Trả Tiền Hàng Ngày - Tự Động Thanh Toán - PP, AP, LR

sặc
có dấu hiệu SCAM à. vẫn click đều cả tuần. Hic!

---------- Post added at 07:48 PM ---------- Previous post was at 07:44 PM ----------

Vậy bao nhiêu click thì được RB vậy bạn? Hic

HT2 là sao vậy bạn? 28 click rồi :D

Không tính 28 thành 30 được bạn àh :p. Thực sự không phải mình khó dễ gì nhưng đối với Rootbux thì mình đã lỗ quá nhiều, mình chưa hề nhận được tiền từ site này kể từ khi site sử dụng GEN4 rồi chuyển qua ZEUS trong khi mình vẫn thanh toán bình thường

Không sao! Tìm site khác chiến cũng được bạn!

Bảo với mình là số click của mình không được pay, ruốt cuộc cậu cũng pay. Cảm ơn nhé! Có bị lỗ không mà RB lại cho mình đấy!

---------- Post added at 10:15 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

Khi nào có site mới bảo mình ủng hộ cái nhé!

Bảo với mình là số click của mình không được pay, ruốt cuộc cậu cũng pay. Cảm ơn nhé! Có bị lỗ không mà RB lại cho mình đấy!

---------- Post added at 10:15 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

Khi nào có site mới bảo mình ủng hộ cái nhé!

Đó là mình pay scam àh vì HT2 được bonus 0.05$ nếu site scam :). Site này thì mình lỗ nặng, không rút được đồng nào hết :)

Hic hic, mình cũng mới RB cho một số site dù đã nhận được tiền đâu! Làm chủ thớt mà! :D

REG cho cậu vì cậu bonus sòng phẳng quá! chứ mình chuẩn bị nghỉ dần đây! Làm ăn phát đạt nhé!

---------- Post added at 01:59 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

Quên báo danh!
ID: quocanhviet
Không biết cậu có trả qua AL với LR không?

---------- Post added at 02:05 PM ---------- Previous post was at 01:59 PM ----------

Cậu nhờ Biwon đổi cái title cho hút khách nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week