Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
Biển bronze ko có con nào hả thím :D. Em đang bơi ở bronze đây :p.

Tình hình kể cũng bi đát. Không biết cái kiểu limit này kéo dài được bao lâu :oops:...

biển brozen thì sát bờ rầu :rolleyes: còn ai đang bởi ở silver thì xácddijnhj câu cá mập sống qua ngày :oops: theo em thì nếu may mắn đc hết tuần sau còn ko thì nhân thứ 7 - cn ad nó sẽ gửi anh em ít cam nguyên trái chống đói :oops:

hiện tại thì nguồn PM của nó cạn rồi nhé.! Hôm mình đặt báo thức 1h25 vào canh rút ngay đầu giờ mà nó vẫn còn báo limit thì hiểu rồi đấy. Thôi chịu khó sang chơi với anh payza vậy.

thâu kệ nhưng em từ bỏ rev rầu :oops:

hiện tại thì nguồn PM của nó cạn rồi nhé.! Hôm mình đặt báo thức 1h25 vào canh rút ngay đầu giờ mà nó vẫn còn báo limit thì hiểu rồi đấy. Thôi chịu khó sang chơi với anh payza vậy.

Cái này ko nói lên nguồn PM của nó cạn mà là bác ko đủ nhanh tay :D. Giờ ai cũng biết nên nó thế

Còn cái việc nó limit rút PM thì chứng tỏ nguồn PM ko còn dồi dào nữa từ trước đó rồi. + với việc Pm ít các loại fee nên người ta cứ đủ min là rút. Ko như Pz phải gộp 1 ít rút mới đỡ được fee

Lại thủng thuyền nữa rồi, lại phải vá tiếp để bơi ngoài biển toàn cá mập.... dà huuuuuuuuuuuuuúu.

UPDATE :D. lãi mới được thay đổi :D

+ Gói 1 xu và 2 xu: cùng về chung mức 3.84%
+ Gói 5 xu thật bất ngờ lại tăng lên mức 3.56%.:eek: Chắc admin thấy giờ tôm tép thì toàn 1 với 2, đại gia thì kẹt vốn thì 10 nên tăng gói 5 xu :rolleyes:.
+ Gói 10 xu thì giảm về mốc 2.88%

UPDATE :D. lãi mới được thay đổi :D

+ Gói 1 xu và 2 xu: cùng về chung mức 3.84%
+ Gói 5 xu thật bất ngờ lại tăng lên mức 3.56%.:eek: Chắc admin thấy giờ tôm tép thì toàn 1 với 2, đại gia thì kẹt vốn thì 10 nên tăng gói 5 xu :rolleyes:.
+ Gói 10 xu thì giảm về mốc 2.88%
India mà còn thâm hơn cả Tàu ý nhỉ, nhưng vẫn hạnh phúc hơn MTA lắm rồi :oops:

Cái anh nói có dep 1k vào không :oops:
Em chẳng cần nhiều thế. Nó chỉ cần sống 1-2 tháng nữa là ngon rồi. :D.
Trên fb còn nhiều dâu Tây đang tái lắm :rolleyes:. nên phải tranh thủ mà rút

Ý là site sẽ tồn tại với cái xác của nó 1 năm nữa ạ, các thím đăng nhập bình thường, vẫn đc chia lãi bình thường nhưng không rút đc tiền ấy :D

Admin đang câu này :D

Admin Update
April 22

Hello TrafficHubbers

Hope you all are doing well

We are happy to inform you that recently we have crossed a few more Milestones like 10,000 officially registered Members and Paid out more than $370,000 in just 52 Days.
In these 52 Days we have always provided the Best Possible Quality
Service to our members.
1.Faster Payouts from Day 1
2.Quick support
3.Effective Advertisemnet
4.Regular Updates in Facebook Group

As we mentioned earlier about referral bonus offers, we have a
New Bonus Offer!
From now on bring in one paid Member to your downline and get 5$ extra in your repurchase balance!

Note: Raise a support ticket to get your reward !
Thank you

Keep Promoting and Please do not spam

TrafficHubb Stats
Launch Date : 1st March
Total Members : 10267
Alexa Ranking : 18,762
Total Payouts : $ 372,938

Regards
Admin TrafficHubb

Status
Not open for further replies.

Announcements