Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
Lâu rồi lại được Update lãi :D. sau gần 10 ngày lãi các gói nhảy liên tục. Giờ chắc mỏi chân nên đã dừng lại :rolleyes:

+ Gói 1 xu : 4.16%
+ Gói 2 xu : 3.84%
+ Gói 5 xu : 3.36%
+ Gói 10 xu : 3.12%

Last edited:
Đù, giờ transfer từ PM sang PZ cũng bị limit, bờ đê chưa bao giờ gần đến thế... :oops:

Các thím cứ transfer thế nguồn Pz cạn thì sao :D. Cố gắng cạnh tranh nhau lúc 1h30 đi :rolleyes: Pz cứ để em rút hộ cho :D

Đậu moá, thức tới 1h30 chắc chết, sáng còn dậy sớm đi làm.... Mà đặt báo thức thì lại ko đc vì phòng có con nhỏ, ôi đời.......:oops:

Đậu moá, thức tới 1h30 chắc chết, sáng còn dậy sớm đi làm.... Mà đặt báo thức thì lại ko đc vì phòng có con nhỏ, ôi đời.......:oops:

ném acc đây chia 50 - 50 :rolleyes:. Cơ mà phải đợi tới thứ 2 :oops:

Nhờ THB mà mình đổi cmn thời khóa biểu. Ngủ 9g 1g sáng dậy 2 giờ ngủ lại.

Thế cũng tốt mà bác, thức khuya dậy sớm sau này sẽ giàu lắm.

Tranh thủ transfer sớm chút sẽ okie. Mình vẫn rút payza đều đặn. Hiện đang ăn lãi của nó. Nhỏ giọt thâu nhưng cắn tạm cũng ổn.

rút tiền mà nó thông báo thế này lỗi gì các bác nhỉ?

Thêm 1 bác ko chịu cập nhật topic mỗi ngày :D. Chẳng có lỗi gì cả. :)
Từ hơn tuần nay PM bị limit số $ rút mỗi ngày rồi nhé. Muốn rút được thì phải rút vào tầm đầu giờ server lúc chuyển giao sang ngày mới (1h30 sáng VN)

Thêm 1 bác ko chịu cập nhật topic mỗi ngày :D. Chẳng có lỗi gì cả. :)
Từ hơn tuần nay PM bị limit số $ rút mỗi ngày rồi nhé. Muốn rút được thì phải rút vào tầm đầu giờ server lúc chuyển giao sang ngày mới (1h30 sáng VN)

dự là sắp tới sau 1h31 là mít =))

Em tưởng giờ đã 1h30 mà ko rút là tạch luôn rồi. :D. Ban đầu còn ít chứ càng về sau càng nhiều người hiểu tình hình nên có limit giời limit biển cũng ko đáp ứng đủ.

tình báo là hàng tấn cá mập nguyên con đang đc thả rong chơi tại tất cả các vùng biển từ silver trở lên :oops:.

tình báo là hàng tấn cá mập nguyên con đang đc thả rong chơi tại tất cả các vùng biển từ silver trở lên :oops:.

Biển bronze ko có con nào hả thím :D. Em đang bơi ở bronze đây :p.

Tình hình kể cũng bi đát. Không biết cái kiểu limit này kéo dài được bao lâu :oops:...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week