ra cửa hàng bảo đthoai hỏng trước khi mày nghịch à )
Mod vào xem xét nhé.

Chốt lại t đã hoàn thành nghĩ vụ add cp và visa thành công, còn việc bị mất là do m ngu đi nghịch reset acc, cái này chính mày thừa nhận, còn reset lúc nào t k cần biết ( m đi mua điện thoại m về nghịch tung các thứ xong ra cửa hàng bảo đthoai hỏng trước khi mày nghịch à )
Mod vào xem xét nhé.

nói đã thấy mâu ****** nó thuẫn rồi, lúc mày vào nick t chả nhẽ m k biết nó có mấy acc ads, vẫn cái acc vnđ, còn cái coupon của m mất mẹ nó rồi, còn nói cái dek gì biết đâu mai nó hiện lại. hiện cl gì. mày là cứ phải đến tận nơi vặt răng ra mới sợ phải k.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week